อยากทราบว่าเครื่องh23aมันกี่แรงม้าครับพอดีเอารถไปติดแก๊สมาวอนผู้รู้ช่วนเนาะนำด้วย

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ภูริช ไกรกิจราษฏร์, 20 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีว่าผมไปติดแก๊สแล้วผมเติมแก๊สไป200บาทวิ่งได้100กิโลเมตรอยากทราบว่ารถกินแก๊สเกินไปหรือป่าวหรือว่าต้องให้ร้านไปจูลเครื่องใหม่ช่วนบอกทีน่ะครับเนาะนำน้องใหม่ด้วยขอขอบคุณ โรเวอร์คลับทุกคนน่ะครับที่ช่วยตอบ:D

1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    เครื่องเดิม158แรงม้าคับ เรี่องการกินแก้สดูจากกระทู้ใกล้ๆได้เลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้