เรื่องสติกเกอร์ CLUB

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย montri, 29 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. montri

montri New Member Member

18
    0
    0
    จะออกแบบให้ดูก่อน สัก 2-3 แบบ ถ้าถูกใจ
    จะสั่งตัดให้ราคาไม่น่าแพง ร้านตัดเพื่อนผมเอง ถ้ามีโคตนัมเบอร์
    อาจแพงขึ้น เพาะสั่งเครื่องตัดทีละครั้ง ถ้าไม่มีถูกแน่นอนครับ
    (ตามความคิดเห็นผม ว่าไม่น่าจะมีโคตเพาะจะได้ตัดเผื่อไว้ได้พอมีสมาชิกใหม่มาก็แจกได้เลย ถ้ามีโคตต้องตัดใหม่ทุกครั้งจะยุ่งยากมากครับ)

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ผมว่าโคท มะต้องมีคับ

มันจาด้ายเปนรูปแบบเดียวกันให้หมด ง่ายต่อการทำด้วย

3. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    เอาด้วยครับ

4. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ลองปรึกษาร้านเขา

รองปรึกษาร้านเขาว่าทำแบบเว้นที่ไว้เป็นช่องเล็กๆตรงไหนก้ได้ของสติกเกอร์
    พื้นสีขาวแล้วเราใช้สกรีนสีตัวเลขลงไปหรือจะใช้ตัวเลขแปะเอาพอได้ไหม.รอง
    ดูครับ.

5. montri

montri New Member Member

18
    0
    0
    ลองเอาไปดูก่อน 1แบบ

ลองเอาไปดูก่อน 1แบบ เรียบๆๆ เหมาะกับทุกวัย

6. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    นัดเอาด้วยน๊ะคับบบ
    มีแบบให้เลือกมั้ยละคับบบ
    น่าจาทำ มา สัก 6 อันแล้วมาโหวดเลือกกันน๊ะคับบบบ

7. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ถ้ามีโค้ต 0 0 7 นะอย่าลืม

8. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    พี่ใหญ่พี่อยากได้ CD ครับ เข้าไปเอาเสาร์นี้ได้ปะครับ
    จะเข้ากรุงเทพแล้วจะโทรถามทาง
    เผื่อจะไปเลือกคลังอะไหล่ด้วย
    นะครับพี่
    รบกวนหน่อยครับ

9. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    เอาบ้าง ของผมนะทำเอง โลโก้ Rover ที่เห็น ผมไปตัดมาแล้ว(นานมากๆ) ตั้งแต่มีทติ้ง เป็นปีๆแล้ว ไม่รู้ใครเคยเห็นบ้างรึยัง แต่ผมชอบแบบนี้(ความชอบส่วนตัวคับ:D)

ตอนนี้มืดแล้ว ไว้จะถ่ายของผมมาให้ดู

10. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ของน้อง Nice สวยแบบวัยรุ่นดี..
    ของพี่ Montri ก้อสวย เหมาะกับทุกวัยดีคับ...
    ยังงัย ก้อขอด้วยคนน่ะคับ..คชจ ก้อยินดีร่วมแจมเช่นกันนคับบ...

11. kobeyes_24

kobeyes_24 New Member Member

16
    0
    0
    สวยทั้ง สองแบบเลย ทำใจลำบากอย่างนี้ ต้องช่วยโหวดกันแล้ว
    เอาเดี่ยวครับ ชอบ ไม่นั้น ก้อลองออกแบบมากันอีก
    ช่วยกัน จะได้มี โลโก้ สวย ๆๆ เอาเป็นสัญลักษณ์ของ คลับเรา

12. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    แผ่นที่ไมโลก็มีนะ กทม.อาจจะไม่ไป ลูกไม่ยอมกลับบ้าน อาทิตย์น่าไปแน่แน่ แผ่นถาจะเอา แจ้งที่อยู่มาก็ได้ เดี๋ยวส่งให้

13. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    สวยดี ครับพี่นุ้ย ขอบพระคุณมากๆ ขนาดขายรถแล้วยังช่วยจัดการให้
    ไงก็ขออีกหลายๆแบบนะพี่เอาไว้เลือกกัน

ขอบคุณจิงๆ อย่างแรงเลย นิ

14. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ผมชอบแบบของพี่มนตรีครับ

ถ้ามีโค๊ดขอเลข 69 นะครับ แบบชอบเลขนี้อะ

15. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    เรื่องสติกเกอร์ถึงไหนแล้วครับ.

ได้แบบกันรึยังเอ่ย.พอดีวันเสาร์ที่ผ่านมาไปเดินฟิวเจอร์แวะตัดสติกเกอร์.
    ข้อความส่วนตัวเลยคุยกับที่ร้านเรื่องจะตัดสติกเกอร์คลับที่ร้านเขาก็ตัดให้
    กับคลับของมิตซูและนิสันและอีกหลายครับ.แล้วเรื่องรันเบอร์เขาก็ทำได้
    ที่คุยกันเขาคิดแผ่นละ20บาทเป็นสติกเกอร์สะท้อนแสงแล้วสกรีนสีลงไป
    ตามแบบ.(ของคลับมิตซู)สวยดี.มีที่ไหนราคาถูกอีกไหมเอ่ย...
    อ้อ..สติกเกอร์ที่ว่าสะท้อนแสงนะไม่ใช่เรืองแสงแบบป้ายจราจรนะถ้าแบบ
    นั้นราคาจะแพงกว่าอีกเท่าตัว.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้