กระทู้ลงชื่อผู้ที่จะสมัครเป็นสมาชิก (ใหม่) corona RT club

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ModerN

ModerN New Member Member

16
    0
    0
    สวัสดีครับ
    ผมชื่อ กิต นะคับ
    ตอนนี้ผมขับรถรุ่น RT 104 หน้าเบนซ์ สีน้ำเงิน-ดำ
    อยู่ รังสิต จ.ปทุมธานี
    เบอร์ติดต่อ 089-5019599
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย ครับ
    โปรดให้คำปรึกษาและแนะนำด้วย คร้าฟ

ขอบคุณครับ

ปล. ท่านใด ที่รู้จัก อู่ซ่อมรถ ที่รู้แหล่งอะไหล่ และ รับซ่อม รถรุ่น RT อย่างผม ติดต่อมาบ้างนะครับ

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับนะครับ ผมวิ่งอยู่ดอนเมือง - คลอง 3 เจอกันก็ทักทายกันได้ เรื่องร้านซ่อม RT ลองเข้าไปหาน้าเหลิมดูครับ ร้านอยู่ในซอยเมืองเอก (ม.รังสิต) น้าแกเล่นรถเก่า และก็ซ่อมได้เกือบทุกอย่างครับ :)

3. Toppiie

Toppiie New Member Member

3
    0
    0
    ต๊อบครับ อายุ28 ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ
    ผมขับ TT132 เครื่อง3T หัวฉีด1.8
    Email: [email protected]
    Tel: 087-055 2922

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับคุณต๊อบ ไว้เจอกันงานมิตติ้งประจำเดือนของคลับนะครับทุกคน :D:D:D

5. ModerN

16
    0
    0
    ขอขอบคุณ ท่าน กอล์ฟ เป็นอย่างยิ่งเลยนะคร้าฟ
    สำหรับคำแนะนำและคำปรึกษา ที่มีประโยชน์ มากๆเลยนะคัฟ
    ผมจะไปหา ร้านซ่อม น้าเหลิม ที่เมืองเอก (รังสิต)
    แต่ ไม่ทราบว่า ท่าน กอล์ฟ พอจะมี เบอร์โทรติดต่อ ของ ร้านซ่อม น้าเหลิม บ้างไหมคับ

ขอบคุณคร้าฟ

6. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวัสดีครับคุณกิต ยินดีต้อนรับนะครับ เข้ามาเล่นในบอร์ดบ่อยๆนะครับ :)

7. audy!

1,075
    2
    0
    สวัสดีครับคุณต๊อบ ยินดีต้อนรับนะครับ รถสวยดีนะครับ ผมเห็นแล้วอิจฉานิดๆเลยครับ
    และก็ดีใจด้วยที่มีTT132เข้ามาอีกคันนึงแล้ว เข้ามาพูดคุยกันบ่อยๆนะครับ

ขอถามนิดนึงนะครับว่า 3Tหัวฉีด กับ3Tคาบูเนี่ยะเป็นตัวเดียวกันรึเปล่าครับ:)

8. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านเลยน่ะคับเข้ามาคุยกันบ่อยๆน่ะคับ:):)

9. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่เป็นไรครับ ช่วยๆ กัน ส่วนเบอร์น้าเหลิมก็จัดไปครับ 089-9625705 :D:D:D

10. ModerN

16
    0
    0
    คือว่า เบอร์โทร ของน้าเหลิม ผมลองโทรไปหลายรอบแล้วนะครับ

แต่ว่า มันบอกว่า "บริการฝากหมายเลขโทรกลับ" ตลอดเลย

ไม่รู้ว่าเบอร์นี้ น้าเหลิม เค้ายังใช้อยู่หรือป่าวคับ

รบกวน คุณ กอล์ฟ ช่วยบอกทีนะคับว่า เบอร์น้าเหลิม เบอร์นี้เขายังใช้อยู่หรือป่าว

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ใช่ครับ เบอร์ที่ผมใช้ติดต่ออยู่ปัจจุบันก็เบอร์นี้อ่ะครับ เมื่อวานน้าเหลิมสงสัยปิดเครื่องครับ :sad:

12. Aorna

Aorna New Member Member

3
    0
    0
  13. pmeeshoots

pmeeshoots New Member Member

24
    0
    0
    สวัสดีครับผม ชื่อ เอ็ม ครับ รถใช้ RT-100 เครื่อง 12R เดิม ๆครับ เพิ่งติดแก๊ส LPG ครับขอเข้ากลุ่มสมาชิกด้วยครับ ผมอยู่ที่ อุดรธานี ครับ ตอนนี้กรอบไปหน้าแตกแล้วยังไม่มีอะไหล่เลย อยู่อุดรคนก็ใช้รถตระกูล RT เยอะเลยครับแต่อะไหล่หายาก .....

14. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับคร้าบ ....

15. joemey

joemey New Member Member

8
    0
    0
    สวสัดีครับ ผมชื่อโจครับ อายุ15เองครับ RT100 สีแดง อยู่กทม

16. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับน้องโจ :D:D:D

17. audy!

1,075
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับผม เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ:)

18. joemey

joemey New Member Member

8
    0
    0
    ครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับพี่ๆ

19. kantaa

kantaa New Member Member

10
    0
    0
    สวัสดีคับ
    ผมชื่อ ณัฐ คับ
    อายุ 22
    ผมขับ RT 100 สีน้ำตาล แต่งบ้างนิดหน่อย
    เครื่องก็ 1jz gte
    อยู่ โคราช อ.เมือง
    เบอร์ติดต่อ 085-2092082
    ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย คับ

20. golf the zeed

3,808
    7
    38
    โอ้ว ....แม่เจ้า มาโหดเลย อิอิ :D:D:D ยินดีต้อนรับครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะครับ

21. kantaa

kantaa New Member Member

10
    0
    0
    ขอบคุณคับ สำหรับการต้อนรับ

22. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เมื่อวันอาทิตย์ที่แล้วเห็นรถต๊อบวิ่งเข้าไปในตลาดนัดรถ RETRO ที่ประตูกรุงเทพใช่ป่ะครับ ผมไปพอดีแต่ของมันน้อยอ่ะ กำลังจะกลับเลยเห็นวิ่งเข้ามากับสกายลาย 2-3 คัน :D:D:D

23. audy!

1,075
    2
    0
    สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับนะครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ แต่งโหด:cool:เลยนะครับ:)

24. option09

option09 New Member Member

4
    0
    0

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    หวัดดี ๆๆ ทุกคน ตอนนี้เริ่มทยอยเปิดตัวกันเยอะล่ะนะ RT อิอิ

26. audy!

1,075
    2
    0

27. audy!

1,075
    2
    0
    คุณgolfครับที่นั้นเห็นเค้ามีที่จอดรถเฉพาะของretro car ใช่มั้ยครับ ถ้าว่างๆกันหลายๆคันน่านัดกันไปนะครับ :)

28. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ใช่ครับ ... กะว่าวันมิตติ้งนี้ก็ว่าจะไปคุยกันอยู่ สถานที่น่าไปจอดคุยกัน แถมอาจจะมิตติ้งย่อยๆไปในตัว อิอิ :D:D

29. xcod

xcod New Member Member

6
    0
    0
    สวัสดีคับผมโต้ง ขับ RT 81 เครื่อง 12 R เครื่องเดิม ๆสีบรอนเงินคับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคับ เพื่อน ๆพี่ น้อง ค๊าบบบบบบ ที่อยู่ จรัญสนิทวงค์ ซอย 13 email : [email protected]

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับ เมื่อวานที่งานมิตติ้งกันก็มีสมาชิกใหม่ดินทางไปร่วมแจมแป๊บนึง เห็นว่ามาจากแถวจรัญ 13 เหมือนกันครับ เป็น RT 130 แวน น่าจะเคยเจอกันนะครับแถวบ้านนี่ อิอิ ..... แนะนำว่าถ้าบ้านอยู่โซนเดียวกันก็ให้รู้จักมักคุ้นกันไว้ก่อนแล้วเวลามามิตติ้งจะได้มาพร้อม ๆ กันได้ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้