กระทู้คุยกันสําหรับชาว Sigma Club มาคุยกันในนี้ได้เลย

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
    18 เดือนหน้าคร้าบบ

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    จริงป่าว เพื่อนๆ กันเเหละอย่างนั้น :D

3. yubzaaa

314
    7
    0
  4. yubzaaa

314
    7
    0
    :yawn: เงียบกันหมดด

5. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    รอรถอยู่ครับ ไม่มีรถใช้แหย่เลย

6. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ทำสีอยู่ครับ สภาพรถ ณ ปัจจุบันครับ

7. custoon

custoon New Member Member

34
    2
    0
    ติดตามชมอยู่นะครับ ทำสีเดิมหรือเปล่า

8. toey

toey New Member Member

23
    1
    0
    มีลิ้นหน้าด้วย สวยๆๆ ครับ

9. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    สีขาวใช้ปะ

10. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    ลิ้นหน้าเป็นของอะไรครับ

11. Diamond X

274
    5
    0
    สีขาวครับ
    ลิ้นหน้าไห้ที่ร้านออกแบบไห้ครับ

12. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    ดีใจด้วยกำลังจะมีสีขาวมาอีกคันแล้ว ทำเสร็จแล้วเอามาให้ชมบ้างแล้วกันนะ รอดูอยู่ครับ ยังไงก็เก็บคิ้วไว้ให้ครบนะครับ

13. yubzaaa

314
    7
    0
    รอชมอยู่เหมือนกันคร้าบบ

14. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    โอนไปเเล้วนะ ดิ้ลล

15. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    รอชมเช่นกัน

16. Diamond X

274
    5
    0
  17. yubzaaa

314
    7
    0
    ไกล้เสร็จหรือยังครับ พี่ดิ้ล

18. Diamond X

274
    5
    0
    ลงสีพื้นแล้วอ่ะ คงใกล้แล้วหล่ะ แต่ ช่วงนี้ฝนตกด้วย แหย่ เลย

19. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    เฮ้ย!! เวลาโพรสกด Quote หน่อยสิเพื่ออ้างอิงถึงคนนั้น ต้องให้บอก :mad:

เดียวคนอื่นเค้าจะ งง!! บอกทุกคนเลยนะ

20. Diamond X

274
    5
    0
    โทด ที ครับ

21. Diamond X

274
    5
    0
    เมื่อคืนวานก่อนพี่ไปคุยกับพี่เก่งมาแถวบ้านพี่เค้า พี่เห็นดึกแล้วเลยไม่ได้โทรหายุบ กะว่าจะเอาสติกเกอร์ไปไห้

22. yubzaaa

314
    7
    0
    วันศุกร์หรอครับ ผมก็ว่าจะโทรหลายทีแล้ว แต่ไม่ได้อยู่บ้านสักที วันนี้ก็เพิ่งได้เล่นครับเนี่ย

23. Diamond X

274
    5
    0
    เอารูปมาฝากกันครับ จาเส็ดแล้ว

24. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    วันนี้ D.I.Y เเผ่นลองพื้นท้ายรถวางปิดยางอะไหร่ เนียนๆ จ้า

ทําเสร็จเเล้วเดียวเอารูปมาให้ชม

พอดีเห็นเเผ่นไม้อัดอยู่บ้านไม่ได้ใช้ประโยคเลยนํามาใช้ประโยคสะเลย ขนาดใหญ่สมควร หนา1ซ.ม
    ไม้อัด 1 เเผ่น ความหนาเเนะนํา 1ซ.ม จ้าจะได้เเข็งเเรงหน่อย

25. Diamond X

274
    5
    0
    สมบูรณ์แบบแล้วครับ เอารูปมาไห้ชมกันครับ

26. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    สีขาวหล่อเลย

27. yubzaaa

314
    7
    0
    เงียบอย่างนี้ไม่ดีแน่

28. toey

toey New Member Member

23
    1
    0
    สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิจฉา ...........

29. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    นั้นสิ พี่ว่าอย่านั้นหมือนกัน มีเเต่พวกเราไม่กี่คนนี้เเหละที่เค้ามาช่วย up บอร์ทกันอยู่บ่อยๆ ไงก็ขอบคุณมากเด้อ เพราะถ้าไม่ up หรือ โพรสอารายเลยกลัวจะโดนลบบอร์ทไป เหอะๆ เพราะกว่าผมจะขอมาได้ต้องใช้เวลาค๊าบ

พี่หนึ่ง
    ดิ้ลล์
    ยุบ

ที่เห็นๆ ว่าเข้ามา up บอร์ท Sigma Club ของเราอยู่บ่อยๆ ขอบคุณมากเด้อค๊าบ

ผมหวังว่าสักวันเราคงได้เจอหน้าตากันจริงๆ นะเพราะช่วงนี้ก็รู้ๆ กันอยู่ว่าทุกคนทํางาน เรียนหนังสือ ไงก็ขอให้ทําหน้าที่ให้เต็มที่ที่สุดนะจ้า

30. Diamond X

274
    5
    0
    ช่วยอัพครับ เหนเงียบ ๆ กาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้