*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ได้หมด เเต่จัดการเรื่องด้วยนะ ไม่ค่อยว่าง จ้า

2. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    เข้า Web mitsu-champ หน้าแรกได้ และดูกระทู้บ่ได้ งงจัง คาดว่านะจะลงเครื่องอีกเดือนสองเดือนครับ.......ตัดใจลงเครื่อง แตนก็ได้ครับ......อยากร้องไห้......ลงขับสี่ม่ายได้.......อยากร้องไห้เป็นเพลง
    I need somebody(Body ที่ลง 2000Turbo ได้)..................................แง่ๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. Natavutov

Natavutov New Member Member

11
    0
    0
    > เป็นคับ โพสไปขึ้นมาเพียบเลย ต้องขอโทษด้วยนะคับพี่โป้ง งัยก็ลบได้เลยนะคับ :)

4. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ผมก็เป็น สงสัย server มันบ้าๆบอๆอีกแล้ว

โอ๊บคับ .... อย่าลืมส่ง user pass มาเร็วๆนะ ท่าทางจะได้ย้ายที่เร็วๆนี้

5. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ไปด้วยกันได้ก็ดีครับ
    แต่คงต้องขอ แชมป์ วิ่งกะแชมป์นะ หุหุหุ
    เพราะทีแรกที่ผมคิดกิจกรรมนี้ขึ้นมา ก็ไม่รู้เหมือนกันว่า MRC มีอะไรหรือเปล่าครับ
    ยังไง จะไว้คุยกันอีกทีนะครับ

แต่ถ้า MRC จัดเร็วๆนี้ คงพร้อมกันไม่ได้อ่ะคับ
    เพราะมีแชมป์หลายคันยังนอนอยู่ในอู่
    ใจจริงผมอยากให้พวกเครื่องอ่อนแอ ได้มีโอกาสลงสนามบ้างน่ะครับ

ถ้า MRC จัดเร็วๆนี้ ก็คงขอตัวก่อน เพราะทางผมกะไว้ซัก เดือน 2-3 ปีหน้า น่ะครับ

แต่จัดพร้อมกันไม่ได้ ก็ไม่เป็นไรครับ ตอนแชมป์ไปวิ่ง จะชวนไปแน่นอนครับผม

แต่ถ้าพร้อมกันได้ ก็ดีคับ จะได้มีคนเชียวชาญเดินเรื่องให้คร๊าบ

6. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    สงสัย http://www.invisionplus.net มันจะมีปัญหาซะแล้ว
    เข้าไม่ได้ซะงั้นเลย เฮ่อ รู้งี้ นั่ง backup เองดีกว่า

มันเป็นของฟรีอ่ะ เลยไม่สามารถใช้ Tools ในการ Export Data ออกมาได้
    ถ้าจะ Backup กระทู้สำคัญๆ ก็ต้องใช้วิธี Copy ไว้เอง

ทีนี้ .... ถ้าผมทำคนเดียว คงลำบาก....

ถ้าช่วงอาทิตย์หน้านี้สามารถเข้าบอร์ดเราได้
    เพื่อนๆที่เป็นคนตั้งกระทู้อะไร ที่คิดว่าอยากเอาไปที่ใหม่
    ก็ Copy ข้อความตัวเองเก็บไว้ก่อนนะครับ ก่อนที่มันจะหายไป
    จะ Copy ดื้อๆ เลย หรือจะใช้วิธ Edit แล้ว Copy Code ไว้ก็ได้
    มันจะได้ติดพวก ตัวเข้ม หนา จาง เอียง สี ต่างๆ มาด้วย ....

ส่วนของผม เพียบเลยอ่ะ สงสัย Copy กันเหนื่อยแน่ๆเลย ...

กำ ..... นี่จะมาคุยเรื่องไปเที่ยงพรุ่งนี้ แต่ดันมาบ่นเรื่องบอร์ดซะยาว...
    จะบอกว่า พรุ่งนี้ 7.30 น. - 8.00 ขอให้พร้อมหน้ากันที่
    ปั้ม JET แรก ของ ถ.พระราม 2 หลังจากลงทางด่วนมานะครับ
    ใครสงสัย โทรถามโอ๊บได้....

ตอนนี้ผมจัดของเข้ารถไว้หมดแล้ว หุหุหุ
    จะไปแต่เช้า ไปตั้งโต๊ะรอเก็บเงินเลย หุหุหุ ......

แล้วเจอกันครับ

7. Vasuta.com

2,184
    27
    0
  8. Steakknife

Steakknife New Member Member

108
    1
    0
    เข้าไม่ได้เหมือนกานเลยอ่ะ แต่ไงก้อไม่พลาดงาน motor show แน่ๆค้าบ
    จะไปสอยพรีตี้ให้หมดงานเลย เอิ๊กๆ

9. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    เว็บเข้าไม่ได้อ่ะ

10. TikRacing

169
    1
    0
    งงครับพี่น้องมีเรื่องจะเล่าซะด้วย....ไว้เข้าได้จะเล่าให้ฟังนะครับพี่น้องครับ

11. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    เค้าเรียกงาน MOTOR EXPO น้องเป้

12. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    MRC มีแน่นอน ก็คง 2-3 เดือนหน้า แต่จะจัดรุ่น สำหรับ CHAMP วิ่ง กะ CHAMP อย่างเดียวดีไหม จะได้รวมกัน งานเดียวเลย มีถ้วย มีรางวันด้วยครับ ของชำร่วยด้วยอ่ะ :)

13. Vasuta.com

2,184
    27
    0

โอ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

14. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    กลับมาแล้วคับ

ไม่มีอะไรจะพูด นอกจากคำว่า สนุกสุดๆ มันส์มากๆ

แต่ตอนนี้ ยังไม่ขอพูดอะไรทั้งนั้น
    เพราะตอนนี้ ผมง่วงงงงงง มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอไปอาบน้ำนอนก่อนนะครับ .....

ปล. ขอให้น้องหมวย แฟนน้องบิ๊ก หายเจ็บไวๆนะครับ

15. Steakknife

108
    1
    0
    แง ป๋มก้ออดวิ่งจิค้าบ มะช่ายแชมป์อ่ะ เป้นรุ่นพี่แชมป์ เอิ๊กๆ

16. Steakknife

108
    1
    0
    ยินดีที่เดินทางกลับมาโดยปลอดภัยคับผม
    เช่นกันค้าบบิ๊ก ขอให้แฟนบิ๊กหายไวๆนะคับ

17. JACK

311
    11
    0
    ได้แน่นอนน้องเป้ จัดไปอย่าให้เสีย :p

18. JACK

311
    11
    0
    เพื่อนๆน้อง ไปเที่ยวกันกลับมาแล้วเป็นไงบ้างครับ ท่าทางหนุกหนานๆเนอะ เอารูปมาให้ดูบ้างจิครับ อยากดูอ่ะ :p

19. zaleing

zaleing New Member Member

35
    0
    0
    อิอิ สงสัยสนุกสุดๆๆน่า อิจฉา จัง อิอิ แต่วันี้ก้อไปโฉบๆๆแถวเซ็นทรัลพระราม2มาอ่า ไปดูรถ driff มันโครต แต่คนเยอะ มากกๆๆ ยังกับตลาดนัดอ่า

20. LeoAop

144
    2
    0
    สนุกฉิบ

21. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เรื่องรูป ขอเวลานิดนะครับ พอดีงานเยอะอ่ะ

แล้วก็ ขอบอกนิดนะ

ไปเที่ยวงวดหน้า ถ้าจะทำอะไรกินกัน พวกเรา (ผู้ชาย) ควรช่วยกันเยอะๆนะคับ
    แต่ถ้าให้ดี ไปหาอะไรกินเลยดีกว่า

พวกแฟนๆที่ไปกะเรา เค้าก็หวังไปเที่ยวเหมือนเรา
    หวังไปพักผ่อนเหมือนเรา ถูกม๊ะ .......

22. TikRacing

169
    1
    0
    น่าอิจฉาจังได้ไปเที่ยว ตจว.. อิอิ
    แต่ Web Mitsu-champ ยังคงเข้าม่ายได้เศร้าจัง

23. Yea I am

Yea I am New Member Member

16
    1
    0

ครับลูกพี่ :D :rolleyes: :p :( :eek: :cool:

24. LeoAop

144
    2
    0
    ไม่แพง แสดงว่า ถูก...:rolleyes:

25. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    สนุกกันเลยหรือจ้า เยี่ยมเลย แต่เวปเราเดี้ยงอ่ะโป้ง
    เอาไงดีอ่ะ

26. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    ก็ดีนะครับตาแจ็ค จัดร่วมกับ MRC จะได้มีคนเยอะๆ
    แล้วก็มีรุ่นเยอะๆ จะได้ไม่เหงาเวลาไปสนาม
    แต่พอถึงรุ่น CHAMP ONLY มันคือช่วงฮาขำขันกันแหล่ะเอิ้กๆ

27. TikRacing

169
    1
    0
    เดี๋ยวหนู๋จาส่ายบีกินนี่ เป็นกระต่าย ถือป้ายแบบ แข่งทัวริ่งดีไม๊ค่ะพี่น้องขาาาาาาา...อนุญาติให้อ๊วกได้ครับ
    งานนี้มีพกกระโถนติดไม้ติดมือไปด้วยก็ดีนะครับพี่น้องครับ..........เอิ๊กๆๆๆ

28. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    เบื่อ จัง

29. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ตอนนี้ผมย้ายบอร์ดใหม่แล้วนะครับ
    ใครที่เข้าจาก www.mitsu-champ.com ผมจะแก้ link ไว้ให้เลย
    แต่ถ้าใคร bookmark ตัวบอร์ดของ http://mitsuchamp.invisionplus.net ขอให้เปลี่ยนด้วยนะครับ

URL ตรงๆ ของบอร์ดใหม่ของเรา คือ
    http://www.powerdrive.co.th/mitsu_champ/forums/

แต่ใครเข้าจาก www.mitsu-champ.com ก็ link มาบอร์ดใหม่ได้เลยครับ

และที่สำคัญ ....
    สมัครสมาชิก และ แนะนำตัว กันใหม่นะครับ

สำหรับกระทู้สำคัญๆจากที่เก่า ผมจะทะยอยๆนำมาลงที่ใหม่ให้ เมื่อมีเวลาครับผม

ขอบคุณ และขออภัยในความไม่สะดวกครับ

30. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    สนุก แฮปปี้ และเมาสุดๆๆ ขับบ้านแทบไม่ไหวเพราะไม่มี Navigator เลยเศร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้