อยากได้รูป

การสนทนาใน 'Mio Club' เริ่มโดย ~ Taohoo ~, 2 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    อยากได้รูป....Mio ZR Limited (น้ามเงินด้าน+ดำ) อ่ะครับ พอดีจะติด สติกเกอร์แล้วไม่มีแบบเลย นึกไม่ออก ไปดูในเว็บ Yamaha ก็เห็นไม่ชัด ใครมีรบกวนทีครับ อยากเห็นช่วงหน้า + บังโคลนหน้า ชัดๆหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

2. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    มีเมล์เปล่าเดี๋ยวส่งให้ทางเมล์ครับ

3. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0

[email protected] ครับ

ขอบคุณมากครับ :):)

4. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    ส่งให้แล้วนะครับ

5. oat1

oat1 New Member Member

13
    0
    0
    อยากเหงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้