A31 วาง 1jbo เดิม เกียร์mt กินน้ำมันกี่กิโลลิตร

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย Pom_GU, 29 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pom_GU

Pom_GU Guest

0
    0
    0
    A31 วาง 1jbo เดิม เกียร์mt กินน้ำมันกี่กิโลลิตร

ขอคำตอบหลายๆคนนะครับ จะได้เอาไปเปลียบเทียบกับที่ผมไปถามมานิดหน่อย ว่าจะวางดีเปล่า

2. long

long New Member Member

7
    0
    0
    เดิมเดิมปกติ ขับใช้งานทั่วไปในเมืองประมาณ 8-9 กม./ลิตร ถ้าทางยาวต่างจังหวัดประมาณ 11 กม./ลิตรแต่ถ้าซัดมากก็มีซดมากอ่ะครับ

3. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    ก็ประมาณนั้นอะครับ
    7-8 โล/ลิตร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้