Happy Birthday(kungking5)

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bigeyes96, 5 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0

เมื่อถึงเวลามีปันหาจิงๆ มันก็ต้องมียืดหยุ่นกันบ้าง ใครจะคิดว่างานมันจะเข้าหล่ะคับ แต่ยังไงก้อิจฉาจิ๊บเหลือเกิน กับตำแหน่งบุคคลที่มีความสุขในรอบสัปดาห์ ต้องให้มันจิงๆว่ะ555 แหล่ม

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    บอกแล้ว ว่าร้านนั่ง กินชิล ๆ

น้าคนนี้ก็ พี่ติ๊ก ชีโร่ เข้าสิง ซะงั้น

เป็นมนุดค้างคาวที่น่าเกลียดมั่ก ๆ

และขอขอบคุณ 3 ทหารเสือด้วยน่ะครับ ทั้ง พี่ต้อม พี่บอล ที่มาร่วมสนุก

และแกล้งดูนาฬิกาผิด จนร้านแทบปิด

และขออภัยพี่โจ ที่ไม่ได้เรียนเชิญ เนื่องจาก เกรงใจครับพี่ บ้านพี่ ไกลจากร้านมากจิง ๆ

3. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    Happy Birthday ด้วยคนนะครับ (ช้าไปนิสสส ) :p

4. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    Happy BirthDay ย้อนหลังด้วยค๊าบกุ้ง

เสียดายไม่ได้ไป

เดี๋ยว วันพุทธ ไปขอนแก่น ซื้อหนมมาฝากละกัน

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สุขสันต์วันเกิดคับ

6. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0

>>> มิเป็นไรครับคุณน้อง "ดื่มเหล้ากับสหายที่รู้ใจหมื่นจอกมิเมามาย" <<<

7. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0

พี่ โจ ดื่ม ด้วย หรือ ครับ

8. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ม่ายดื่มคับปร๋ม อิอิ ดื่มโค๊กดีก่า :D <<<

9. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    แหม ทำอย่างก่ะไม่มีฟามสุกซะงั้น เมาเสจไปหาสาวต่อเนี่ย ผู้ชายที่มีฟามสุตลอดปีต้องยกให้ ก๊วยเจ๋งเลย HOT มาตั้งแต่ปีใหม่ เลยทีเดียว :D:D:D

10. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    เห็นด้วยอย่างแรง ตอนหัวค่ำได้กันเต็มร้อย ข้ามวันปุ๊บ เหลือยี่สิบซ่ะงั้น ปล.เมิงจะวิ่งทำไมคับ

11. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    ได้ข่าวว่ามีคนถ่าย VDO ปรากอบ ยังไงช่วยเอาลอง ยูทูปด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้