*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yea I am

Yea I am New Member Member

16
    1
    0
    ของเก่าเข้าไม่ได้ สมัครใหม่แม่งเลย
    26 จะพยายามไปแน่นอน
    คิดถึงทุกคนเลย

2. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    โอ้ววววว ฟังแล้วขนลุกนะ .......

3. Yea I am

Yea I am New Member Member

16
    1
    0
    ไม่ได้เสพ สุรา มานานมากแล้ว
    เลี้ยงด้วนนะ งบหมด

kukai ถูกใจสิ่งนี้
  4. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    โอ๊บเลี้ยง วันเกิดย้อนหลัง 1 วันนิ๊ หุหุหุหุหุหุหุ (ละอายใจ ไม่ไปดีกว่า)

5. ขับแชมป์เหมือนกันครับ

หวัดดีครับขอแจมด้วยคนครับ****อันที่จริงเข้ามาในWep นี้ตั้งหลายเดือนแล้วเข้ามาอ่านกระทู้เกี่ยวกับการแต่งรถแชมป์อะครับ แล้วก็รู้สึกชอบที่ยังมีคนขับรถรุ่นนี้กันอยู่ตั้งมากมาย****ผมเองก็ขับแชมป์เหมือนกันครับ****ไม่ค่อยได้แต่งอะไรมากครับส่วนมากจะเดิม ๆ ครับ***ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับป๋ม

6. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    26 นี้จะพยายามไปครับ แต่ ม่ายรู้นะ แต่จะพยายาม ครับ

7. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
  8. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    อ่ะแล้วจะไปงานไหนดีอ่ะนี่ ชักอยากจะมีส่วนร่วมกระทันหัน

9. monkey01

156
    3
    0
    หาว ... MRC MEETING อีกแย้วเหรอ ไวจัง

10. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ว่าไงว่าตามกันครับ ว่าแต่ .... สรุบยังไง บอกเร็วๆหน่อยนะครับ จะได้แจ้งข่าวเด็กใหม่ทันครับ...
    ว่าแต่ มันคือที่ไหนอ่ะคับ พี่แจ็ค .....

แล้ว เห็นส่วนใหญ่ไป Nitto กันหมด แบบนี้ เอาเป็น Meeting เลยเหรอคับ ....

11. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    ไปไหนไปกัน ผมสมาชิกแชมป์คลับ เด็กใหม่ (เอาบ้าง) ฝากน้องสาวผมอีกคนนะครับ

12. kukai

68
    0
    0
    ได้เลยจ้ารับฝากน้องสาวจ้าไม่คิดค่ามัดจำไม่มีเงินดาว มาฝากได้เลยจ้า
    รับรองไม่บุบสลายจ้า แต่ถ้าจะเอาคืนยากหน่อยนะอิอิ

13. kukai

68
    0
    0
    ทำไมมันเงียบจังอ่าวเวงกำตี4กว่า โอวแล้วฉ้านมานั่งทำไรนี่เอิ้กๆๆ

14. monkey01

156
    3
    0
    นั่นจิ ป๋า มานั่นทำไร ตี 4 หรือ แอบไปเที่ยว พึ่งกลับมา 5555

15. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ถือเป็น meeting MRC ไปเลยจ้า เพราะ เดือนนี้ยังไม่มี meeting เลย MRC MEETING ครั้งที่ 34 ดีไหม? เราก็มาร่วมกันดีกว่าเนอะ

16. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    ตกลงเอาไงกัน วันที่26นี้จะไปไหน งงแล้ว
    จะนอกรอบ หรือ MRC MEETING ก็ตัดสินใจกันมา
    ผมมีเหล้า 1 ขวดร่วมแจม หิวเหล้าจะแย่แล้ว

17. monkey01

156
    3
    0
    ไปไหนก็ด้าย แต่ ตรูเอา D4D ไป 555

18. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ไม่รู้จิ แล้วพวกเด็กใหม่ๆ ที่ติดต่อยากๆ แต่บอกที่ ปตท ไปแล้วอ่ะ .....
    จะเปลี่ยน จะแจ้งพวกเค้ายังไงอ่ะ

แถมมีพวกที่โอ๊บบอกปากเปล่าอีก
    แล้วก็เจ้าเชิ๊ต กะเพื่อนอีก (ที่วันนั้นผมไปบังเอิญเจอกลางถนน) ผมก็นัด ปตท ไปแล้วอ่ะ

อื่มมม ไม่รู้อ่ะ ว่าไง ว่าตามกันละกัน (ว่าแต่ จะตามใครล่ะ)

19. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    จิงๆนะพี่แจ็ค ผมว่า ไม่น่าเอามาเป็นมิตติ้งหลักหรอกครับพี่....
    น่าจะแค่หารถเจ๋งๆไปร่วมงานในนามคลับก็พออ่ะคับ (ไม่รู้นะ แค่ความเห็นผมเฉยๆ) ...

จะ MRC Meeting น่าจะแบบ ส่วนตัวๆ อ่ะ
    เรื่องรวมกะคลับอื่น น่าจะเป็นแบบว่ากิจกรรมนอกรอบมากกว่าอ่ะ (แค่ความคิดผมเฉยๆนะ)

20. crazydrive

crazydrive New Member Member

33
    1
    0

รูปสวยเชียว:D

21. kukai

68
    0
    0
    อึมงานไหนก็เอาไปได้หมดอ่ะ แต่นี่กินล่วงหน้ามา2วันแล้วนี่
    เมาล่วงหน้าซ้อมก่อนวันจริงจะได้ไม่พลาด อิอิ

22. monkey01

156
    3
    0
    เจอกันที่ PTT นะครับ อิอิ มีเรื่องจะปรึกษา คุณ นะ ด้วย ผม นัดคุณนะ ไว้ที่ PTT แย้วครับ พี่แจ๊ค Champ ขอไปร่วมคราวหน้านะ รถน่าจะเสร็จ อิอิ

23. aud

aud New Member Member

16
    2
    0
    ........(*-*)..........

...งงไปใหนกัน อะ ไปด้วยนะครับพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆอิอิอิ.....

24. monkey01

156
    3
    0
    หุหุ พี่ๆ ไปไน ผมไป ที่ ปตทใ นะจ๊ะ จุ๊บ ๆๆ

25. demonknight

202
    0
    0
    ใช่ๆๆอย่างที่พี่เติ้งว่าแหล่ะ คราวหน้ารถคงพร้อมมากกว่านี้เป็นอย่างแน่นอน

26. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ตกลงว่า เราเหมือนเดิมใช่ไหม

27. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    ตามเสียงส่วนใหญ่คร้าบ

28. kukai

68
    0
    0
    อ่าวตาเติ้งเครื่องหาได้แล้วหรือ ซ่อมแล้วหรือ

29. 4G

4G New Member Member

10
    0
    0
    26 นี้ เด๋วขอไปด้วยนะครับ ในที่สุดก้อมีกระทู้แชมป์ อีก

30. demonknight

202
    0
    0
    แต่ที่ใครไม่เคยมาขอให้มาไวๆๆหน่อยนะครับเพราะที่จอดมีจำกัด ช้าอด!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้