*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    เย้วันนี้ได้สมาชิกร่วมแจมอีกหนึ่งชีวิต ชื่อปุ้ย

2. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    ได้สมาคม แม่บ้านอีกรายเหรอ

3. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    ป๋ม ก้ออยู่ ฝั่ง ธน ป๋มยังไปเลยอ่ะ (ถ้าได้รู้จักเพื่อนใหม่ ผมว่าอาราย อะไร มันก้อไม่ไกลนะครับ):)

4. monkey01

156
    3
    0
  5. demonknight

202
    0
    0
    โอ๊บจำรถแชมป์ที่เจอที่จรัญได้ป่าว คนนั้นชื่อปุ้ย(ไม่ใช่สมาคมแม่บ้านซะหน่อย...พี่เติ้ง)

6. Good Speed

Good Speed New Member Member

26
    0
    0
    :) แล้วเอ็กซ์ไปทำอะไรเขาถึงไม่มา...

7. kukai

kukai New Member Member

68
    0
    0
    อ่ะสงสัยไปๆๆๆเฮ้อบอกแล้วว่ามันไม่เคยมือเอิ้กๆๆ

8. demonknight

202
    0
    0
    อ้าว....ก้อกลับมาจากมิตติ้งไงล่ะครับ

9. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    วัดดีชาวโลก

10. monkey01

156
    3
    0
    หาว หิวข้าวแย้ว ใครซื้อข้าวมาฝากหน่อย นะ

11. CHOMPU

CHOMPU New Member Member

14
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชัยวุฒินะครับ ไม่ค่อยได้เข้าไปคุยซักเท่าไหร่ ช่วงนี้ตกงานนะครับ
    เลยไม่ค่อยรู้ข่าวสารอะไรเกี่ยวกับเพื่อนเลย ยังไงแล้วผมจะคอยติดตามข่าวแล้วคง
    จะได้ไปมิตติ้งนะครับ

12. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    อ่า ..... มิน่า หายไปเลย
    ขอให้ได้งานไวๆนะครับ เด๋วแฟนกะลูกลำบาก....

แล้วไม่ทราบว่า ได้รับ mail แจ้งเรื่องต่าๆงบ้างไหมครับ
    ที่ผมส่งไปที่
    [email protected]

ผมว่า ยังไง คุณขอ Hotmail ไว้อีกซักอันก็ดีนะครับ

13. monkey01

156
    3
    0
    อ้าว ซะงั้น ...

14. demonknight

202
    0
    0
    โป้ง....ด้วย หนีไปถ่ายคนเดียวไปชวนพี่ น้อง เราไปด้วย

15. kukai

68
    0
    0
    สมานฉันท์กันใว้เถิดจะเกิดผล เหอๆ

16. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ช่ายๆ หนีไปคนเดียว ไม่บอกใครเลย

17. monkey01

156
    3
    0
    เรื่องอะไร กัน ????

18. LeoAop

144
    2
    0
    อ๋อ ที่ขับตามเรามาใช่ป่ะ ที่มี ต้น เอ็กซ์ แล้วก้อป๋ม แล้วมีคนนี้ตามมาอีกคัน แล้วเขาเลี้ยวเข้าไปตรงเซ็นปิ่น ใช่ป่ะ แต่เอ็กซ์กับต้นเลี้ยวไปตรงแยกบางพลัดไปก่อน แล้วป๋มก้อขับไปกับเขาแล้วทักกันนิดหน่อย แต่หลังจากนั้นเขายังไปเจอกับเอ็กซ์ต่ออีกหรอ? แล้วยังไงต่อ

19. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    หวาดดีคับทุกคน แวะมาหาอ่ะ หุหุ

จะบอกว่า คณะกรรมการ MRC เจ้าตี๊ เจ้าเต๋า ถ้าว่างวันอาทิตย์ตอนเย็นเวลา 18.30 น.

ที่ปั๊ม Jet ใหม่เลียบทางด่วนรามอินทรา ถ้าว่างให้มาร่วมประชุมด้วยนะ

ช่วย ๆ กันหน่อยนะ ตอนนี้มึนไปหมดแร้วอ่ะ

ปล. เจ้าตี๊ช่วงนี้ Happy ดีม่ะ จุ๊ จุ๊

20. Vasuta.com

2,184
    27
    0

พี่ตี้เค้าแฮ๊บปี้อยู่แล้วล่ะพี่
    มาทีไม่คุยทักทายน้องๆ
    มาแต่ขายโช้คท่าเดียว

งอนๆๆๆๆๆๆๆๆ

21. Ton Playboy

235
    6
    0
    โดนไปเต็ม ๆ ตี๊กรู 5555 ตี๊ ๆ น้ำมันลดแร้วนะเพื่อน จุ๊ จุ๊

22. monkey01

156
    3
    0
    ไปด้วยได้ไหมเนี่ย

23. kukai

68
    0
    0
    เชื่อฉ้านเถอะ นิ่งสยบความเคลื่อนไหว นะโป้ง + เติ้ง
    จะได้ไม่เข้าตัวด้วย เชื่อฉ้านๆๆๆ

24. demonknight

202
    0
    0

เจอกันอีกวันนึง เข้าไปเติมแก๊สเค้าเอารถไปล้างอยู่ เค้ามาทักก่อนน่ะ แต่เมมเบอร์เค้าไม่ได้เสียดาย เครื่องร่วน

25. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    นั่นดิ สงสัยยุ่งมากไปหน่อย

26. monkey01

156
    3
    0
    หาว ... เลิกแย้ว จ้า ครอก ๆๆ นอนต่อ

27. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    ชาวแชมคนที่เป็นกรรมการช่วยไปประชุมกันหน่อยนะคับเพื่อคลับของเรา:cool: :cool:

28. Ton Playboy

235
    6
    0
    หวาดดีคุณพี่รัตน์ มาวันอาทิตย์ด้วยนะคับ​

29. LeoAop

144
    2
    0
    แล้วทำไมไม่มีกระดาษกับปากกาฟ่ะ ;)

30. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เหอะๆ เหมือนผมเลย เจอเด็กใหม่ คุยกัน อยากเข้ากลุ่ม
    แต่พอจะจดเบอร์ ไม่มีกระดาษกะปากกา ...
    ใช้ mem เอา แต่ ไม่เห็นมาเลย - -

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้