เหตุผลที่ไม่ได้ไปมิตติ้ง

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย wewit, 17 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ก่อนวันมิตติ้ง โดนแท็กฃี่ชนครับ บุมไปหน่อย ก็เลยทำสีเก็บรอยลักยิ้มทั้งคันเลยครับ แล้วมิตติ้งคราวหน้าไม่พลาดแน่ครับ

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ติดแก๊สยังครับวิทย์ เห็นวันก่อนนู้นถามๆเรื่องหัวฉีด

3. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ยังไม่ได้ติดแก๊สเลย เอาตังไปทำสัหมดแล้ว เห็นเค้าลือกันว่าค่าติดตั้งจะถูกลงครึ่งๆเลยนะครับอีกไม่นาน

4. combo

combo New Member Member

75
    0
    0
    ลือกันว่าจาถูกจริงเหยอ ค่าติดถูกลง แต่ปล่อยแก๊ซลอยตัว ขึ้นพรวดพราดดดดดดด แน่ๆๆ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้