กระทู้คุยกันสําหรับชาว Sigma Club มาคุยกันในนี้ได้เลย

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    อันนั้นจะเเก้ไขเป็นตัวเขียนอยู่คับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 มิถุนายน 2008
  2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    อ่อสัญลักษณ์ตัวนี้ ∑ มันก็หมายความว่า Sigma อะคับ ชื่อคลับที่ตั้งมันคือ Sigma Club มันเป็นความหมายของสัญลักษณ์อยุ่เเล้วคับ

หรือจะตั้งอีกเเบบก็ได้คือ Galant ∑Club เเต่ถ้าเราตั้งว่า Galant ∑Club กลัวว่าคนเค้าจะ งง! คับว่ารถรุ่นอะไร เพราะบ้างคนก็ไม่รู้ความหมายของสัญลักษณ์ตัวนี้ ∑= Sigma = Zigma ก็ได้

3. stronger

stronger New Member Member

55
    2
    0
    ที่บอกว่ามิตติ้งตุลาจิงหรอ แล้วคนอื่นว่างัย

4. stronger

55
    2
    0
    สวยดี น่าสน

5. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ตก ลง ตาม นั้น น่ะ ครับ
    ใคร จา เอา ก้อ แจ้ง ไว้ ด้วย น่ะ ครับ
    จา ได้ สั่ง ทำ ที เดียว
    เรื่อง รา คา เด๋ว มา แจ้ง ไห้ ทราบ อีก ที

6. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

เดียวค่อยว่ากันอีกทีคับ :D

ปล. Wing หลัง ดูให้เเล้ว 2,900 Up ค๊าฟ สวยๆ ทั้งนั้นเลย

7. stronger

55
    2
    0
    ระบบไฟฟ้าในรถรวนจะแก้อย่างรัยดี ล่ะ แต่ดูที่ฟิวแล้วนะผู้รู้โปรดตอบด้วย

8. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

ช่วยบอกหน่อยคับ มันรวนยังไง

9. stronger

55
    2
    0
    หน้าจอติดนะ แต่ไฟเลี้ยว2ข้างม่ายติดเลย นอกนั้นโอเชหมด ทัมงัยล่ะ

10. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ถ้าไฟเลี้ยวลองดูที่หลอด 2 ข้างคับว่าขาดรึป่าว ถ้าไม่ขาดไม่ลองดูที่รีเลยืไฟเลี้ยวคับ

11. gassydjay

gassydjay New Member Member

43
    3
    0
    งามจิงๆๆน้อง ตั้มน้องดิ้ล พี่เอา50แผ่นเลย....แซวเล่นนะจ๊ะ เผื่อพี่2แผ่นนะคับ

12. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ติก เกอร์ ราคา ชุด ละ 150 บาท ครับ
    ตาม รูป ครับ Sigma CLUB

13. Iต้

Iต้ New Member Member

19
    2
    0
    เฉพาะ Sigma เหลอครับ GTO น้อยใจนะเนี้ย

14. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    GTO อย่าพึ่งน้อยใจครับถึงยังไงเราก็ยังเป็นเพื่อนกันได้ครับ

เรื่องแบบติกเกอร์ลองเพิ่ม GTO เข้าไปด้วยจะได้หรือเป่าครับ ถึงยังไงก็ Mitsu เหมือนกัน กลุ่มเราจะได้ไม่น้อยหน้ากลุ่มอื่นๆเขา
    จากที่ดูแต่ละคันแรงๆเกินตัวทั้งนั้นเลยครับ

15. stronger

55
    2
    0
    โทหามีอะรัยเปล่า

16. stronger

55
    2
    0
    เอาด้วยต้องเสียค่าส่งมั้ย

17. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ต้องขอโทษสําหรับ GTO ด้วยนะคับ เพราะตอนนี้ผมได้คุยกับเพื่อนๆ พี่ๆ ในกลุ่มดูเเล้ว มีพี่เก่ง , พี่หนึ่ง ,ดิ้ลล ว่าจะเเก้ไขคลับใหม่โดยจะไม่มี GTO คับ เพราะไม่อยากให้ 2 รุ่นนี้มารวมกันนะคับ เพราะมีกลุ่ม Sigma ของเมืองนอกเค้าก็เเยกกะ GTO นะคับ ไงต้องขอโทษด้วยคับกับคนที่ใช่ GTO เเล้วมาสมัครเข้ากลุ่ม

เเละผมได้ขอเเจ้งเปลี่ยนชื่อคลับเรียบร้อยเเล้วด้วยคับ เป็น Sigma Club เเต่ยังไงก็เข้ามาเล่นในบอร์ทกันได้เหมือนเดิมเลยนะคับ ยินดี :)

โทรหาเเล้วไม่ติดอ้า ว่าจะถามเรื่องสติกเกอร์ว่าจะเอารึป่าว

ต้องถามดิ้ลล เลย คงจะมีนิดหน่อยมั่งคับ

18. ya sigma

45
    1
    0
    ติก เกอร์ ลงตัวหรือยังครับ ถ้าลงตัวแล้วเอาด้วยนะครับ 0852441027 ไปรับพร้อมชำระค่าเสียหายได้ในวันมิตติ้งครับ

19. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    น่าจะมีความเป็นไปได้สูงนะครับ

20. ya sigma

45
    1
    0
    ****มีใครบ้างที่อยากให้มีการจัดมิตติ้ง ขอเสียงหน่อยครับ*****

แล้วก็ขอบคุณดิ้ลมากที่มีติกเกอร์สวยๆไว้ให้พวกเราครับ

21. Diamond X

274
    5
    0
    ครับ ผม พี่ยะ ยิน ดี ที่ ได้ รุ จัก ครับ พี่ วิน ด้วย ครับ

22. ya sigma

45
    1
    0
    พี่วินรถพี่เสร็จหรือยังครับ ถ้าเสร็จแล้วถ่ายรูปให้พวกเราได้รับชมกันบ้างซิครับ

23. stronger

55
    2
    0
    N ตั้ม และ ดิ้น ขอโทษนะช่วงนี้งานเข้าอ่ะ ก้อเลยม่ายรับโทสัพ สติกเกอร์ก้อสนด้วยนะ

24. stronger

55
    2
    0
    น่าปัยมากแต่รู้จักแค่3คนเอง มีพี่หนึ่ง และดิ้น ตั้ม แค่นี้ก้อพอแล้วมั้ง555

25. อาลูโตะ

304
    7
    18
    แหม...บ้าจริงรู้จักกานทั้งน้านแหละครับ อย่างน้อยสมาชิกก๊อยู่ในเขตกทม.มากที่สุดนะครับส่วนน้องตั้มเดี๋ยวมีนอกคอก(รอบ)

26. stronger

55
    2
    0
    เหมือนnตั้มด้วย ไกลเหมือนกัน/นอกคอก/

27. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    :)

เออเเต่เรื่องวิงที่ ดิ้ลล โพรสในบอร์ทชอบพี่มล 1,900 เเต่ไม่รู้ขายไปยัง

มาชัยภูมิดีกว่ามั่ง :D

นอกรอบมา มิดติ้งชัยภูมิ นะพี่ :D

ปล. เรื่อง อ่าง เดียวดูให้พี่ :D

:D

28. Diamond X

274
    5
    0
    ติก เกอร์ ได้ แล้ว น่ะ ครับ
    ใคร ที่ จา เอา เด๋ว จัด ส่ง ไป ไห้
    โปรด ติด ต่อ หา ผม น่ะ ครับ
    ไม่ ก้อ บอก เบอร์ น่ะ ครับ
    จะ ได้ ติด ต่อ กลับ ไป ..............

29. stronger

55
    2
    0
    ดิ้นออนสิ
    จะบอกที่อยู่หั้ยส่ง

30. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ว่ากันไปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้