รายงานสถานการณ์ด่วน LPG เพชรเกษม (รพ.พยาไท 3)

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย sunnyonly069, 30 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ta"keng B14"

Ta"keng B14" Active Member Member

973
    114
    43
    ขึ้นไปเลยครับ คนเค้าทำใจได้แล้ว ให้ประชาชนตัดสินเองครับว่าจะใช้
    LPG or NGV อย่ามาบีบกันแบบนี้เมื่อวานซืนก็ระเบิดอีกแล้วนะสาด
    ปลอดภัยส้นตรีนอะไร ครับท่าน

2. Bach Contrabass

Bach Contrabass New Member Member

414
    176
    0
    เติมมาเต็มเมื่อวันอาทิตย์ คนไม่เยอะเลย ออกไปเติมที่ ถ.จันทร์ ตอนตี 3 กว่า

3. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ช่าย เติมดึกๆไม่แย่งกัน เด๋วคืนนี้ ออกจากซอยสี่ซักตีสอง ค่อยไปเติม อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้