เกลียดไครมากกว่ากันครับระหว่าง รถเมล์เขียว รถตู้วิน รถแท็กซี่ ......... !

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย speytro_boom, 4 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    รถเมล์ ชอบเบียดจังสัด ออกป้ายปุ๊บ กุขับมาตรงๆ ดีๆ ไม่ได้ครับ รอไม่ได้ ต้องเบียด
    แท็กซี่ อันนี้ผมไม่ว่าเค้านะ คนหาเช้ากินค่ำ และอีกอย่าง แท็กซี่ น้ำใจดีๆ ผมก้อเจอมาเยอะ
    วินนี่ ก็เหมือนกัน เอาเป็นว่า สรุปๆ ผมไม่ชอบ เมล์ อย่างเดียว ชอบมาด่ากันเจี๊ยวจ๊าว ด้วย เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้