*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ประกาศ

เมื่อวานนี้ ผมได้สติ๊กเกอร์สูญากาศมา
    เป็นลายของ Fast Tokyo Drift ขนาดไม่ใหญ่มาก
    เป็นแบบติดจากด้านใน (เหมือนแผ่นที่แปะ พรบ)

มีทั้งหมด 20 แผ่น

เด๋วจะเอาไปแจก คนที่มามิตติ้ง นะครับ

โดยของทั้งหมด ได้มาจาก คุณ เป้ง Lancer Club ต้องขอขอบคุณมากๆครับผม

2. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ฟิมล์ดำอะขอ บายย เออ ไม่ได้ไปด้วยนิ อดเลย อิอิ

3. J@ckT@iKps

J@ckT@iKps New Member Member

14
    0
    0
    ขอบ้างสิครับของฟรีช๊อบชอบ แต่ไม่รู้จะได้ติดเมื่อไหร่นี่สิครับ:(

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ธันวาคม 2006
  4. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    ทาง Host แจ้งมาเมื่อกี้ว่า ตอนนี้ Server ของเว็บเราอยู่ที่ อเมริกา กำลัง ย้ายมาที่เมืองไทยครับ เลยมีปัญหาอยู่นิดหน่อยครับ แต่ไม่เกินวันจันทร์-อังคารครับ (ถึงใช้ได้)..........รอต่อไป

5. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    ยังไงผมก็จะรอใช้ครับ :D

6. Steakknife

Steakknife New Member Member

108
    1
    0
    รอด้วยคนก๊าบ

7. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    อยู่ไทยก็ดีคับ จะได้ไวขึ้น

8. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    ผมจะรอวันที่เว็บเรากลับมา

9. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    รอด้วยคนครับ.....

10. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    มาอยู่นี่กันหมด จะถูกย้ายบ้านอีกป่าวนี่ หุหุ

11. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    โห ไม่เจอนาน ว่าจะโทรไปหาแล้วเนี้ย

12. Natavutov

Natavutov New Member Member

11
    0
    0
    > สวัสดีครับทุกคน ยังงัยก็อยู่ด้วยกันอยู่แล้ว ฉะนั้นรอต่อไปคับ

13. J@ckT@iKps

J@ckT@iKps New Member Member

14
    0
    0
    อยู่ด้วยอีกคน อิอิอิอิอิ :)

14. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    .......จั ด ป า ย

15. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ไม่ทราบว่ามีร้านรับซ่อมประตูไหมครับ
    เหมือนว่ามันมีอะไรหลุดอยู่ในประตู
    เวลารูดกระจกขึ้นลง มันจังแกร็กๆ ต้องเอามือดันช่วย
    ตอนนี้ฟิมล์เก่าที่ติดอยู่ มันขาดเลย
    คาดว่าคงมีอะไรข้างในที่หลุด ไปขูด

จะติดฟิมล์ใหม่ เลยคิดว่าจะซ่อมตรงนี้ก่อน
    เด๋วของใหม่เสีย....

16. demonknight

202
    0
    0
    เฟืองประตูไปแล้วหรือป่าวพี่โป้ง ของผมก็เป็น เวลาหมุนขึ้นลง จะมีเสียงดังแล้วก็จะรูดตามมา
    ตอนนี้เตรียมอย่างเดียวเลยคือ เตรียมตัวเสียเงินไง 555555++++++++

17. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    ใครมีเบอร์เต๋าบ้างช่วยบอกหน่อยคับ

18. Steakknife

108
    1
    0
    แกะออกมาดูเองเลยคับพี่โป้ง ฝาประตูด้านในถอดไม่ยากเท่าไหร่คับ
    ยิ่งถ้าเป้นกระจกมือหมุนด้วยนะ ยิ่งง่ายเรย

19. Vasuta.com

2,184
    27
    0

0895031176

20. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เว็ปเข้าได้แล้วววว
    แต่ยังเข้าบอร์ดไม่ได้
    สงสัยทาง Host ยังไม่ได้ลง PHP

แต่ จะบอกว่า เร็วขึ้นมากเลยอ่ะ .... (สังเกตุจากหน้าเว็ปของโอ๊บเอง)

21. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ถอดแผงด้านในอ่ะได้ แต่มันคุ้นๆว่า มีแผงเหล็กโครงประตูอีกนี่หน่า (หรือจำผิด)

22. zaleing

zaleing New Member Member

35
    0
    0
    มีแผงเหลีกอีก ถุกต้องน่ะครับ

23. demonknight

202
    0
    0
    วันนี้แล้วสินะ..............................ที่เราจะมิตติ้งกัน

24. Steakknife

108
    1
    0
    สงกาสัยงานนี้มีหลงครับ

เปิดมือถือเตรียมรับโทสับได้เรยค้าบ TT_TT

25. demonknight

202
    0
    0
    น้องเป้จะหลงเหรอ

26. demonknight

202
    0
    0
    ใครที่ไม่มา ไม่รู้หรอกว่าผมร้องเพลงเพาะได้ตั้ง 100 คะแนนเต็ม

27. Steakknife

108
    1
    0
    ก๊ากๆ ทำไปได้อ่ะพี่เอ็กซ์ 100 คะแนน เหลือเชื่อเรยง่ะ

28. zaleing

zaleing New Member Member

35
    0
    0
    พี่เอ๊กซื ไม่ได้โม้ น่ะครับ ตัวจิงเลยอ่า อิอิ

29. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เมาอ่ะ ยังไม่สร่างเลย ฮือๆๆๆๆๆ (จะอ๊วกกกกกก)

30. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    แผงประตู รื้อ ง่ายครับ เอาเลย อิอิ

ปล. ใครทำประปา เปงมั้ง มาช่วยหน่อยจิ น้ำรั่วอะ เศร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้