ขอความคิดเห็นเรื่อง meeting ครั้งที่ 2

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 8 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เรื่องสถานที่ครับ โรบินสันรัชดา บริเวณลานจอดรถด้านนอกครับ เวลา 16.00 น. ครับ

กิจกรรมวันงาน หลังจากมากันครบก็ร่วมถ่ายรูปทั้งคนและรถครับ พูดคุยกันตามประสาคนขี่คลิก 18.00 น. รับรับประทานอารหาร อยู่ฝั่งตรงข้ามโรบินสันเลยครับ (บุฟเฟ่) :)

ปล.เรื่องฝนฟ้า อากาศ ผมขอดูก่อนนะครับถ้าถึงวันแล้วแต่มีเมฆครึมคิดว่าฝนอาจจะตก ผมจะโทรแจ้งสมาชิกทุกท่านครับว่าจะยกเลิก หรือ จะดำเนินงานต่อไปครับ

และถ้าบ้านใครไกลแต่อยากมาโปรดลงชื่อไว้นะครับเพราะคลับเรามี บริการรับส่ง ครับ ( รับจากจุดที่ผมคิดว่าสะดวกนะครับ ไม่ใช่ไปรับถึงบ้าน :) )

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มิถุนายน 2008
  2. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- มีรถรับส่งด้วยงิ เหมือน ด็กเลยอ่ะ เหอๆ
    พี่จุ๊นอย่าลืม ติดว่า รถรับส่งเด็กรุ่นใหญ์นะงิ
    อิอิ ปายรับพี่กร มา ด้วยจิ เหอๆ

3. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ..........ได้แต่...มองอ่าน..........ไปไม่ได้อะ...ไกลจัง......ไงถ่านรูปมาให้..ชมด้วยนะคับ..

...พี่จุ๊น....

4. Project_L

873
    8
    0
    -.- อ่าว สะงั้น อ่ะ ครับ แงๆ งี้ก็ม่ะนุก จิโห เดียว ส่ง หน่วย S.W.A.T ไป รับนะงุงิ
    เอาแบบ ตามเน็ต หรือเอา แบบจริงๆ ดี หว้า เหอๆ

5. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    แล้วเรื่องเวลาล่ะครับ ไปกันกี่โมง เดี๋ยวผมจะตั้งกระทู้ เรื่องคนที่ไปให้แล้วกันครับ

6. Project_L

873
    8
    0
    ไปตอนใหนกะได้ กลับ กี่ โมง ก็ว่ามาเลย งิ เหอๆ
    ไม่แน่ แม่ให้กลับดึกได้ อิอิ

7. lording1

1,130
    54
    0
    .....ไปกินเผื่อพี่ด้วย.........นะน้องช้าง........ฝากขอเบอร์ หญิง โต๊ะข้างๆให้พี่ด้วย.....

.......บอกเขา พี่ให้มาขอ....5555

8. juntcivic

1,549
    34
    0
    โทษทีครับลืมเรื่องเวลา 16.00 น. ครับ ณ.ลานจอดรถด้านหน้าห้าง โรบินสันรัชดา ฝั่งคาร์แคร์ ครับ

9. juntcivic

1,549
    34
    0
    ยังไงผมอยากให้คนที่เล่นบอร์ดบ่อยๆมานะครับ เช่น ลูกพี่เก๊า , เซียนกบ , ช้าง , หลอด , เอิ๊ต(คนนี้คุย m กะผมบ่อย) และอีกหลายๆคนที่ผมไม่ได้เอ่ยชื่อนะครับ จุบุ จุบุ

10. Project_L

873
    8
    0
    - - สะงั้น อ่ะ พี่ โหลด จะให้ขอเบอร์ ข้างๆ โต้ะ ไอเรา ข้าง ที่รร.มัน เข้าไปขอไม่ได้เลยย
    จะให้เข้ ไป ขอได้ไง ผู้หญิงมีอยู่ 10 คน ทั้ง รร. จะไปขอ รร. อืน ก็ กะไรอยู่ เดียวได้กิน
    อาหารพิเศษ ชุดใหญ์ มาณจะไม่ ดีอ่ะ เพ่ เพื่ง เกือบ ได้กินมา วันนี้ เพื่อน กะจะไป เล้ยง
    คือพวกนั้นก็ไม่ได้ไปกัน เพราะ ขับ รถ ไปกันอยู่ดีๆ หาย ไปใหนกันหมดก็ไม่รู้ งิ -*-

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    ไปกันเยอะๆเด้อ ยังไงขอล็อคตัวเจ้าช้างไว้ก่อนเลยคนแรก

12. earthbkk

earthbkk New Member Member

93
    2
    0
    - - เหยวๆๆ

พี่ หลอด ไป สิ ครับ

ผม อยุ่ บาง เเค ยัง จะไป เรยๆๆๆๆ

โหะๆๆๆ ไป กะ ผม ก็ ได้ ๆๆๆ

ขับ ตามๆๆ กันไป

นี่ๆๆๆๆๆ มา รับ ด้วย น่ะ เเถว อนุสาวรีย์

ไป ไม่ ถูกๆๆๆ

ขอบคุน มากกกก คร๊าบบบ

13. juntcivic

1,549
    34
    0
    แหมอยู่ หอการค้า แต่ไปรัชดาไม่ถูกยังไงนี้คนนี้เดี่ยวเขียนแผนที่ให้นะ

14. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    +++++++++++++++++++++++++++
    ผม เอง ก็ ไป ไม่ ถูก เหมือนกัน
    +++++++++++++++++++++++++++

อิ อิ อิ ล้อเล่น ล้อเล่น จะตามไปให้ได้ครับ น่าจะกลับมาจากอีกงานทัน
    ไปแค่ นครนายก นี้เอง !!!!!!!!

15. Project_L

873
    8
    0
    - - อ่าว เวง กำ นี้ แสดงว่าผม ต้องไป คนเดียวเหรอเนี้ย
    เวง ไปอ่ะไปถูกงิ เพราะ เคยผ่านตอนไป พัตนาการ
    เหอๆ ว่าแต่พี่เอิด คง ต้องให้พี่จุ๊นไป รับ แล้วละ หรือ จะให้ผมไปหา
    ดีงิ เหอๆ

16. earthbkk

93
    2
    0
    ครัย จา มารับ ก็ มา น่ะ งับๆๆ

แหมๆๆ โดน เเย่ง ตัว อยุ่ เรื่อย เลยๆๆ อิอิ

อ่ะ ล้อ เล่น

ว่าเเต่ ครัย จา มา กับ ผม บ้าง ละ ฮับๆๆๆๆ

อิอิ

17. lording1

1,130
    54
    0
    ...........^_____^..........

18. Project_L

873
    8
    0
    บ้านก็อยู่กัน คน ละ ฝั่งจะ เหอๆ เอาไงดี - -

19. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    จะตามไปนะคร้าบ อาจช้าหน่อย

20. Project_L

873
    8
    0
    อย่าตามมา งิ

แต่ให้มาเลยยยยย นะ ง้าบบบบบ

21. juntcivic

1,549
    34
    0
    ยินดีครับผม ถ้ามีปัญหาในการเดินทางหรือไปแล้วไม่เจอ โทรมาถามได้นะครับ 089-1997537 จุ๊น ครับ

22. juntcivic

1,549
    34
    0
  23. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    ติดทำงานครับ เลิก 18.30

24. juntcivic

1,549
    34
    0
    โห บ. โหดเซ็งๆกะจะเจอซะหน่อย คุยกันในบอดนานแล้วอยากเห็นตัวเป็นๆ

25. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
  26. juntcivic

1,549
    34
    0
    เลิก 18.30 ยังตามไปทันนะครับโทรหาผมละกันถ้าจะตามไป 089-1997537

27. Project_L

873
    8
    0
    เหอๆ เอาเป็นว่า ถ้าผมยังม่ะได้ใบ ขับขี่ คืน กัน หายห่วง ถ้ายังไม่ได้คือ
    คงต้องขอ ทางลัด ใน ซอย สะแว้ว ครังแรก ที่ โดนไปเต็มๆ รู้สึก ว่า ชิน
    แล้ว สะงั้น - - โดนไป 500 ข้อหา ไม่ใส่หวมก ( จริงๆ เพื่อนไม่ได้ใส่
    แต่เขาให้ ผมไปจ่ายนเดียวแล้ว มาเอากลับเพื่อน อีก ครึ่งหนึ่ง เหอๆ
    งี้ต้องติดหมวก ครึ่งใบใว้อีก 1 ใบ สะ แล้วเรา เวงกำ ( ถ้าติดเครื่องเสียง จาเก็บใว้ใหนละเนี้ยเรา
    -*-))

28. juntcivic

1,549
    34
    0
    แขวนไงช้าง

29. earthbkk

93
    2
    0
  30. juntcivic

1,549
    34
    0
    ทุกอย่างไม่มีการเปลี่ยนแปลงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้