*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. crazydrive

crazydrive New Member Member

33
    1
    0
    อดไปตามเคย

2. tarzan

tarzan New Member Member

23
    0
    0
    ผมน่ะทานได้หมดล่ะครับคุณโป้ง 555 ไม่เกี่ยงครับ

3. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    จน เครียด กินเหล้า จน เครียด กินเหล้า

4. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    หุหุ ดื่ม ม่ายได้ เข้า พรรษา

5. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    อ่าว ...... มาให้ได้นะครับ ผมซื้อเบียร์ไว้ให้อัฐโดยเฉพาะเลยนะเนี้ยยยย

6. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ไม่เป็นไรครับ งานสำคัญกว่า .....

// สาธุๆๆๆๆ งานเจ้านนท์จงเลื่อนนนนนอออออกกกกกกกกปายยยยยยย (แอบคิด)

7. tarzan

tarzan New Member Member

23
    0
    0
    เซ็งเลยผมก็อาจจะไปไม่ได้แล้วน่ะครับ
    เนื่องจากติดทำรายงานกับเพื่อนที่มหาลัยน่ะ
    แต่อาจจะให้รถกับอัฐขับมามิตติ้งเลยน่ะครับ
    ยังไงก็ทานเผื่อด้วยแล้วกัน เสียดายจังเลย

8. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    อ่ะยังไงก็มากันก็ดีนะคร้าบ เพราะผมไม่ได้ไปมา4เดือนได้แล้วมั่ง
    Meetingนี่ พอจะว่างก็อยากไปเจอกันหน่อยอ่ะ

9. monkey01

156
    3
    0
    :) เจอกันพี่ :)

10. monkey01

156
    3
    0
    กิน แซนวิส กันไหม ครับ อิอิ

11. LeoAop

144
    2
    0
    จน เครียด กินเหล้า

12. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    กินด้วย :D

13. monkey01

156
    3
    0
    หุหุ เข้าพรรษา ทำตัวดี อิอิ

14. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    :) เข้าวัดเข้าวาทำบุญปล่อยนกปล่อยปลา.....:)
    หรือจัดคาราวาน CHAMPไ ปทำบุญด้วยก็ดี เป็นตัวตั้งตัวตีไปเลยได้บุญด้วย:D :D

15. LeoAop

144
    2
    0
    ก้อเพราะว่า จน ก้อเลย เครียด แล้วก้อต้องกิน เหล้า

16. monkey01

156
    3
    0
    ไปทำบุญกันไหม เดี๋ยววัน meeting น่าจะมาคุยกันนะคัรบ ใคร มีวัดไหนเสนอกันนะ

17. Vasuta.com

2,184
    27
    0
  18. Yea I am

Yea I am New Member Member

16
    1
    0
    กินเหล้า เลยทำให้ จน พอใจก็เลย เครียด

19. Yea I am

Yea I am New Member Member

16
    1
    0
    ไม่ได้เจอพี่ไก่ตั้งนาน คิดถึงพี่จัง มีอะไรเหลือใช้ที่อู่เอามาฝากน้องบ้างนะ
    (ของ H22a นะ แค่คิดดังไปหน่อยนะ)

20. LeoAop

144
    2
    0
    จัดปาย

21. aud

aud New Member Member

16
    2
    0
    .....

....จะพยายามไปให้ได้ นะทุกท่าน.... แล้วเจอกัน..

22. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    Champ ท่านใดที่เป็น MRC แล้ว อยากไปถ่ายรูปลงหนังสือก็ติดตามในกระทู้นี้นะครับ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=168591

วันเดียวกะที่เรานัดกัน แต่เป็นช่วงเที่ยงน่ะครับ
    ใครจะไป ก็ไปลงชื่อซะนะครับ

ส่วนผม ขอดูก่อนอ่ะ เหมือนว่าจะติดธุระ

23. crazydrive

crazydrive New Member Member

33
    1
    0

ไม่รู้ต่อไปจะได้ไปเจอ พี่ๆ เพื่อนๆ รึเปล่าอ่ะครับ..............เพราะตอนนี้เปลี่ยนรถแล้ว:(
    คิดถึงรถจัง:(

24. kukai

68
    0
    0
    เปลี่ยนรถแต่ใจมันยัง CHAMP ก็มาได้เน้อ
    แบบพี่ไงเปลี่ยนมาใช้จักรยานแต่ใจมันยัง Champ อ่ะ
    เอิ้กๆๆๆ แต่ถ้าคิดจะเปลี่ยนแฟนหรือกิ้ก บอกนะ รับเทิอนร์
    ให้ราคาดี ไม่กดราคา อิอิ

25. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    พี่ไก่พูดถูกแล้ว

26. kukai

68
    0
    0
    อยากเมามากมาย เพราะตอนนี้เมาอยู่
    คำที่บอกว่า จน เครียด กินเหล้า อ่ะ
    เปลี่ยนเป็น กิ้กเยอะ จับได้ เครียด กินเหล้า แบบตอนนี้ ได้ไหม

27. monkey01

156
    3
    0
  28. monkey01

156
    3
    0
    อารมณ์ของ คนมีกิ๊ก เยอะ อิอิ ป๋า ไก่ พาเด็ก ๆ ไปดู THE GIG จิ อิอิ

29. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    อ่าววว นนท์เปลี่ยนรถแล้วเหรอ .....

เอาน่า เป็นถึงกระจั๊ว เอยยยยยยย สจ๊วต (สะกดยากจัง)

มีตังค์ ก็หารถใหม่ สบายๆ หุหุหุหุ ......

นั่งรถเมล์มา ก็หัวใจ Champ ครับ ....

30. monkey01

156
    3
    0
    มีรถ ม่ายมีรถ แต่มีใจให้ กลุ่มเรา พอแย้วคัรบ ดูผมจิ D4D หลายครั้งแย้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้