ถึงพี่ตูน การาจ

การสนทนาใน 'SRC Club' เริ่มโดย RB20DET, 19 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RB20DET

RB20DET New Member Member

118
    0
    0
    พี่ๆคับคือผมติดต่อแกไม่ได้เลย เหรอว่าพี่ตูนแกไปญี่ปุ่นแล้วอ่ะคับ เห็นแกบอกว่างั้น เพราะพอดีมีเพื่อนเค้าจะฝากให้สั่งอะไหล่ให้หน่อยอ่ะคับ ยังไงช่วยตอบทีคับ ขอบคุณคับ

2. ตั้ม SRC

ตั้ม SRC Guest

0
    0
    0
    ครับ ตอนนี้ ตูนไป JAPAN แล้ว กลับ 24 มิย. มั้ง ครับ

3. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    เพิ่ง LOG IN ได้

ตามนั้น พี่ ตูน กลับ 24 มิย ครับ

4. RB20DET

RB20DET New Member Member

118
    0
    0

ขอบคุณคับพี่ตั้ม แล้วสบายกันดีป่าวคับ เด่วนี้ไม่ว่างลงไปเที่ยวเลยอ่ะ นำมันมันก้อแพงอีก เซ็งเลย

5. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    ครับ

ได้ๆ ว่างๆ ลง มา ดิ คิด ถึง ๆ

ชาว แก๊ง SRC ก้อ เรื่อยๆ แหล่ะ

มี พี่ ปุ้ย กะ พี่ แก๊ป ได้ ถ้วย อยู่ เรื่อย อิจฉาๆๆ

ไป แข่ง บ้าง แต่ พี่ ปุ้ย จะ แข่ง บ่อย หน่อย อ่ะครับ

6. TKsiam

TKsiam New Member Member

97
    4
    0
    วันที่ 5 เห็นว่ามีแข่งที่ราชบุรีอะครับ....zakao เค้าจัด มีใครไปบ้างมั้ยครับ

7. ตั้มSRC

890
    17
    0
    ดีๆ เดี๋ยว ลอง ชวน ชาว แก๊ง SRC ไป

8. TKsiam

TKsiam New Member Member

97
    4
    0
    มากันให้ได้นะครับ.....

9. A.Legacy

A.Legacy New Member Member

814
    1
    0
    ไปไหนกันครับ

มารายงานตัวด้วยคนงับ

10. A.Legacy

A.Legacy New Member Member

814
    1
    0
    ไปไหนกันครับ

อยากไปด้วยครับ

11. Black_Edition

Black_Edition New Member Member

83
    1
    0
    ว่าไงว่าตามกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้