มานินทา แนะนำ ติชมกระป๋องChallenge เพื่อการสร้างสรรค์และการพัฒนา

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย a_mon01, 13 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tony_BIS

Tony_BIS New Member Member

78
    0
    0
    :( วันก่อนผมได้กลับไปจับคาร์ทใหญ่อีกครั้ง...ขอบอกพี่กิตติสุดยอดเลย เล่นเอาผมตามไม่ทันเลย กลับมาขับ 4 จังหวะกะไม่ถูกเลย สงสัยต้องเล่นสลับกันแล้วละคับ พี่กิตติ

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    เครื่องแรงไม่เท่ากันมั๊งครับต้น ถ้าเครื่องเท่ากันพี่คงไล่ต้นไม่ทันหรอกครับ
    คนที่สุดยอดน่าจะเป็น เต้ย และ เกี๊ยก มากกว่าครับ วันนั้นไล่เท่าไหร่ก็ไล่ไม่เข้า
    โดนสองหนุ่มยืดตลอด เดี๋ยวครั้งหน้าจะพยายามยืดสองหนุ่มนั้นบ้าง ไว้ไปขับด้วยกัน
    อีกนะครับ

3. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    อยากไปขับบ้างจัง:D

4. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    อิอิ ก็อยากไปบ้างอยู่อะครับแต่เกรงใจอะครับ มิชายรถเราขับแล้วมันเสียวๆ พลาดที่ของดีๆมันจาเสียของหมด

5. Tony_BIS

78
    0
    0
    สงสัยผมต้องเปลี่ยนยางยกชุดแล้วละครับ:( พี่กิตติ ถ้ากล่าวถึงพี่เต้ยและพี่เกี๊ยกยิ่งไปกันใหญ่ ขับดีมากๆ:eek: :eek: ผมขอเซ็ตรถก่อนนะคับ ไว้คราวหน้าขอรั้งท้ายก้อดีใจแล้วละคับ อิอิ

6. a_mon01

481
    1
    0
    เงียบเหงาๆกระทู้นี่ดี ไม่ร้อนมาอิอิ

7. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    จะลองขับสองจังหวะดูครับ

จะลองขับสองจังหวะดูครับ สงสัยจะชนข้ามรั้วตกคลอง เลย

8. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    พี่กิตติก็พูดถ่อมตัวเกินป๊ายยยยยยยยยย ขับเร็วแต่กั๊กฝีมือไว้มากกว่า พี่เค้าชอบทำยังงี้แหล่ะครับ ต้น ถ้าพี่เคาเอาจริงนะ อย่าให้said;)

9. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    ผมหมุนกระจายยย 555+

10. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    อิอิ....กระป๋องเงียบๆไปนะ...ว่าไงกัน ตั้งแต่ ตี๋แก็ปหมวกใบใหม่ก็หายไป...ส่วนสมาชืกใหม่ก็มารอ..ส่วนอาเฮียเล็กเด็กปากท่อก็เบี้ยวนะ...ยังไงกัน.....

11. ตี๋น้อย

ตี๋น้อย New Member Member

287
    0
    0
    ช่วงนี้ ฝนมันตก อากาศมันเปลี่ยนแปลงบ่อย ผมเลย ไข้แ-ก ส่วนเด็กปากท่อ โดนเจ๊ล่ามไว้ชัวร์

12. Tony_BIS

78
    0
    0
    จิงเหรอพี่เต้ย..พี่กิตติไม่ธรรมดาจิงๆ แค่เนี่ยผมก้อหืดขึ้นคอละ เอาเป็นว่าวันไหนนัดกันนะครับ:)

13. Toey_PRC

699
    1
    0
    :D
    คืนวันนั้นพี่กิตติเค้าพึ่งฉลอง บึมๆมา พอดีsomeoneกลับมาจากฮ่องกง เลย บึม บึ้ม บึ้ม กันยกใหญ่ แรงเลยไม่ค่อยมี แต่ถ้าพี่เค้าสมบูรณ์หล่ะก้อ ต่อให้ผม กับเกี๊ยก กั๊กไลน์ไว้ พี่เค้าก็แซงได้:D

14. Tee_NeNG

Tee_NeNG New Member Member

212
    0
    0
    บึม บึ้ม บึ้ม กันยกใหญ่ นี่คืออารัยหรอคร้าบบบบบเหอๆๆ:rolleyes:

15. a_mon01

481
    1
    0
    อืมๆคือไรหลอ

16. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    ที่ว่ากัน..สงสัยเป็นท่า Sit up มั้งคร้าบบบบบบ อื่มๆๆ 5555 บึมๆๆเนี่ยนะ ต้องให้คุณ เจ้าตัวมาอธิบายอะครับบบ

17. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    บึมๆ ฮืมๆ คงเป็นเสียงท่อไอเสีย ครูดกับตัวถัง มั๊งครับ ยางรัดมันคงหลุดอะครับ

อย่าให้ said อะไรครับคุณน้องเต้ย เดี๋ยวคนอื่นเขาจะนึกว่าขับดี แล้วพอไปขับจริงๆ ห่วยแตก
    แต่วันนั้นรถขับออกโค้งมันไม่จี๊ดเลย นมหนูมันใหญ่ไปหน่อย เดี๋ยวครั้งหน้าคงตามเห็นฝุ่นของสองหนุ่มกันบ้างหล่ะ

รีบๆ set รถนะครับต้น แล้วจะได้ไปขับกันอีก

18. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    พรุ่งนี้ใครว่างเจอกันที่ msl นะครับ

19. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    วันนี้คงไม่ได้เข้าอ่ะครับ...

20. a_mon01

481
    1
    0
    จ้า..เจอกัน

21. a_mon01

481
    1
    0
  22. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    เพลาระเบิด ขับกลับเข้าพิตเป็น lowrider กันสองคันกับตาเจ๋ง อย่างฮา+เสียดาย(เงิน)

23. a_mon01

481
    1
    0
    ในรูปGABหน้ายกแต่วันนี้หลังยกครับ(ไม่รู้Gabกับเจ็งไครยกสูงกว่ากัน)

อย่างนี้ต้องเรียก GABมือระเบิด แล้วครับ ระเบิดรถมาทุกชิ้นแล้วครับสำหรับมือนี้ (ขับแบบSaveๆบ้างก็ดีนะGABโหดจริงๆ)

24. Bank blue coupe

758
    3
    0
    แหะๆๆ เมื่อวานผมขับไปแบบเรื่อยๆเลย
    ใครเร็ว เร็วไป ไปแถๆกันโค้งยูเทริน พลาดกันผมค่อยแซง...อิอิ

สนุกดีครับเมือวาน....ไม่ได้ขับแบบนี้มานานแล้ว

ปล. ใครเล่น MSN แอดผมไปหน่อยครับ [email protected]
    จะได้ไว้ถามไถ่ เข้าสนามและปัญหาการขับบ้างครับ:D

25. ตี๋น้อย

287
    0
    0
    เหลือระเบิดเฟรม กับเครื่องก็ครบแล้วเนี่ยพี่อมร ถ้าตังเหลือๆก็ว่าจะลองระเบิดให้ครบเลย ใครเงินเหลือช่วงนี้สานฝันการระเบิดรถแทนผมด้วยนะครับ5555+ ล้อเล่นๆ

ปล.เมื่อวานไม่ได้ขับโหดนะครับผมเป็นคนอยู่ข้างหน้าสุดของกลุ่มเกิดเหตุ

26. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    ดีนะ ที่ไม่ลงไม่ร่วมด้วย ไม่งั้น ตามไปอีกคัน

แต่.... เกราะแข็ง นี่ work อ่ะ ใครสนใจ จะปล่อยมือสอง ถูกๆ มะ เผื่อจะเสียตังซะหน่อย

ขอบคุณ คุณ AQDONUT ด้วยนะครับ ที่ให้ยึมลองใส่

27. a_mon01

481
    1
    0
  28. lek_k20a

lek_k20a New Member Member

20
    0
    0
    โห ระดับเสื่ยแก๊ปเสียดายเงินค่าเพลา แล้วทีเปลี่ยน ENDLESS 8 POT มาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วหนะ
    แหมเสี่ยแก๊ปเขาเหลือจิงๆ :D :D :D

29. Toey_PRC

699
    1
    0
    ;) :D ;)
    แหม๋ เสี่ยเล็ก เสี่ยก็พึ่งเอาเครื่องBMW M5 ตัว10สูบลงZ3ของเสี่ยเองไปหยกๆ ผมงี้อิจฉาตาลุกวาว

30. WF_Kitti

1,695
    3
    38
    เบรคอยู่ชัวร์ ตี๋แก็ปว่างๆ เอาเจ้ารถแรงคันนี้มาให้ชมหน่อย ยังไม่เคยเห็นเลย

จริงหรือเปล่าเต้ย 10 สูบ ยัดใส่ใน Z

ไม่ธรรมดากันจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้