****** 03.30 น. นู๋โบว์ ล่าเหยื่ออยู่เกษตร-นวมิน *****

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv สีฟ้า, 6 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    :pมาบอกว่าหาไม่เจอ แล้วบอกว่าบ้านแฟนอยู่แถวนั้น ยังไงกันแน่นู๋:rolleyes:

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    กลัว จาเงียบ อิอิอิ :D:D:D

[inwindow=800]planet.kapook.com/eyeblueeye/blog/view/63735[/inwindow]

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  3. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D....ผมเจอน้องโบว์แถวนั้นจิงๆๆ ปาล์มสปริง ไม่เชื่อถามน้องโบว์ดูจิ :D:D:D:D:D UP :D:D:D:D

4. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    มันคือที่ไหนอะครับ อิอิ ไม่ใช่คนแถวนั้นซะด้วยสิ555

5. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0

โบอ่ะ ไปล้างรถที่ปั๊มแถวๆนั้น แถวบ้านโบอ่ะค่ะ

แต่พี่ไก่เนี่ยสิ ไปทำอะไร ฮั่นแน่ๆๆๆๆ :D:D:D

6. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0

อันนั้นรักแร้ค่ะ ไม่ใช่รักแท้ 555

7. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    อ๋อ นึกว่าขับเข้าไปทะลุออกด้านหลังซะอีก ทางหลักรถมันติด......................................:D:D:D

8. ++BowZaaZ++

733
    60
    0
    พี่ไก่ขับทะลุข้างหลังรึป่าวคะ

เห็นวันนั้นบอกรีบไปหาเพื่อน (สาว รึป่าวก้อไม่รุ) 55

9. nv สีฟ้า

509
    41
    0
    :D.......พี่แว๊ะไปซื้อถุง ก๊อฟแก็ป.......:D

10. gohnighttour

gohnighttour New Member Member

213
    21
    0
    เที่ยวไหนกัน ไม่ชวนกันบ้างเลยนะ อิอิอิ

11. chang nv

chang nv New Member Member

269
    10
    0
    คืนวันที่17 ผมเจอนู๋ โบว์ แถวลาดพร้าวครับขับรถตามมาด้านหลังพอดีเห็นเลี้ยวเข้าซอยเวชธานี:D:D

12. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    เจอกันบ่อยจริงๆครับฮ่าๆๆ ทั่วกรุงเลยหรอเนี่ย ยัยโบ

13. ++BowZaaZ++

733
    60
    0
    :D:D:D วันนั้นไปบ้านแฟนคร้าบพี่น้อง

ปล. เมื่อวานก้อเจอรถใครก็ไม่รู้ ไม่แน่ใจว่าทะเบียน ลอ 683 รึเปล่า

เห็นขับจี้ตูดมา ตรงเส้นลาดพร้าวอ่ะค่ะ ใช่พี่น้องในคลับเรารึป่าวนี่

แต่ติ๊บไฟทักไปเรียบร้อย ก่อนเลี้ยวเข้าซอยเวชธานี เช่นเคย :p

ปล. อีกรอบ เมื่อคืนเจอพี่ไก่ nv สีฟ้า ที่แจ้งวัฒนะ ขับฝ่าไฟแดง แล้วก้อกลับรถตรงที่ห้ามกลับด้วยแหละ

(นี่แหน่ะ ฟ้องซะเลย เพราะกำลังจะกลับรถเหมือนกัน แต่อีกฝั่งดันไฟเขียวซะก่อน ไม่รอน้องมั่งเลย :D:D)

14. nv สีฟ้า

509
    41
    0
    :D:D..........ไปหลอกเจ้าแว่นรูปหล่อมาจากไหน ดูเค้าเรียบร้อยมากๆๆๆ สงสัยน้องสาวใช้นำมันพราย.......:D:D

15. ++BowZaaZ++

733
    60
    0
    ดูว่าเรียบร้อย แต่จิงๆแล้วไม่ใช่อย่างรุนแรงค่ะพี่ไก่ 555

เค้ายังรู้จักพี่เลยค่ะ ยังถามอยู่เลยว่ารถพี่ไก่เป็นไงมั่ง

16. ใช่ครับโน๊ตก็เห็นครับทั่งวันที่หลังสตีรวิทแล้วก็วันอาทิตย์ที่แจ้งวัฒนะรู้ข่าวเร็วเหมือนกันนะตัวเอง
    วันหลังรถวิ่งที่ไหนถามหนูโบดีกว่า โนต๊จะทักแล้วแต่กลัวจำไม่ได้
    ปล. ระวังตำรวจนะครับเอาสีแดงไป

17. ++BowZaaZ++

733
    60
    0
    โทร.มาเลยค่ะคุณโน๊ต อิอิ

18. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ชั่วโมงนี้ midnight กล่อมลูกนอนอย่างเดียวเลย...:D

19. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    แอบอ่านอ่ะ นั่งฝังเค้าคุยกันครับไม่มีอะไร

20. กลัวโทรไปคุณโบจะมีธุระยุ่งๆอยู่ป่าวครับ

21. nv สีฟ้า

509
    41
    0

:D:D.....พวก ...เกียร์มัว... ก็ชอบอ้างลูก ฮิฮิ.....:D:D

22. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เซ็งไม่เคยจะชวนน้องเลย อะ เหอๆๆเห็นแต่ยางที่พี่ไก่จะยกมรดกให้นะเนี้ยเลยไม่คิดมาก อิอิ:D

23. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    อิๆ...:D

24. NV_BOYZ

NV_BOYZ New Member Member

173
    14
    0
    อัพ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้