กระทู้ลงชื่อผู้ที่จะสมัครเป็นสมาชิก (ใหม่) corona RT club

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :sad::sad::sad: ได้เลยครับ ยังไงติดตามข่าวสารได้ในบอร์ดเลยนะครับ

2. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    ป้าดๆๆๆ อิจฉา รถสวย ไม่พอห้องเครื่องยังสะอาดอีก หุหุหุหุ

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    ผ่านไปกี่ร้านแล้วครับที่ว่าน่ารักน่ะ อิอิอิ:D:D:D (ล้อเล่นนะ):)

4. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ ๆ ในคลับ ทุกคน ขอโทษที น่ะครับ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเล่น เลย มัวแต่ไปทำโปรเจค กับ ใกล้ สอบ แล้ว

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไม่เป็นไร นานๆ มาทียังดีกว่าไม่เข้ามาเลย อิอิ:D

6. the_gamez

751
    1
    0
    สวัสดีครับๆตอน เช้าๆๆ เช้าเกินไปป่าวนี่

7. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    ผมขอสมักเป็นสมาชิกด้วยครับรถของผมรุ่น tt132 ไม่รู้ว่าเป็นตระกูนเดียวกับRTหรือป่าวครับท่าไม่ใช่ก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมากครับ
    ชื่อ โอ อยู่แถวโชคชัย4 เบอร์โทร 0853184238
    อันนี้รูปรถผมเองครับ

8. the_gamez

751
    1
    0
    รถสวยดีคร้าบอิอิ

9. audy!

1,075
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับคุณโอ:) รถสวยนะครับเป็นTT132ลิฟแบคซะด้วย ของผมเป็นแบบซีดานครับ

10. ppprom

ppprom New Member Member

43
    0
    0
    ขอบคุณท่านสมาชิกทุกๆคนครับที่ให้ความต้อนรับเป็นอย่างดีครับ

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ที่นี่ยินดีต้อนรับทั้ง RT และ TT ครับ พี่น้องกันทั้งนั้น อิอิ

12. the_gamez

751
    1
    0
    รถ เก่าๆสวยๆ ต้องRT CLUB

13. audy!

1,075
    2
    0
    ถูกครับรถเก่าสภาพใหม่ ต้อง RT CLUB ครับ:):D

14. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ มิตติ้งหน้ามาน่ะคับความสนุกรอท่านอยู่:D:D

15. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ยินดีต้อนรับทุกคนครับมิตติ้งต้องไปทุกคนนะครับรับรองความ...เมา...มันครับ.....

16. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ยินดีต้อนรับทุกคน.....ครับ

17. Joule

Joule New Member Member

203
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่ๆ ชาวRT
    ผม จูลครับ พีรพัฒน์ นิวาศานนท์
    นอนที่ 80/2 หมู่1 ต.มหาราช อ.มหาราช จ.พระนครศรีอยุธยา 13150
    E-mail:[email protected]
    โทร. 084-0797536
    RT 81 สีแดงคับ สภาพต้องทำสีใหม่อ่ะคับ
    รบกวนพี่ๆ ชาวRT แนะนำนะครับ
    อยากเจอพี่ มากๆ ครับ
    ผมไปงานมอเตอร์โช ปีละครั้งอย่างน้อยครับ
    ถ้าไงขอเจอพี่ๆที่งานได้ไหมคับ

18. Joule

203
    0
    0
    ใช่รูปไงคับ

19. Joule

203
    0
    0
  20. audy!

1,075
    2
    0
    ยินดีต้อนรับรับเข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ รถสวยนะครับคุณจูล

21. Joule

203
    0
    0
    -*-

ขอบคุณครับ
    แต่ว่าจะทำสีใหม่อ่ะครับ:D

22. Joule

203
    0
    0
    อยากปรึกษาพี่ๆ เรื่องช่วงล่างด้วยครับ
    รถผมช่วงล่างไม่ค่อยดี และศูนย์ของพวงมาลัยไม่ค่อยดีครับ
    ขอแนวทางแก้ไขด้วยครับ
    ขอบคุณมากคับ:)

23. audy!

1,075
    2
    0
    ต้องลองเช็คลูกหมากคันชักดูครับ:)

24. Joule

203
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่

25. wuti

wuti New Member Member

21
    0
    0
    ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยคับ

เคยคิดจะขาย rt81 สีบอนท์ ของพ่อ แต่เปลี่ยนใจละ

สมัครด้วยคับ
    วุฒิ คับ อายุ 28 ปี เป็นพนักงานบริษัทเอกชน (sale)
    ปกติจะใช้ ae101 วิ่งใช้ประจำ มีเจ้า rt81 ของพ่อเมื่อก่อนใช้อยู่แต่เลิกใช้ไปนานแล้ว
    เห็นจอดอยู่ว่าจะขาย เปลี่ยนใจละ เอามาขับเองดีก่า ฝากตัวพี่ๆ ด้วยนะคร๊าบบบบ
    เอารูปมาให้ดูด้วยคับ
    tel : 086-3162687
    email : [email protected]

อยากทราบว่าไฟท้ายรุ่นนี้มีขายที่ไหนบ้างคับพอดีไฟมีแตกหน่อยๆคับ แล้วราคาเท่าไหร่คับ

26. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับครับ มีปัญหาอะไรมาปรึกษากันได้ ส่วนเรื่องงานมอเตอร์โชว์นั้นตอนนี้ยังไม่ได้นัดกันเลยว่าจะไปเที่ยวกันวันไหน แต่ยังไงก็ติดตามข่าวสารในบอร์ดได้เลย เผื่อจะได้เจอกัน อิอิ :)

27. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับคุณ SKL@SHOP ด้วยนะครับ ดีใจมากๆ ที่คนที่เคยคิดจะขายแต่เปลี่ยนใจเอามาทำใช้ ส่วนเรื่องไฟท้ายคิดว่าน่าจะเจอแล้วมั้งครับ ในกระทู้ขายของด้านล่าง โทรไปถามได้เลย ของเค้ามีเกือบทุกอย่างครับ

28. Joule

203
    0
    0
    สวัสดี ครับ
    รถ รุ่นเดียวกะผมเลย รถผมก็เป็นรถที่ใช้อยู่แต่ก่อนอ่ะครับ ต้องนี้ใช้อิซูซุ ครับ คิดว่าต้องไปทำสีใหม่ พอเรียนจบก็ว่าผมจะเอามาใช้ครับ

29. Joule

203
    0
    0
    ครับ ยินดีได้รู้จักนะครับพี่ golf the zeed

30. Joule

203
    0
    0
    อยากทราบว่าเป็นสมาชิกยากไหมครับ
    เห็นในรายชื่อสมาชิก มี 35 รายชื่อ แล้ววีไอพี อีก 10 คน
    ถ้าผมอยากเข้าด้วยต้องทำตามกฎของชมรมให้ครบใช่ไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้