ช่วยแนะนำอู่รับวาง 4G64 ขับหลังใส่สตราด้าหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Es แตนๆ, 14 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Es แตนๆ

Es แตนๆ New Member Member

16
    0
    1
    จาเอาสตราด้าดมแก็สแต่ไม่อยากวางเจคับ

อยากได้แบบเครื่องพร้อมวางแล้วติดแก็สเลยอ่ะคับ

รบกวนหน่อยคับ....:D:D:D:D

2. ty_052

ty_052 New Member Member

2
    0
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ มีอู่ไหนเคยวางบ้างครับ

3. PamPam2009

PamPam2009 New Member Member

8
    0
    0
    มีนี่ครับ เฉินหลงสีขาววิ่ง Retro อยู่ประจำ

ใจเดียวกันเลย ผมมีเฉินหลง จะวาง EVO III + 64 + โบ + แก๊สหัวฉีด ของมีเต็มบ้านแล้ว รอเปลี่ยนบอดี้ก่อน

ก็คงต้องไปขอแนวทางพี่เค้าแหล่ะ ใครจะทำ มาเลยครับ ช่วยกันทำได้เลยครับ จะได้เอาไปหลอกสวน ดีเซล เทพนครให้มันเลย

4. tu_k

tu_k New Member Member

5
    0
    0
    อู่ที่ผมรู้จักครับเป็นช่างมิตซูเก่าครับอยู่แถวพระราม2 อู่ช่างใหญ่ auto เบอร์ช่างนะครับ 080-2130165
    รองดูนะครับโทรคุย ราคาก่อนก็ได้ ผมเป็นลูกค้าประจำเลยครับงานเนียน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้