กระทู้ลงชื่อผู้ที่จะสมัครเป็นสมาชิก (ใหม่) corona RT club

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 25 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อันนี้เป็นกระทู้สมัครสมาชิก ยังไงรบกวนตั้งกระทู้ใหม่ได้เลยนะครับ จะได้ตอบอย่างละเอียด หรือโทรมาถามข้อมูลได้ครับ:D:D:D

2. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับนะครับเข้าสู่ RT club จ้า.... ไม่มีคำว่าช้าสำหรับคลับนี้ เพราะทุกคนย่อมอยากจะหาเพื่อนร่วมอุดมการณ์เดียวกันอยู่ตลอดเวลา :D:D:D

3. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับกับสมาชิกใหม่ทุกท่านยินดีต้อนรับนะครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ :)

4. VampireAe101

VampireAe101 New Member Member

17
    0
    0
    แจ้ครับ Rt100 เดิมๆครับ

5. เจนศึก

เจนศึก New Member Member

419
    0
    0
    สวัดดีสมาชิกใหม่ทุกคนครับ

6. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับทุกคนครับ แล้วมามิตติ้งกันนะ

7. plerngphon

plerngphon New Member Member

4
    0
    0
    สวยทั้งนั้น

8. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    จุ้กกรู้ๆๆๆ ไม่ได้เข้ามานาน

9. เจนศึก

419
    0
    0
    พี่กอฟคับมีคนมาขอเป็นสมาชิดด้วยอ่ะคับ เขาใช้ RT81 อยู่ที่นครสวรรค์คับ เค้าเล่นเน็ตไม่เป็นผมเลยต้องเข้ามาลงชื่อกับที่อยู่ให้อ่ะคับ ชื่อ สุชาติ บรรจงรักษ์ ที่อยู่ 30/5 ถ.อารักษ์ ต.ปากน้ำโพ อ.เมือง จ.นครสวรรค์ ส่วนรูปเดียวจะตามมาคับ

10. the_gamez

751
    1
    0
    สมาชิกเพิ่มขึ้นนเรื่อยๆ วู้ว!! ดีๆ

11. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ไม่มีปัญหาครับเรื่องจะเข้าคลับ แต่ว่ายังไงก็ลงรูปลงรายละเอียดข้อมูลให้สมาชิกท่านอื่นๆ ได้รู้จักกันด้วยก็ดีครับเจน :D:D:D

12. fatcat

fatcat New Member Member

3
    0
    0
    สวัดดีครับพี่ผมชื่ออ้วนบ้านอยู่แถวสายไหมครับอยากเป็นสมาชิกด้วยคนพอดีผมใช้RT40อยู่ส่วนรูปจะตามมาภายหลังเบอร์ติดต่อส่วนตัว 08-6775-4644 ขอบคุณมากครับถ้าจะรับผมเป็นสมาชิกสักคน

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    :D:D:D ยินดีต้อนรับครับคุณอ้วน บ้านอยู่ใกล้ ๆ กันเลย ผมอยู่ดอนเมือง ก่อนอื่นก็เข้ามาคุยกันในบอร์ดก่อน แล้วทำตามกติกาของคลับ ก็จะได้เป็นสมาชิกครับอย่างสมบูรณ์ ไม่ยากอยากที่คิด :D:D:D:D

14. the_gamez

751
    1
    0
    จุ้กกรู ยินดีต้อนรับครับๆๆๆๆ คนเยอะจะได้อบอุ่น

ใจโคตร RT

15. SarMM

SarMM New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีคับ ผมชื่อ สาม นะคับ

อายุ 20

อยู่ ดอนเมือง

ตอนนี้ ได้ RT61 มา เดิมนิดหน่อย

ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับ

มีเรื่องถามแยอะ คับผม

16. aonknoon

aonknoon New Member Member

2
    0
    0
    หวัดดีครับ ผมชื่ออ๋องครับ อยู่จังหวัดอุดรธานีครับ
    พอดีว่ากำลังจะเอา RT100 ที่บ้านมาใช้อ่ะครับ
    เลยมาหาข้อมูลตกแต่งรถเล็กๆน้อย
    เลยมาเจอคลับนี้เข้าอ่ะครับ เลยสนใจอยากร่วมคลับด้วย
    ยังไงก็ขอคำชี้แนะด้วยนะครับ

17. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับทุกคนครับ มีปัญหาอะไรโทรสอบถามได้ครับ

18. aonknoon

aonknoon New Member Member

2
    0
    0
    ดีใจจังอ่ะครับ นึกว่าคลับนี้จะแยกย้ายกันไปหมดแล้วอ่ะครับ นึกว่าผมจะมาสมัครสมาชิคช้าไป วันนี้เข้ามาเห็นมีคนตอบ ดีใจครับผม
    ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ถ้ามิตมิดติ้ง ถึงอยู่ไกลแค่นี้ก็จะไปรายงานตัวครับผม...

19. เจนศึก

419
    0
    0
    รูปมาแล้วคับ

รูปรถมาแล้วนะคับพี่กอฟ

20. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ฮืม............รถสวยน่ะครับ ยินดีต้อนรับสู่ Toyota Corona RT Club ครับ

21. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ว้าว ... สมาชิกเยอะขึ้น อิอิ

22. nongtan

nongtan New Member Member

34
    0
    0
    สวัสดีครับ

ผมชื่อชัยศักดิ์ คำเพชรดี

ชื่อเล่น บิ๊กครับ

ผมอายุ 18

ขับ RT 81

มารายงานตัวครับ

23. SatitpongJ

SatitpongJ New Member Member

55
    0
    0
    เอฟครับ ใช้Tt133 อยู่สิงห์บุรี(แฟนอยู่ที่สิงห์)แต่เป็นคนจ.นครสวรรค์ เบอร์โทร080-0701122 ขอเป็นสมาชิกด้วยครับแล้วจะถ่ายรูปมาลงวันหลั
    งครับชื่อสถิตย์พงษ์ จับเทียน

24. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ยินดีต้อนรับทุกๆ ท่านด้วยความเต็มใจครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะครับ จะได้สนิทกันมากขึ้น

25. pi_sankhum

pi_sankhum New Member Member

7
    0
    0
    สวัสดีครับผมไม่แน่ใจว่าสมัครไปรึยัง งั้นเอาเป็นว่าสมัครตอนนี้เลยดีกว่า ผมชื่อเก่งครับอยู่เชียงใหม่
    ใช้ rt100หน้ายักอ่ะครับเข้ามาอ่านดูแต่ยังไม่ใด้เข้ามาคุยจริงจังซะทียังไงก็
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับเอ่อ รูปรถผมยังไมใด้ถ่ายเลย ไว้ผมจะเอามาลงนะครับ

26. แมนคับ

แมนคับ New Member Member

10
    0
    0
    สวัสดีครับ ชือ แมน
    อายุ 20 ปี
    บ้านอย่นนท์ แถวปากเกร็ด
    ใช้ TOYOTA RT130 สีดำสนิท
    เครื่องเดิมๆ 12 R อยากรู้ว่ามี 4 เกียร์ ครับ จะทำ 5 เกียร์ จะใช้งบเท่าไหร่ มีใครขายบ้าง
    และจะไปมิตติ้งนะครับ

27. audy!

1,075
    2
    0
    สวัดดีสมาชิกใหม่ทุกท่านเลยนะครับ ยินดีต้อนรับครับ

28. audy!

1,075
    2
    0
    ใช้RT130เหรอครับ ว่างๆโพสรูปให้เพื่อนชนหน่อยนะครับ
    ผมใช้TT132ครับ เครื่อง3T 5เกียร์ครับ ยังไม่เคยเห็น รุ่นที่วาง12Rเลยครับ:)

29. สวัสดีค่ะ

นู๋ใหม่เองคร้า

สวัสดีค่ะ:D

ชื่อ นู๋ใหม่ค่ อายุ 20

อยู่แถวปากเกร็ด

พอดีแฟนขับ Rt 130 สีดำ

แล้วเจอกานนะค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้