ตาโตผมหายครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย nobitong2002, 30 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    เอาอีกแล้ว พวกเวรนี่

ขอให้ได้คืนเร็วๆนะครับ จะช่วยดูให้ด้วย

2. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    เป็นหุเปนตาให้ ที่ลพบุีรี นะครับ แต่ผมว่ามันคงแกะสติกเกอร์ออกแล้ว แหระ

3. vnom

vnom Member Member

115
    19
    18
    จะช่วยดูนะครับ ขอให้ได้คืนไวไวนะครับ

4. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ขอแนะนำเหมือนกรณีรถของเชาว์คับ
    คือหากมีพรรคพวกที่เป็นบิ๊กสีกากีก็สั่งการไปเลยคับ
    อาจมีปาฏิหารให้เราเห็นอีกก็ได้

5. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เอาใจช่วยนะครับ

6. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ติดต่อกับตำรวจด่วนครับ

7. จขกท.

จขกท. Guest

0
    0
    0
    ความคืบหน้าครับ

ขอบคุณสำหรับกำลังใจจากทุกท่านครับ...
    เมื่อวานนี้ลางานไปขอความช่วยเหลือจากกองปราบแต่ก็ไม่ได้อะไรคืบหน้ามากนัก...
    แต่พี่ผู้กองที่คุยด้วยก็ดีมากเลยครับ...(พ.ต.ท. ณรงค์ ชนะภัยกุล)ท่านก็ช่วยประสานงานกับเพื่อนของท่านอีกคนหนึ่งให้...
    นัดกันวันนี้ตอน 4 โมงเย็นให้เอาเอกสารเท่าที่เราจะมีไปให้....
    รูปจากกล้องวงจรปิด ไฟล์วีดีโอ...
    เพราะพี่เค้าเคยอยู่เกี่ยวกับโจรกรรมรถโดยตรงอาจจะมีลู่ทางช่วยเหลือเราได้มากขึ้น....
    ผมก็หวังว่าตำรวจน้ำดียังคงมีอยู่...
    หลังจากเจอที่คำพูดที่ทำให้จิตตกมาจากที่ สน.แล้ว...

รถตาโตปี 96 ครับ...
    ตำหนิเพิ่มเติม...
    ประตูทางฝั่งด้านหลังซ้ายจะมีรอยครูดสีดำเป็นทาง
    ตรงมุมกันชนหลังขวา จะมีรอยแตกจากการชน รอยไม่ใหญ่จะเป็นรอยสีแตกน่ะครับ...
    ส่วนสติกเกอร์ผมคาดว่าก็คงโดนแกะออกแล้วล่ะ...

ตอนนี้ลำบากมากเหมือนกัน เพราะแฟนผมท้องอยู่ 6เดือนแล้ว...
    และปรกติจะกลับบ้านที่ราชบุรีทุกเย็นวันศุกร์เพื่อไปดูลูกชายคนโตทุกอาทิตย์...
    ตอาทิตย์ที่ผ่านมาก็เลยต้องนั่งรถตู้เอา...
    เอาวะ.... ชีวิตลำบากมากขึ้นแต่คงไม่ตายหรอก...
    เฮ้อ...
    ขอบคุณทุกท่านนะครับ...
    เดี๋ยวคงต้องโทรไปขอคำแนะนำจากเพื่อนๆบางท่านนะครับ...

8. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้ครับ....

9. chao_ek

chao_ek New Member Member

160
    77
    0
    สู้ สู้ ครับเป็นกำลังใจให้ จะคอยช่วยดูให้นะครับ

10. เสียวเหมือนกัน แต่ถ้าติดกันขโมยแล้วรถจะหายไหม

11. ขอให้ได้คืนไวๆๆ คับ เอาใจช่วย

12. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ช่วยกันตามหาอีกแรงครับ

13. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    เป็นกำลังใจด้วยคับ..... ได้คืนทุกๆคัน

14. Ahtrun_Sala

740
    270
    0
    เอารถคืนมาให้ได้ครับ เพราะมันเป็นรถของเรา

15. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ช่วยกันหาต่อไปครับ

16. Ahtrun_Sala

740
    270
    0
    อัพไป กาทู้มีสาระสำคัญ

17. Ahtrun_Sala

740
    270
    0
    กระทู้นี้ก็หาย อัพ ไป

18. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ

19. RoZilla

RoZilla New Member Member

32
    8
    0
  20. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    ขอให้เจอรถนะคับ

21. Ahtrun_Sala

740
    270
    0
    สู้ๆๆ ครับ "ปาติหาร" มีจริง

22. JOJOEYE

JOJOEYE New Member Member

237
    36
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้คับ...

23. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ช่วย ช่วย กัน นะ ครับ ขอบคุณครับ <<<

24. bunsai

bunsai New Member Member

88
    5
    0
    ขอเป็นกำลังใจให้ด้วยคนคับ...หาเจอไวๆนะคับ

25. lak trang

lak trang New Member Member

124
    13
    0
    TOP จริงๆรถรุ่นนี้ เสียใจด้วนนะครับ จะช่วยดูให้ครับ

26. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    อีกแล้วเหรอเนี่ย จะช่วยดูให้ครับ ขอให้ได้คืนเร็วๆนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้