แบ่งปันภาพเหตุการณ์คับ

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย RescueHatyai@RCT#164, 28 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RescueHatyai@RCT#164

RescueHatyai@RCT#164 New Member Member

32
    1
    0
    แบบว่าว่างๆคับ ก็เลย ไม่รู้จะทำอะไร

เปิดเจอภาพเหตุการณ์ใต้ ในเครื่อง เลยอยากจะเอา มาลง

ให้เพื่อนๆได้ชมกัน คับ

และช่วยกันเป็นกำลังใจ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ กู้ภัยในพื้นที่ 3 จังหวัดแดนใต้

ด้วยนะคับ รวมทั้ง ทหาร ตำรวจ และผู้ที่เกี่ยวข้อง

ขอให้ เหตุการณ์นั้นสงบโดยเร็วคับ

* ขอขอบคุณพี่ๆช่างภาพ ทุกๆท่านนะคับที่เสี่ยงภัยถ่ายภาพสวยๆมาให้ *

2. RescueHatyai@RCT#164

RescueHatyai@RCT#164 New Member Member

32
    1
    0
    ไอนี้ ฆ่าตัดคอ คับ

อาจจะโหด ไปนิด นั้น ขอเป็น ภาพ ไกลๆ แล้วกัน คับ

กลัวเพื่อนๆ คนอื่นจะรับ บ่ ได้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มิถุนายน 2008
  3. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ผมเข้ามาเตือนนะ บอร์ดสาธารณะ ถ้าเอาภาพวาดเสียวมาลงกรุณาทำโมเสกเซนเซอร์มาด้วย ถ้ามาแบบโจ้งๆผมลบหมดนะ ให้เกียรติผู้เสียชีวิตและบาดเจ็บ เป็นกำลังใจให้เพื่อนๆน้องๆอาสาที่ปฎิบัติงาน และขอบคุณมากสำหรับภาพเหตุการณ์

4. Te'@RescueClubThailand# 1

Te'@RescueClubThailand# 1 New Member Moderator

378
    12
    0

ขอเป็นกำลังใจให้กับผู้เสียสละเพื่อชาติ ตัวจริง เสียงจริง

พี่ขอเซ็นเซอร์ภาพนะ มันรุนแรงเกิน ใครอยากได้ภาพที่ไม่ เซ็นเซอร์
    PM เข้ามาก็แล้วกันจะส่งให้ทาง Mail

5. rescue_Bangkok

rescue_Bangkok New Member Member

419
    0
    0
    เมื่อรัยเหตุการณ์แบบนี้จะหมดไปซะที

เสียใจกับวีรบุรุษของชาติ ณ ที่นี้ ด้วยครับ

6. black-magic

black-magic New Member Member

164
    0
    0
    ทำดีแล้ว

7. RescueHatyai@RCT#164

32
    1
    0
    ค๊าบ ผม ครั้งหน้าจะเอาไป ปรับปรุง มาใหม่ คับ

ขอ อภัย มา ณ ที่นี้ ด้วย คับ

8. RescueClubThailand#201

RescueClubThailand#201 New Member Member

105
    1
    0
    เปนกำลังใจให้เด้อ

9. YAI 007

YAI 007 Member Member

292
    0
    16
    เมื่อไหร่พวกนี้จะหายไปจากแผ่นดิน

10. jackmix

jackmix New Member Member

39
    0
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้เพื่อนอาสากู้ภัย 3 จังหวัดชายแดนใต้

11. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ขอเป็นกำลังใจให้เช่นกันครับ

12. oamaru@rct#180

oamaru@rct#180 New Member Member

17
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ทุกท่านทุกนายครับ

13. RESCUE >>> 338

RESCUE >>> 338 New Member Moderator

80
    1
    0
    เป็นกำลังใจให้พี่น้องชาวไทย และกู้ภัยใน 3 จังหวัดภาคใต้ด้วยนะคับ
    เข็มแข็งช่วยพี่ น้อง ของเรานะคับ คนไทยรักัน ช่วยเหลือกัน กู้ภัยไทยจงเจริญ

14. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    ** ไม่รู้ว่า เป็นอย่างไร ถึงทำแบบนี้ คนที่ตายก็ใช่ใครนับ ดีๆๆ ก็ญาติพี่น้องกัน ทั้งนั้น หรือคนในพื้นที่ได้ตังค์กัน ( ขอเป็นกำลังใจให้ พี่ๆๆ ทหาร และ ตำรวจ และ โจร ต่อสู้กันให้น้อยลง ) **

15. chaiyant

chaiyant New Member Member

84
    0
    0
    ขอให้สงบเร็วๆนะครับ สงสารคนที่ไม่รู้เรื่องอะไรต้องไปจบชีวิตก่อนวัยอันควร
    ขอเป็นกำลังใจให้กับ ตำรวจ ทหาร อาสาสมัครกู้ภัย และพี่น้องชาวใต้ทุกคนครับ

16. pan@rct146

pan@rct146 New Member Member

2
    0
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้เจ้าหน้าที่ ตำรวจ ทหาร อาสาสมัครทุกภาคส่วนโดยเฉพาะเพื่อนกู้ภัย 3 จ.ชายแดนใต้ ขอให้สงบ สาธุ.........

17. Chacky

Chacky New Member Member

73
    0
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ

ระวังๆ กันด้วยนะครับ

18. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้