ทำยังไง ถ้า เกิด ว่า โดนเปลี่ยนรหัส

การสนทนาใน 'Support Forum' เริ่มโดย EndMotorSport, 26 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EndMotorSport

EndMotorSport Guest

0
    0
    0
    พอดีเมล์ผมโดนแฮกมันมาเปลี่ยนรหัสทุกๆ อย่าง

ยังไม่พอ มัน มาเปลี่ยน รหัส ใน RCWEB ด้วย อ่ะคับ

ทำให้ผมเข้า ไม่ได้ เลย

มีวิธีไหน ที่จะทำให้ USER ผม ใช้ได้เหมือนเดิมคับ

เพราะเมล์ที่ใช้เวลาลืมรหัส มันดันโดนแฮกไปแล้วคับ

รบกวน พี่ เก่ง หรือ พี่ๆ ที่ ดู แล หน่อยนะคับ

ขอบคุณมาก คับ

USER ของ ผม End Motor Sport คับ

2. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .....ตอนนี้ มันได้เขามาเล่น หรือปล่าว......มันน่าจริงๆ..เวรมากๆ....พี่เห็นใจเลย....

....ยังไงลอง รอคำตอบพี่เก่ง ......เมล์ ไม่พอ มันเล่นมาเปลี่ยนยัน...RCW ....เลวมาก

3. ขอบคุนมากคับ พี่ หลอด

รอ คำตอบจากพี่เก่ง ต่อ ไป

เซ็งมากมาย เลย ตอนนี้

4. lording1

1,130
    54
    0
    ..................UP.................

5. lording1

1,130
    54
    0
    .........ตอบให้น้อง ผมหน่อยนะคับ.........

6. ขอบคุน คับ พี่หลอด

อัพๆ อีก รอบ ไม่มี คัย รู้ เลย หรอ เนี้ย

7. lording1

1,130
    54
    0
    ......ดันไปเรื่อยๆ...คับ....ยังไงก็รอคนตอบคับ...

8. ดันๆ คับ รอ คำตอบ หน่อย

เสียดาย เล่น มา ตั้ง นาน

9. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เอาใจช่วยคับ คุณเอ็น

10. ขอบคุน มาก คับ

แวะมา ช่วย อัพ ให้ บ่อยๆ นะ คับ

11. lording1

1,130
    54
    0
    ........ดัน......และ......UP........

12. EndMotorSport..

EndMotorSport.. Guest

0
    0
    0
    มา ช่วย กัน ดัน คับ อิอิ

13. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    :sleep: อัฟ ก่อนนอนคับช่วยๆ กัน

End Motor Sport ถูกใจสิ่งนี้
  14. EndMotorSport..

EndMotorSport.. Guest

0
    0
    0
    พอ จะ เริ่ม เดา ออก แล้ว

ว่า โดนแฮก ได้ ไง

น่า จะ มา จาก hi5 ใน เลย

เพื่อน ๆ ระวัง กัน หน่อย นะคับ

แต่ ก้อ ยัง รอ คำตอบ จาก พี่ เก่ง อยู่ เรื่อง User ของ ผม

อยาก รู้ ว่า รหัส ที่ มันเปลี่ยน ไป เขียน ว่า อะไร เผื่อ จะเอา เมล์ ผม กลับ มา ได้ บ้าง

ที่ ผมเดา ว่า มา จาก hi5 ก้อ เพราะ

ผม ลอง search เมล์ ผม ใน กูเกิ้ล ดู

เจอ ขึ้น มา ตาม ลิ้งค์ นี้ เลย คับ

http://codehi5mzo.narakteesud.com/passes.txt มัน ขี้น มา ทั้ง เมล์ ทั้ง พาส ที่ ใช้ ประจำ เลย อ่า

โหย ทำได้ ไงเนี้ย ( คลิก เข้า ไป ตาม ลิ้งค์ แล้ว กด search ว่า [email protected] ดู นะ คับ )

15. lording1

1,130
    54
    0
    ......น่ามี หนทางแก้ไข...บ้างนะ......แล้ว HI5 ตอนนี้..มันก็ยึดไปด้วย ใช่หรือ ปล่าว...น้องพี่...

......ดันๆ..................ไปก่อน.....รอๆๆๆๆ..........

16. EndMotorSport...

EndMotorSport... Guest

0
    0
    0

โดน ยึด ไปเป็น ที่เรียบ ร้อย แล้ว

เมื่อก่อน ยัง เล่น ได้ บ้าง เพราะ คุกกี้ เดิม ยัง อยู่

แต่ ตอน นี้ มัน ให้ อัพเดต เลย ลบ คุกกี้ หมด กลายเป็น เข้า ไม่ได้ แล้ว อ่าา

เม้น ใคร ก้อ ไม่ได้ เสียหาย หมด แล้ว

ไมโครซอฟ ไทยแลนด์ ก้อ โคด ห่วย โทไป กี่ ครั้งๆ ก้อ โบ๋ย ตลอด บอก ว่า ให้ ส่ง เมล์ ไป หา เซฟเวอร์ ที่ เมือง นอก เอง

แล้ว มัน จะ มี พวก นี้ ไว ทำไร เนี้ย

คัยก้อได้ ช่วย ผม หน่อย เหอะ

17. lording1

1,130
    54
    0
    .....ตอนนี้เห็นมันเล่นอยู่.....เดี่ยวเข้าไปถามให้..............

18. lording1

1,130
    54
    0
  19. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    เป็น ของ เก่า คับ พี่

รายละ เอียด ผม PM ไป แล้ว นะ คับ

แต่ USER ที่ ผม โผส อยู่ เนี้ย ม่ะ อยาก เล่น เลย เหมือน เริ่ม จาก 0 เสียความรู้สึก

End Motor Sport ถูกใจสิ่งนี้
  20. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    อัพๆ หน่อย

ไม่มี คัยรู้ เลย หลอ​

21. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ถ้าโดนเปลี่ยนก็ส่งอีเมล์มาพร้อมรหัสผ่านใหม่ด้วย เพราะว่าในส่วนแก้ไขข้อมูลเรามองไม่เห็นรหัสผ่าน แต่สามารถเปลี่ยนให้ใหม่ได้

ถ้าไม่ทันใจก็ลองโทรมาละกัน เผื่อจะอยู่หน้าเครื่องคอมฯ

lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  22. End Motor Sport

652
    34
    28
    ใช้ได้ แล้ว คับ

ขอบคุณ ทุกๆ คนที่ ช่วยอัพ

และ ขอบคุณ พี่ เก่ง มาก คับ

23. lording1

1,130
    54
    0
    ......ดีใจด้วยนะน้อง........และขอบคุณพี่เก่งด้วยคับ........ใจดีเสียเวลามาแก้ไข้ให้......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้