ท่านสมาชิก และ ไม่เป็นสมาชิก กรุณาแวะมาเช็คชื่อ หรือ แนะนำตัวกันหน่อยสิคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย J-dayTT140, 22 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pookka

pookka New Member Member

101
    0
    0
    มาแล้วคร๊าบข้ามวันเช่นเคย
    แต่มีคำถามคร๊าบทำไมผมตั้งกระทู้ไม่ได้อ่ะครับ
    มีเรื่องอยากจะถามเพียบเลยแต่ตั้งกระทู้ใหม่ไม่ได้อ่ะครับ
    ซอยข้อยแน(แปลว่าช่วยผมด้วยยยยยยยยยยยยย)

2. skylinenum

skylinenum New Member Member

528
    5
    0
    ราคาเท่าไหร่อะค่ะน้าเจ....ถ้าสู้ไว้ก้อมีสิทธิ์ลุ้นค่ะ
    มาก่อนไปเรียนค่ะ.....

3. SR20<RED>

SR20<RED> New Member Member

260
    8
    0
    มาคับ หลังหายไปนาน

4. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    มาเหมือนกันคร๊าบ

5. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    มาตอนหัวค่ำ ครับ :)

6. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    มาคร้าบบบบ...........พี่น้องทุกท่าน...........อิอิ

ปล......น้องบี ราคาเครื่องโหดมากๆ นี่ก้อ.....ว่าจะเอารถไปแลกเครื่องอยู่เหมือนกันคับ

7. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    มาแล้ว มาแบบโสดๆๆๆ

8. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    โสดด้วยคนจิ

9. oishiman

oishiman New Member Member

542
    2
    0
    เมาแล้วมาเช่นกันครับ ฝันดีครับน้าๆๆ

10. skylinenum

528
    5
    0
    ราคาเครื่องมันโหดขนาดนั้นเลยหรอค่ะน้าเจ

มาก่อนไปเรียนจ้า--อิอิ

11. ไกร

ไกร New Member Member

24
    0
    0
    hi ได้เจอน้าเจแล้วครับที่แท้ก็พี่เขยอาจารย์ผมเอง

12. auijzvvti

427
    8
    0
    มาแล้ว โสดสนิท
    อ้าวกำ ซะงั้น เป็นคนใกล้ตัว อิอิ

13. aum

263
    1
    0
    555 มาแล้ว

14. skylinenum

528
    5
    0
    มาอีกแล้วจ๊ะ

15. ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกหน้าแหลมทุกท่าน

ยินดีที่ได้รู้จักสมาชิกหน้าแหลมทุกท่าน ซันอยากได้ที่อยู่และเบอร์ติดต่อของท่านสมาชิก
    * อยากทราบวิธีการลงรูป จะได้ลงให้เพื่อนๆดู

* อยากติดต่อแลกเปลี่ยนความรู้เรื่องรถกับเพื่อน
    (แซ้ดทุกเกียร์) เพราะอากาศเป็นใจ

16. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับซัน ว่าแต่น้องไกรอะไรจะบังเอิญขนาดนี้คนกันเองทั้งนั้น

17. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    มาคร้าบบบบ................อิอิ

วันก่อนนู้นนนน.........ไกรไปหาที่บ้านเลยล่ะ.....อิอิ ไปๆมาๆ คนกันเองทั้งน้านนนน

ปล............เครื่อง เจโบ ยกลงสภาพสวยๆเนียนๆ เค้าขายกันเท่าไรอ่ะคับ ??

18. auijzvvti

427
    8
    0
    มาแบบเศร้าๆ อิอิ เหงาๆๆๆๆๆจัง

19. aum

263
    1
    0
    มาอีกแล้ว

20. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    มาแบบเงียบๆ

21. ไกร

24
    0
    0
    มาตอนบ่ายครับ mittingนี้เจอกันครับ

22. แวะมาทักทาย

สวัดดีค๊าบ ผม บอยครับใช้หน้าแหลมเหมือนกันค๊าบ

23. auijzvvti

427
    8
    0
    โปรดส่งใครมารักฉันที อยู่อย่างนี้มันเหงาเหลือเกิน

มาแล้วครับ

24. aum

263
    1
    0
    เหงาหรอน้องมาม่ะเด๋วพาไปเที่ยว

25. pookka

pookka New Member Member

101
    0
    0
    มอ อา ครับ

26. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ลุงอั้มจะพาน้องอุ้ยเค้าเสียคนนะว่าแต่หรือน้องอุ้ยจะพาลุงอั้มเสียคนกันแน่ว่าแต่ไปไหนอ่ะไปด้วยดี.....

27. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    เดือนนี้มีมิตติ้งกันป่าวครับ วันไหนบอกด้วยน้า

28. แนน

แนน New Member Member

2
    0
    0
    แวะมาทักทายครับ สวัสดีครับ แนน รายงานตัวด้วยครับ เคยใช้ TT 141ครับ

29. skylinenum

528
    5
    0
    มาค่ะ - - อิอิ วันนี้ไปทำงานได้เบี้ยเลี้ยงเกินคาด ดีใจ ๆ

30. ไกร

24
    0
    0
    มาตอนดึด
    กลับความเหงาที่ผ่านลมหนาวที่เย็นชา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้