Pomgambino Training Meeting 2008

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย bank2civic, 7 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    เอาไงๆ ว่างวันไหนกัน

2. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    เอ่อ...นี่กรุงเทพฯ นะฮะโบ๊ท...(แต่พี่เพิ่งไปสอยมาอีกแล้ว...อิอิ เมื่อวานนนี้)
    อยากไป ทรีบาร์ด้วยอ่ะ...

3. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    อยากกินหมูทอดดดดดดดดดดด

ไปทำไรมาหรอคับพี่ ที่เชียงใหม่อ่ะ

4. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ใครว่างวันไหนเสนอมาเลยครับ

5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อร่อยสุดๆอ่ะ ข้าวเหนียวร้อนๆนะ น้ำพริกหนุ่มห่อนึง โอยยยยยย :D

6. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    แล้วแคปหมูติดมันละพี่บี ว้าวววววว เอื๊อก หิวง่ะ:D

7. balloon.com

687
    4
    0
    แป่ว กลายเป็นกระทู้ ชิมไปบ่นไปซะแว้ว........

8. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    วันไหนน้อง

9. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    มือใหม่ คับ ขอไปร่วมแจมด้วยนะฮะ ขอเสนอเป้นวันอาทิตย์ที่ 27/7/51 คับ

10. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    27 นี้ไม่ว่างกันแน่นอนคับ โดยเฉพาะจานปอม ติดงาน Superclub อ่ะ

11. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    งั้นไปลง Superclub ด้วยเลยดีมั้ยคับ ถือเป็นการฝึกไปในตัว :p

เรื่องวัน เวลา เป็น วันเสาร์,อาทิตย์ น่าจะสะดวกที่สุด นะคับ

12. JAZZza

2,393
    18
    0
    ลงรุ่นมือใหม่จิคับ จะได้วิ่งด้วยกัน :p

13. Bbo-at

240
    5
    18
    พี่แจ๊สยังมือใหม่อีกหรอเนี่ย ไม่ใหม่แล้วม้างงงพี่ อิๆๆๆ

14. Bbo-at

240
    5
    18
    บ้านเราน่าจะมีมั่งนะพี่ พูดแล้วอยาก:p:p

มีแต่ข้าวเหนียวหมูปิ้งหน้า สว.2 เที่ยงคืนตีหนึ่งไปยืนรอได้เลย

เที่ยงคืนเหมือนกัน แต่ไม่มีน้ำพริกหนุ่ม:D:D

15. JAZZza

2,393
    18
    0
    ยังใหม่อยู่จิ
    เพิ่งแข่งได้ไม่กี่ครั้งเอง
    ว่าแต่รถเสดยาง
    จาด้ายปายวิ่งด้วยกานที่พีระอ่ะ :D:D:D

16. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    อิจฉา พวกมียาง วิ่ง ไม่มียางใส่บ้างให้มันรู้ไป อิอิ

17. balloon.com

687
    4
    0
    ซื้อสิครับท่าน :D:D:D

18. JAZZza

2,393
    18
    0
    ม่ายมียางแล้ววิ่งงัยฟร่ะ :D:D:D

19. Cyber-Asti

Cyber-Asti New Member Member

1,682
    4
    0
    จารปอม จะเทรนเมื่อไหร่เหรอคับ...ขอแอบไปดูด้วยได้ป่าว..

26-27 นี้ไปแอบดูจารปอมวิ่งที่พีระฯดีก่าแบบว่า ครู พัก ลัก จำไปพรางๆ

20. Bbo-at

240
    5
    18
    ถ้ารถเสดก่อนวันพะหัดก็ไปคับพี่ วันสุกจะได้มีเวลาเซ็ตรถนิดๆหน่อยๆ

ถ้ายังไงเดวผมโทรไปหาพี่แล้วกันนะคับ:D:D

21. Bbo-at

240
    5
    18
    ผมมี 01-R อยู่เอาป่าว ข้างนึงยังดีอยู่

อีกข้างต้องเอาไปเย็บตรงแก้มนิดนึง มันฉีกตอนชนที่เจียงใหม่อ่ะเจ้า:D:D

22. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    เอามาเดี๋ยวปะให้ครับ:D

สวัสดี พี่ๆทุกคน น้องใหม่ครับ

23. Bbo-at

240
    5
    18
    หวัดดีพี่อ๊อด อิๆๆๆ

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    ปะแล้วก้อชุนด้วยนะ 555+

25. Ballnuclear

691
    14
    0
    ผมมียางมาตั้งแต่เกิดแว้ว

ยางอายนะ ฮิๆ
    ไปแระเด๋วโดนทรีน

26. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    ยางไหนเนี่ย

อืมม... แบงค์มันไม่มียางอย่างนี้นี่เอง...
    ไอ้เราก็นึกว่ายางรถ...

27. Ballnuclear

691
    14
    0
    ฮิๆ อ่ะล้อเล่งคร้าบ:D:D:D

28. balloon.com

687
    4
    0
    Pomgambino Training Meeting !!!

ผมว่าวันที่ 19 ตคนี้ งาน Hankook ที่ Drift Street ไปมิตติ้งกันที่สนามเลย เจอกันแต่เช้า และร่วมกิจกรรมดังนี้

- Work Course โดยมีอาจารย์ปอมแนะนำการ Work Course และแนะนำวิธีการขับแบบคร่าวๆ
    - ช่วยกัน Setting รถ การปรับแต่งโช๊ค การปรับแต่งลมยาง
    - วิเคราะห์การขับของแต่ละคนหลังจากได้วิ่งซ้อมไปแล้ว 1 รอบ โดยมีอาจารย์ปอมแนะนำของแต่ละคน
    - หลังเลิกกิจกรรมร่วมกันถ่ายรูป

ประมาณนี้เอามั้ยครับพี่น้อง.........:):):)

29. JAZZza

2,393
    18
    0
    จานปอมไปโคราชมั๊ง อุอุ

30. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ไปด้วยครับ แต่ถ้าจามาวันที่19 ก็ยินดีเลยนะครับ
    เพราะสนามนี้สนามที่2 แล้วอ๋องจะหยุด ประมาณ 1 เดือน เพื่อหาสถานที่ เพื่อรองรับความเป็นสนาม สุดท้ายของปี น่าจะประมาณ ธันวาคมเลยสำหรับสนาม 3 และก็ จะให้งานใหญ่ขึ้น กิจกรรมมากขึ้น
    ผู้คนทั่วไปรู้จั Gymkhana มากขึ้น นะครับ แต่ยังยืนยัน แนวคิด ที่ให้จิมคาน่า เป็นกีฬา แห่งทักษะการ
    ควบคุมรถยนต์ และ ความสนุกสนาน พบปะแลกเปลี่ยน วิทยายุทธกัน
    อยากให้ เด็กรุ่นใหม่ๆได้มีโอกาศ ขับจิมคาน่ากันครับ
    (ขอบคุณพี่ปอมเรื่องชื่อรุ่นในงาน Hankook Gymkhana Fun Club ด้วยนะพี่)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้