เซียนเบาะซิ่ง รบกวนอ่านนิดนึงครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย BP.TD, 27 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ความรู้ ครับ แจ่ม :D

2. ^BANK^

^BANK^ Well-Known Member VIP

4,902
    124
    63
    ความรู้ดีครับ

3. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    ถ้าเจอของปลอมในราคาของปลอมก็ไม่เท่าไหร่
    ถ้าเจอของปลอมในราคาเท่าของแท้ก็เซ็งเลย

4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ได้ความรู้ มากๆเลยครับ
    ผมนั่งสังเกตรถผมมาตลอด ว่าเบาะซ้ายขวาทำไมปีกมันไม่เหมือนกัน
    แล้วผมก็ไม่รู้ว่าตัวไหนเป็นรุ่นไหน จนได้มาอ่านแล้วกลับไปดูอีกที

พบว่ารถผมตามสูตรที่ได้กล่าวไว้เลยครับ ขวา brix ซ้าย ergo
    หายสงสัย แถมดีใจมาก ว่าได้สูตร 555 ขอบคุณมากๆครับ

5. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    เวรกรรมของผมเป็น BRIDE pro อะสิ ถ้าตัวนี้มันพอจาหาคู่ได้ไม๊คับ มีอยู่ตัวนึง สีม่วง 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้