อยากทราบว่า rover 623 gsi ใช้ช่วงล่างอะไรครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bunphot2000, 23 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    อยากทราบว่า rover 623 gsi ปี96 ใช้ช่วงล่าง hondaรุ่นไหน ปีอะไรครับ ทั้งโช้หน้า หลัง ปึกนก และ ลูกหมากต่างๆตรับ ขอบคุณครับ

2. non225

non225 New Member Member

95
    0
    0
    ผมใช้โช๊ค สปริงของ แอคคอร์ด ตาเพชร หรือ แอคคอร์ด 95-97 ท้าย 3 เหลี่ยม ส่วนตัวอื่นยังไม่เคยเทียบเหมือนกัน

3. maesai

maesai New Member Member

20
    0
    0
    ลูกหมากลูกยางใช้94-97ได้ทั้งหมดครับ
    แต่จะงงๆหน่อยตอนเทียบเพราะลูกหมากจะมีแบบเทเปอร์ใหญ่กะเทเปอร์เล็กอ่ะครับ
    แต่เทียบใช้แอ๊กขอดได้หมดเลย เพิ่งเปลี่ยนมาครับ หน้า+หลังทุกจุด5พันกว่าบาทรวมค่าแรง
    แน่นปึ้กครับ

4. Thosagun

Thosagun New Member Member

25
    0
    0

คุณ maesai อยู่โรงแก็ส พลอยแดงใช่หรือเปล่าครับ :teeth:

5. maesai

maesai New Member Member

20
    0
    0
    ไม่ใช่คร้าบ ผมทำส่งออกแอลพีจีของปตทส่งไปขายจีนครับ
    ไซต์งานอยู่ตรงสี่แยกบายพาสเก่า ติดป้อมตำรวจครับผม
    เลยโรงบรรจุตรงพลอยแดงไปนิดนึงครับ:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้