ของเทพกำลังมาแล้ว

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PrimeraGTiR, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    อีกอึดใจครับ คนทำใจเย็นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    รูปมาแย้ว

3. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    รูปแรกเป็นของ B14 ที่ใส่กะพริมิร่าได้
    รูปสองของ R32GTR
    รูปสาม ปั๊มคลัชท์กะหม้อลมน้อยๆ
    รูปสี่ ที่พักเท้า ของ R32 GTR ของแต่งอ่ะ
    อิอิ
    จะได้เอาไปแปลงใส่ให้เบาเท้าซ้ายซ้ากกะหน่อย

4. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    พี่ฉะ อยากได้ๆๆๆ ปั๊มคลัชท์กะหม้อลม เจอเมื่อไหร่ฝากบอกด้วยครับบบบบ

5. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เจออีกชุดแต่ไปไม่ทัน ขายไปแล้ว
    ตัวปั๊มคลัชท์กะหม้อลมนะ
    ส่วนขา ถ้าไม่ซีเรียส ใช้ของ อาร์สามสอง ตัว จีทีเอส ก้อได้ ตอกน๊อตออก รูที่แป้นทำรอมาแล้ว
    จะได้ประหยัดตังส์
    ของผมเล่นของ จีทีอาร์ มันจะแพงหน่อย อ้า
    ตอนนี้ พวกเซฟ เค้ารู้ว่ามันเป็นของเล่นได้
    ยิ่งหายากเข้าไปอีก
    อิอิ

6. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    อิอิอิอิ โทรบอกด้วยนะจร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้