ลองทำแบบสติกเกอร์มาให้ดูเล่นๆคร๊าบ.....

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย m_sticker69, 7 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- ถ้าเครื่องผม ละ ก็ อย่า มา สแกน เลยงิ สแกนไปก็ เจอ เจอเต็มๆ เลย ละ ของคนที่มาสแกน อ่ะอิอิ

ผมม่ะใช่ไก่ น่ะ ไวรัส HIV มัน ไม่ ขึ้น แน่!!! ( - - )

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ฉายาช้างคือ ช้างหวัดนก แห่งคลิกคลับ แหะๆ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ผมว่า เอาไป Repair ก่อนดีมั้ย อิ อิ อิ

เป็นไงครับคุณ M จัดได้หรือยัง รอชมครับ

4. m_sticker69

m_sticker69 New Member Member

195
    1
    0
    ไม่นานเกินรอ..คร๊าบ

5. Project_L

873
    8
    0
    /\/\/\/\/\/\/\ ประกาศจากกรม สาทาระภัยร้าย /\/\/\/\/\/\/\
    อัน ด้วย ทางเราได้พบ ไวรัสตัวใหม่ นันคือ ไวร้ส HECh ( Hend E Chang = หัว อี ช้าง )
    จะ พบ ได้ เมื่อ ถึง เวลา จะพบ หรือ มิทติ้งเท่านั้น การ ติด เชื่อนั้น ยังไม่สามารถ หาทางแก้ได้
    แต่สามารถ ให้มันไม่มาได้ นั้นคือ อย่าบอกมัน ว่าเรา อยู่ นี้ มันก็จะไม่มาหาเรา ถึงมันรู้มัน็ไม่มา
    เพราะ ไวรัสชนิดต้องใช้ล้อ ในการวิ่ง แปลกกว่า ชนิดอืนๆ ที่ต้อง อาใสเขาไป เพราะ ฉนั้นไม่ต้อง
    กลัวไวรัสชนิดนี้ ไม่มีอัตราย มากถึงกับชีวิต แค่ จนลงเท่านั้น ทางเรายังไม่สามารถ หาทาง กำจัดมันได้
    แต่ทางเรา กำลัง หาที่ให้มันอยู่เพราะ ตอนนี้ มัน อยู่กับ ทางเรา....
    จึงเรียกมาให้ รู้ว่า .....

ช่วยผมด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

6. TuM_Hz

TuM_Hz New Member Member

136
    1
    0
    สเเกนแล้วเอามาให้ดูหน่อยนะครับพี่อยากเห็นครับ

7. Project_L

873
    8
    0
    -.- ไวรัสนะ เพ่ ไช่ ปลาทอด - -

8. tei1992

tei1992 New Member Member

208
    1
    0
    พี่เอ็มสติกเกอร์ครับ คือ ผมอยากปริ้นสติกเกอร์ เปนโลโก้ทีมผมอ่ะครับ

ไม่ทราบว่า คิดราคายังไงเหรอครับ

คือผมอยู่เชียงใหม่ แล้วค่าจัดส่ง มันแพงป่ะครับ

ยังไม่ได้สั่งนะครับ แค่ถามข้อมูล

ผมลองถามในห้างดู เขาไม่รับปริ้นแบบที่ติดรถอ่ะครับ

9. m_sticker69

195
    1
    0
    ต้องถามก่อนว่าต้องการเป็นแบบตัด หรือ INKGET มันมีสองแบบครับ ต้องระบุขนาดแล้วก็สีด้วยครับ..ถึงจะรู้ราคา.....
    ไม่มีอะไรที่ทำไม่ได้หรอกครับ....นอกเสียจากว่า จะไม่ทำ...55

10. tei1992

208
    1
    0
    สีก็ ส้มๆ อย่างที่เห็นครับ ไม่เอาแบบตัดครับ เอาแบบที่มันติดรถได้ แบบ แน่นๆอ่ะครับ
    แบบตัด ผมถามที่ห้างเขาบอก มันไม่ค่อยทน ขนาดก็ 7.2 x 2.2 cm ครับ(เท่ากับรูป)
    ขอราคา ต่อแผ่นก่อนนะครับ แล้วก็ค่าจัดส่งด้วย

ยังไม่สั่งนะครับ ถามดูก่อน พอดีงบน้อย อิอิ ^^

ปล.ถ้าปริ้นมาแล้ว ขอบนอก4มุม ที่โค้งๆ มันจะโปร่งมั้ยครับ ไม่เอาขาวๆติดมานะครับ ^^

11. m_sticker69

195
    1
    0
    ยังไงก็ต้องมีขอบขาวโผล่ครับ......เพราะไดคัทต้องเกินขอบออกมาหน่อย....เป็นธรรมดาของงานINKGETอยู่แล้วครับ....ส่วนเรื่องราคา คิดเป็น ตร.ม.ครับ.....ถ้างานเล็กและละเอียดแบบนี้ ราคาตก ตร.ม.ละ 800-1,000.- อยู่ที่ลูกค้าเลือกใช้เนื้อสติกเกอร์ด้วย ครับ(มีหลายเกรด) ถ้าจากไซส์ที่บอกมาถ้าทำอยู่ 1 ตร.ม. 100 X 100 cm. จะได้สติกเกอร์เป็น 100 ชิ้นครับ แต่จะกี่ร้อยต้องคำนวนอีกทีครับ
    ปล. งาน INKGET ทำขั้นต่ำ 1 ตร.ม.ครับ...ยังไงลองโทรมาสอบถามดูแล้วกันนะคร๊าบ....ค่าจัดส่ง 100.-คร๊าบ..ต้องใช้กล่องใหญ่ เดวมันยับ..(EMS)

12. tei1992

208
    1
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ เด๋วผมขอลองถามเพื่อนผมก่อนนะครับ +เก็บตังก่อน ^^
    แล้วจะเข้ามาตอบครับ

แล้วๆๆ ที่ว่าขอบโค้ง ตรง4มุมนั่น มันจะโค้งมั้ยครับ หรือว่า มันจะเปนเหลี่ยมไปเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กรกฎาคม 2008
  13. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามมาดูครับ

14. m_sticker69

195
    1
    0
    จะโค้งหรือเหลี่ยม....แล้วแต่จะปรับ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้