รถใครคับเข้ามาดู ทำผมเกือบน้ำตาเล็ด

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย nice827, 29 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    เห็นรถ โฉมเดียวกัน สีเดียวกันจอดติดไฟแดงอยู่ข้างๆ (ผมนั่งแท๊กซี่) ทำให้คิดถึงคันที่จอดอยู่ที่บ้าน จอดเฉยๆขับไม่ได้ ..................... เห็นคันนี้วิ่งแล้ว อยากให้มันวิ่งได้บ้าง :cry::cry::cry::cry::cry: อะไหล่ก็หาย๊ากๆ แพงอีก :cry::cry::cry:

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ล้อ สวย นะ ครับ

3. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    จริงๆสวย

เหมือนล้อคนในคลับเราจังสวยๆรถใครเน้อ.......:p

4. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    อย่าเส้าไปเลยคับน้องไนซ์

รถพี่เพิ่งขายไป ก้คิดถึงมันอยุ่เหมือนกัน

จิงๆแล้ว พ่อน้องไนซ์ เกะจาซ่อมป่าว หรือว่าปล่อยๆไว้อย่างนั้นอะ

ไม่เอาไปเปลี่ยนเครื่องใหม่แล้วติดแก๊สอะ วิ่งฉุยเลย

5. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    รอซ่อมคับ T_T T_T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้