กระทู้ลงชื่อผู้ที่จะสมัครเป็นสมาชิก (ใหม่) corona RT club

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับคุณ LEE YUKARI :D:D:D

2. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ถ้าว่างๆพาตัวจริงมาให้เพื่อนๆชมในวันมิตติ้งนะครับ:)

3. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0
    สภาพโดยรวมยังดีอยู่เลย สวยครับ

4. option09

option09 New Member Member

4
    0
    0
    หวัดดีครับชื่อ ออปครับ อยู่พิโลกครับ ต.ในเมือง ขับRT100 หน้าเบนซ์ สีน้ำตาลครับ รูปรถไว้วันหลังจะมาลงให้ครับ
    เบอร์โทร 0897079229
    อีเมล [email protected]
    เครื่อง 12 R ติดแก็ส
    ผู้แนะนำ นาย เชง

5. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ยังขอ ขอบคุน การต้อนรับ จาก พี่ เพื่อน สมาชิก ทุกท่านนะครับ ............ไว้ มีโอกาศ จะไป นะครับ.......

6. audy!

1,075
    2
    0
    ยินดีครับ เพื่อนๆยังรออยู่ครับ:)

7. ngernthong

ngernthong New Member Moderator

600
    1
    0

สมาชิกทุกท่านจะรอนะครับ :):):):):)

8. donut24

donut24 New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีครับพี่ๆๆน้องๆๆๆชาว Rt-club ผม โอ๋ป่าวครับ
    อยู่เเปดริ้วเมืองฉะฯ
    ตอนนี้ผมเล่น Rt-81 เครื่อง4a เดิมๆๆครับ
    [email protected]
    0805758786

9. ยินดีที่ได้รู้จักครับ มาเข้าบอรด์บ่อยๆนะครับ *0* มาคุยกัน 555+

10. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ ทุกท่านครับ :D :D :D

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    " คำว่าเพื่อน นั้นมีความหมาย ไม่ยิ่งใหญ่ แต่จริงใจให้เธอ" ยินดีต้อนรับทุกคนมาเป็นเพื่อนกันนะครับ ไปไหนไปกัน ทั้งมันส์ ทั้งฮา แน่นอน อิอิ

12. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    มาเป็นเนื้อเพลงเลยนะพี่กอล์ฟ หุหุ สงสัยจะอารมดีเเฮะ

13. เพลงไม่เข้ากับหน้าตาแกเลยตาเกียร์ เอ๋ยยยยยยยยยยยยยยยยยย โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *0*

14. GodGoDz

GodGoDz New Member Member

24
    0
    0
    Rt100

มือใหม่หัดขับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
    ไม่ทราบว่าแหล่งอะไหล่ Rt100 หาได้แถวไหนมั่งคับ ผมอยู่แถวนวมินทร์อ่า
    เมล์คุยกันได้คับ [email protected]

15. the_gamez

751
    1
    0
    เพิ่มมาอีก 1 โหอะๆๆ สวยๆ แต่งแนวเดียวกันเลยเรา

ยินดีต้อนรับครับ มีไรปรึกษาได้ ครับคุณGodGod

16. SatitpongJ

SatitpongJ New Member Member

55
    0
    0
    ชื่อเอฟครับ ใช้TT 133 จะเข้ามาเล่นบ่อยๆนะครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยครับ 080-0701122

17. the_gamez

751
    1
    0
    เพิ่มมาอีก ละ 1 เเต่งสไตล์โหด หุหุหุ ยินดีต้อนรับครับ ๆๆๆผม

18. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลย....ยินดีต้อนรับนะครับ

19. audy!

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับ คุณGodGoDzยินดีต้อนรับครับผม เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ
    เรื่องอะไหล่ผมว่าแถวๆวรจักรน่าจะยังมีนะครับ
    แต่เมื่อคืนผมไปเดินรัชดาไนท์ ก็ยังพอมีพวกไฟท้ายกับโลโก้อยู่นะครับ

20. audy!

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับ คุณเอฟ ยินดีต้อนรับครับ รถแต่งดุดีนะครับ ขอถามนิดนึงครับ กระจังหน้าตัวนอก คุณเอฟหาซื้อได้จากที่ไหนครับ เท่ดีครับ

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับทุกท่านนะครับ อยากให้มาเจอกันตัวเป็นๆ เลย จะได้รู้จักกันมากขึ้น คุยกันมากขึ้น อิอิ

22. GodGoDz

24
    0
    0
    รบกวน

ขอบคุนสำหรับการต้อนรับคับพี่ๆ
    มีร้านทำรถเด็ดๆแนะนำ แถวรามอินทรา นวมินทร์บ้างมั้ยคับ หรือใกล้เคียง ยังหาอู่ถูกใจไม่ได้เรยส์อ่า

23. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    จะทำอารายบ้างล่ะครับ จะได้บอกถูก อ้าวคุณอัดไปซ่อมรถร้านไหนมาบ้าง บอกหน่อยเร็ว :D

24. audy!

1,075
    2
    0
    ร้านที่ผมซ่อมกันประจำจะอยู่ในซอยนวลจันทร์ครับ แต่ผมไม่กล้าบอกชื่อร้านอ่ะครับเพราะผมกลัวจะผิดกฎเกณฑ์ของwebอ่ะครับ
    แล้วพี่เต้ยมีร้านเด็ดๆบ้างรึเปล่าครับ:)

25. GodGoDz

24
    0
    0
    รบกวน

ขอเปนอีเมล์ หรือ เบอร์ติดต่อพี่ๆหน่อยละกันคับ ตอนนี้มีโปรเจคอยากทำแอร์กะช่วงล่างเพิ่มนะครับ

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ถ้าเรื่องช่วงล่างลองโทรหาผมได้ครับ มีร้านแนะนำเช่นกันแต่อยู่แถวรังสิตนะ จะบอกลายแทงน้าเหลิมให้ อิอิ

27. SatitpongJ

SatitpongJ New Member Member

55
    0
    0
    ถึงคุณaudy กระจังหน้า จากร้านคุณโตครับ

28. GreenDevil08

GreenDevil08 Guest

0
    0
    0
    สมัครสมาชิก

ดีคับพี่ๆ ผมชื่อ หนุ่ย คับ อยู่ที่ขอนแก่นคับ รถผมเปน Mark II RT61 คับ รถสีขาวส่วนรูปยังไม่ถ่ายเพราะรถยังทำไม่เสดคับ
    เบอร์โทร 085-0081072
    อีเมล์ [email protected]
    เปนมือใหม่คับผม แต่ศึกษาเรื่อง Retro Car มานานแล้วคับ เพราะบ้านเปนอู่ซ่อม
    ไม่มีคนแนะนำคับค้นหาเอาเอง อยากเปนสมาชิคในกลุ่มด้วยคับ
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ พี่ๆท่านใดพอจะหาอะหลั่ยได้ติดต่อด้วยคับพอดีรถผมไม่เสดเพราะไม่มีอะหลั่ยคับ

29. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดึต้อนรับครับ :D:D

30. audy!

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับยินดีต้อนรับครับผม ว่างๆโพสต์รูปให้เพื่อนๆชมบ้างนะครับ mark2ซะด้วยรุ่นนี้ไม่ค่อยเห็นเลยครับ อยากเห็นครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้