กระทู้คุยกันสําหรับชาว Sigma Club มาคุยกันในนี้ได้เลย

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    จัด ไป ครับ

2. stronger

stronger New Member Member

55
    2
    0
    เด่วนี้หายไปไนกันหมดเนี่ย

โคโยตี้เต้นดีนะ ใช้ด้ายนะเนี่ย อิอิ

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เงียบเลยเดียวนี้ ทุกคนเเหละ

โคโยตี้ เเหล่มเนอะๆๆ :D

4. stronger

55
    2
    0
    ส่งเมลหั้ยอ่านบ้างนะ อิอิ

5. gdhsatanic

gdhsatanic New Member Member

8
    1
    0
    ขอด้วยคร้าบๆ ชื่อโป้ง 0865586923 เอาด้วยคนคร้าบ อิอิ 1 อัน รวมเป็นเงินเท่าไหร่บอกด้วยนะ

6. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ช่าย หาย ไป ไหน กาน หมด อ่า

7. stronger

55
    2
    0
    คึกคักกันหน่อย จะหายปัยกันหมดแล้ววววววว

8. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    มาครับ....................ยังไม่ตาย

9. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เเหม !!! :D

ถ้า . . . เเล้วมา Post อย่างนี้ผมไม่อยู่เเล้ว หุหุ ~

10. อาลูโตะ

304
    7
    18
    น้องตั้มให้พี่เป็นผ้ดูแลแล้วแบบนี้พี่ต้องทำยังไงครับ

11. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    เดียวโทรบอกคับพี่ [​IMG]

ผู้ดูเเลบอร์ท มีตั้ม - พี่เก่ง - พี่หนึ่ง

12. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ขอบคุณครับที่ไว้วางใจ

13. stronger

55
    2
    0
    เปลี่ยนผู้ดูแลแล้ว อิอิอิ

14. stronger

55
    2
    0
    3 พะกาฬอิอิอิ

15. อาลูโตะ

304
    7
    18
    3 พระกามหรือพระกาฬครับ

16. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    สะงั้น พี่หนึ่ง :D

17. stronger

55
    2
    0
    คิดด้ายงัย หรือว่าจะจิงนะเนี่ย

18. อาลูโตะ

304
    7
    18
    อิอิ

19. Diamond X

274
    5
    0
    สา วก sigma หาย ไป ไหน กาน หมด ขอ เสียง หน่อย ครับ พี่ น้อง

20. Diamond X

274
    5
    0
    วัน นี้ ขับ แรง เกิน กลับ มา บ้าน ท่อ ขาด เหอะ ๆ
    ตอน นี้ เลย ปล่อย เซอ เลย เสียง ดัง ดี 5555
    ชาว บ้าน คง รำ คาน น่า ดู

21. stronger

55
    2
    0
    มีปันหา เข้าเกียร์ถอยหลัง มันมีเสียงดัง เข้าสุดแล้วนะ ถามผู้รู้ ตอบด้วยจ้า เกิดจากรัย

22. Diamond X

274
    5
    0
    สาวก sigma น่าจะ Meeting กันสักครั้งน่ะครับ คิดว่าไงครับ
    กำหนดเลยดีไหมเดือนหน้า
    ได้ข่าวว่ารถเสร็จกันหลายคนแล้ว
    ขอความเหนด้วยครับ

23. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

เป็นเสียงเเบบไหนยังไงคับ เพราะรถเก่าๆ เวลาถอยหลังเเล้วชอบมีเสียงค้ายๆ เสียงหวีด!! เวลาถอยนะคับ

24. stronger

55
    2
    0
    เสียงแบบคลัชค้าง ต้องเข้าใหม่ แก้ไขอย่างงัยดีล่ะ

TUMKUNG_naraka ถูกใจสิ่งนี้
  25. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    มีใครเห็นด้วยกับงาน Meeting ที่จะเกิดขึ้นบ้างครับ ส่วนผมเอาด้วยครับ จะได้รู้จักกัน พบปะพูดคุย & ใครมีอะไหล่ ก็จะได้นำมาซื้อขายแลกเปลี่ยนกันในงานก็ได้ครับ ลองแนะนำสถานที่ ที่เห็นว่าสะดวกก็แนะนำมาได้นะครับ

26. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    งั้นตั้มว่าลองให้ช่างเค้าดูเเล้วละคับ เพราะตั้มก็ไม่รู้ว่าเสียงครัชค้างเป็นยังไง ไงก็หาร้านใว้จัยได้เเล้วก็ให้ช้างเค้าดูดีกว่านะ

ว่ากันไปนะคับ

27. Diamond X

274
    5
    0
    มา ทัก ทาย เล็ก น้อย

28. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    เอ้าทักทายเล็กน้อย

ปล. ทักทายเล็กน้อยมันเป็นยังไงวะ งง!! :D

29. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    หายไปไหนกันหว่าาา เงียบจังครับ

30. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ไม่สบายครับเลยไม่ได้เข้ามา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้