*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0

ค๊าบพี่ ยินดีคับๆๆๆๆ

ชวนพี่ต้นมาด้วยนะคับพี่

2. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    ขอโทดทีนะคับ พี่ไม่ได้เข้ามาเล่นเรย เรยไม่รู้เรื่อง พอดีสมาชิกเราโทรมาปรึกษานิดหน่อย

เรยพึ่งรู้ จะไปไหนกันอ่ะ บอกด้วยถ้าว่างไปแน่ ๆ ไปกับตี๊ดีกว่า อิอิ

วันไหนอ่ะ

แต่งานที่สำคัญที่จะถึงคือ มิตติ้ง MRC นะ มากันเยอะ ๆ นะจะได้สนิทกันมากกว่านี้ อิอิ

ปล. เจ้าโป้งไม่ว่ากันคับ คนเรามันต้องมีธุระ

3. Steakknife

Steakknife New Member Member

108
    1
    0
    อ้าวพี่ต้น วันนี้อยู่บ้านเหรอค๊าฟ อิอิ

4. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    แต่ไม่รู้ทำไม ผมมีธุระทุกทีที่ MRC มีมิตติ้งสำคัญๆอ่ะ - -"
    เอาเป็นว่า ถ้ากลับมาไม่มืดจนเกินไป จะแวะไปนะค๊าบ
    ขอแผนที่ด้วยนะพี่ วันนั้นตาพี่ตี้พาหลง จำทางไม่ได้เลย

5. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    โป้งโกหก ต้องว่างซิ ห้ามขาดรู้ป่าวเด่วไม่มีสิทธิสอบ

6. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    แซวนัก เด๋วก็พาไปด้วยเลยนี่ ยิ่งหาคนเฝ้าบ้านอยู่

7. Steakknife

108
    1
    0
    พี่ตี๊คับ ถึงพี่โป้งจะ มส. แต่ก้อต้องทำการบ้านส่งนะค้าบ อิอิ

8. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    ทำส่งทุกคืนตอน 3 ทุ่มอ่ะ (ปิดเครื่องทุกวัน)

9. smooth shirt

smooth shirt New Member Member

14
    0
    0
    หวัดดีล ครับ สบายดีกันมั้ย

10. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ปีใหม่ MRC ไปด้วยนะเชิ๊ต

11. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    โห ... เพิ่งเห็น ครบ 1000 คำตอบแล้วเหรอเนี้ย

12. Steakknife

108
    1
    0
    พี่โป้งอ่ะ แย่งเลขสวยๆไปหมดเลย

13. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    เปิดแชมเปนฉลองเลขสวยหน่อยครับพี่น้องครับ :D

14. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เอ้า ดื่มๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

15. Steakknife

108
    1
    0
    เอิ๊ก มาว

16. --OrM--

--OrM-- New Member Member

181
    4
    0
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=246891
    ลากเอามาให้อ่านกันนะครับ สำหรับบางท่านื่ยังไม่ได้อ่านหรือไม่ได้คิดที่จะอ่าน ผมเห็นพวกพี่ๆเพื่อนๆรวมตัวกันได้เยอะดี ก็เลยอยากให้รวมๆกันมางานของครอบครัวบ้าง เพราะเรายังอยู่ในบ้านของMRCนิ่ หรือว่าไม่ใช่ เพราะหลังๆนี้ก็ค่อยๆหายกันไปทีละ3-4คัน จนจะหายกันไปหมดแล้วมั๊งเวลามิตติ้งอ่ะ จำกันไม่ได้เลยว่าใครเป็นใครหรือแทบจะไม่รู้จักกันเลยก็มี หรือว่าใครอยากจะตั้งบอร์ดใหม่บอกผมเลยนะเดี๋ยวบอกพี่เก่งRC webให้ เผื่อใครจะได้ไม่ต้องลำบากใจ
    ----------ผมเป็นคนพูดตรงๆ คิดไงก็ถามอย่างนั้น คิดอะไรก็พูดอย่างที่คิด ถ้าพูดแรงไปขออภัยไว้ด้วยครับ----------
    พี่ๆผมที่ขับแชมป์ เช่นพี่ตี้ พี่รัตน์ ผมยังเคารพและคิดถึงพวกพี่ตลอดนะ ยิ่งตาพี่ตี้ล่ะไม่ต้องพูดถึง เจอกันบนเอ็ม บ๊อยบ่อย

17. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ไม่ต้องเป็นห่วงครับ ออม เรื่องนี้ ทางเรารู้กันตั้งแต่เมื่อวานซืนแล้วครับ
    และได้อ่านกันทุกคนแล้วครับ

ผม กับพวกพี่ (แก่ๆ) กำลังประชุมเพื่อจัดการเรื่องนี้อยู่
    มีหลายอย่างที่เราต้องเข้าใจใหม่ ให้ตรงกัน

แต่ปีใหม่ไปไม่ได้จิงๆว่ะ ... ไปได้ ไปแล้ว... พี่ขาด MRC บ่อยซะที่ไหน จิงไหม

18. --OrM--

--OrM-- New Member Member

181
    4
    0
    ครับผม

19. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    อืม

20. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    เจ้าโป้ง อืม.....

คนอื่นมากันให้หมดเรยนะ ขาดเจ้าโป้งคนเดียว สมน้ำหน้ามัน ไม่ได้มา อิ อิ

21. Vasuta.com

2,184
    27
    0

เช๊อะ

22. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    อย่ารุนแรงกันนะสิ เด๋วงอนซะเลยดีไหมนี่

23. yuy

yuy New Member Member

12
    0
    0
    หวัดดีค้าบพี่ๆ.......ใช้แชมป์เหมือนกันค้าบ

อยากเห็นแชมป์แต่งแบบสวยๆครับ (จะได้เอาไปทำมั่ง)....

24. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

25. Vasuta.com

2,184
    27
    0

ค๊าบผม ยินดีต้อนรับครับ
    อยากเห็นสวยๆ เอ่อ......
    ลองดูกระทู้นี้นะครับ มีรวมรูปเอาไว้ครับ

http://www.powerdrive.co.th/mitsu_champ/forums/index.php?showforum=12

ยินดีต้อนรับสู่ MRC ครับ

26. TikRacing

169
    1
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ลองดูหน้า 33 ตาม Link ด้านล่าง
    หรือ ใน MRC PIC มีแชมป์อีกหลายคันนะครับ เช่นรถแชมป์ขาวพี่อัฐ แชมป์บรอนซ์ พี่ตี้ งามๆทั้งนั้นครับ ลองดูครับส่วน Link ย้อนดูในนี้ แต่ย้อนกลับไปสัก 2-3 หน้าน่าจะได้ครับ เคยลง Link ไว้ให้ครับ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=159512&page=33
    ชุดแต่งผมเป็นชุดแต่ง Show-Duek Racing Team ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มกราคม 2007
  27. บุคคล

บุคคล Guest

0
    0
    0
    รถคันขาวๆ ชื้อสปอย ตูดเป็ดมาเท่าไรครับ กำลังดูเป็ดแชมอยุ่
    ถ้ามีภาพหลายๆมุมรบกวนขอดูหน่อยนะครับ กำลังคิดว่าขนาดไหนดี
    ของดูภาพหน่อยนะครับ

28. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    รอสักหน่อยนะครับ เดี๋ยวจะเอามาให้ดู แล้วไม่ทราบอยู่แถวไหนครับ

29. TikRacing

169
    1
    0
    งานเข้าแล้ว X จัดหน่อยคร๊าบบบบ.......ผมก็รอดูอยู่...อิอิ

หวัดดีคับ พอดีผมมี Champ อยู่อ่ะครับ
    อยากจะแต่งกะพวกพี่ ๆ บ้าง แต่ผมไม่รู้เรื่องเลย ไม่รู้เรื่องจริง ๆ
    เลยอยากจะถามพวกพี่ ๆ ว่า ผมว่าจะทำสีใหม่อ่ะครับ
    อยากถามว่า กันชนหน้าหลัง มันมีแบบไฟเบอร์อ่ะป่าวครับ
    เพราะว่าของผมเป็น Champ II แบบ พลาสติกสีดำ เห็นของพวกพี่ ๆ เป็นสีเดียวกะรถบ้าง สีดำบ้าง
    เลยไม่รู้ว่ามันมีแบบไฟเบอร์อ่ะป่าว

แล้วถ้าผมจะใส่แม็ก ต้องประมาณ ขอบเท่าไหร่เหรอคับ ช่วยผมที ไม่รู้เรื่องไรเลย กะลังศึกษาอยู่
    เห็นเพื่อน ๆ ผม เค้าแนะนำว่า ใส่แม็ก กล้วย อาไรเนี่ยครับ

แล้วกระจังหน้าของผมอยากได้แบบตัว Y เหมือนพวกพี่ ๆ อ่ะ ครับ หาซื้อได้ที่ไหนเหรอครับ
    ผมไปเดิน เชียงกงบางนามา ไม่มีแบบ ตัว Y เลย เซงมาก ของผมมันเป็นแบบเส้นเดียวขวางอ่ะครับไม่ชอบเลย
    ผมจะไปทำสีใหม่ทั้งคัน แล้วลอกสีเก่าออก ช่างเค้าตีเหมาหมด เป็นสีธรรมดาแดงเดิม แต่เคลือบด้วยสีเคลือบ 2k อ่ะครับ เค้าตีเหมา 20000 พวกพี่ ๆ ว่าแพงมั้ยครับ ผมยังไม่ได้ตกลงเลยมาถามพวกพี่ ๆ ดูก่อน ถ้าพวกพี่ ๆ มีเมลล์ เล่นเอ็มกัน ผมก็ขอปรึกษาด้วยนะครับ ทำเสร็จแล้วจะได้มาสมัคร club Champ กะเค้าบ้าง ชอบ ๆ ๆ ๆ อ่ะครับ ขอบคุณมากครับ ที่พวกพี่ ๆ ตอบผม [email protected] เมลล์ผมนะครับ ผมชื่อเอ็กซ์ เรียนที่มหานคร หนองจอก ครับ อยากรู้จักพวกพี่ ๆ ที่เล่น Champ ทุกคนครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้