แผงหน้าปัดด้านบนอ้า เพื่อนๆแก้ไขกันอย่างไรครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย จิน, 25 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. จิน

จิน Guest

0
    0
    0
    รบกวนเพื่อนๆช่วยแนะนําวิธีแก้ไขหรือร้านที่ซ่อมเก่งๆด้วยครับ คิดว่าคงมีอีกหลายๆท่านที่ประสบปัญหาแบบผมครับ จะได้นําแนวทางนี้ไปใช้ได้

ด้วยความนับถือ

จิน

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    820 รึปล่าว แต่ก่อนเคยมีรูปลงวิธีแก้ไขไว้อะ กระทู้มันหายไปหนายแล้วมะรุ้ ของผมซ่อมนานแล้วอะใช้ด้ายนาน
    มันจาใช้ไอร้อนๆเป่าเอาอะดัดให้เข้ารูปอะ แต่อาจจะไม่เนียนเหมือนตอนซื้อรถมาแรกๆนะ แต่ก้ไม่น่าเกลียด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้