NEWS....ข่าวสารสปอร์ททรัค....บก.โค้ชเจี๊ยบ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย p_sutipoj, 8 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    รับแซ่บบ!!!

2. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    แจ้งข่าวครับ ..........

เสาร์นี้ถ้าเพื่อนคนไหนว่าง ผมได้เงินรางวัลมา 1000 บาท จะเลี้ยงเหล้าหรือเลี้ยงข้าวเพื่อนๆ ดีครับ แต่สถานที่คงเป็นที่มิตติ้งนะครับ...

3. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    จะกินให้ เละ เลยยย

4. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    มีแค่ 1000 เดียว เกินจากนี้ช่วยกันจ่ายนะมึง

5. ต้อ..

362
    4
    0
  6. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ทำไงเนี้ยถ้าวันนั้นลืมเป๋าตังค์ 555

7. T'LOY

118
    0
    0
    1000 เพิ่มอีก 12 บาท ไปสเตท เลย เพ่

8. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ไม่เอากลัวว่ะ

9. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    รายงานผลการแข่งขันครับ.........ยิมคาน่า พูม่าฮันกุ๊ก

อันดับ 1 โค้ชเจี๊ยบ(ได้มาแบบไม่ภูมิใจ นายซีดน่าได้มากที่สุด เลยแต่แพ้ภัยตัวเอง) รับแบตเตอรี่พูม่า

อันดับ 2 บังซีด (ดึงโบ ได้เนียนมากๆ แต่โดนัทไม่ได้ดั่งใจรับที่ 2 ไป) รับน้ำมันเครื่อง ACเดโกไป

อันดับ 3 พี่อ๊อด (เข้าโค้งเนียน ๆ ไปเรื่อย รักษากริบไว้แต่เต็ดที่ใส่มาไม่เอามาใช้เลย) รับ นัทล้อซิ่งไปครบๆ

ชมเชยอันดับ 4 พี่นุ่นของเรา (ตื่นเต้นรถแดร็ก ระดับ 15 ต้น มาวิ่งในสนามสั้นๆ ห้าวไม่ออก เพราะว่าไม่ชิน) รับถังดักไอ

ชมเชยอันดับ 5 พี่KKK ชิวๆ สบายๆ ไม่รู้วิ่งได้ไง คราวหน้าอาจขึ้นโพเดียม..... รับ ขาติดป้ายซิ่งไป

ปล อันดับ1-5 ได้รับบัตรกำนัล เล่นโกคาร์ทฟรี ที่RCA ของคุณ ผู้จัดและสปอร์นเซอร์ทุกท่านมากครับ

10. VTR

VTR New Member Member

100
    1
    0
    ไปดูมามันส์มากคับ ยิ่งดูยิ่งอยากลงบ้างแต่รถเรามาไม่ได้มีเต็ดเหมือนชาวบ้านเค้า บวกกับฝีมือห่วยๆ เลยยังป๊อดๆอยู่อ่ะค๊าบบบบ

11. T'LOY

118
    0
    0
  12. ต้อ..

362
    4
    0
    ตาโจ้ รถผมไม่มีเต็ด ยังกระแดะ ไปลงกะเค้าเล้ยยยย

13. VTR

100
    1
    0
    เผอิญว่ายังป๊อดอยู่อ่ะค๊าบบบบ พี่ต้อ 5555

14. T'LOY

118
    0
    0
    ครั้งน่า มี จิมคาน่า มอไซ ไปเล่นกันไหม เล่นทั้งกะบะ ทั้งมอไซ เลย

15. VTR

100
    1
    0
    มอไซ มีจิมด้วยหรอคับลอย น่าสนใจเนอะ มันจะออกมาแนวไหนหว่า อิอิอิ

16. T'LOY

118
    0
    0
    มีคับ เหงพี่ อาร์มบอกมา กะจะให้ โค๊ชเจี๊ยบ เอา ฮอนด้า ดรีม ของแก่ไป ดริฟ จังเลย

17. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    จริงๆๆๆ

18. ต้อ..

362
    4
    0
    กรั่กๆๆๆๆๆ

19. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    แล้วไปกันป่าว รุ่น ออโต้เมติกแสตนดาร์ด.........???

20. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    แอร์เบลด N/A ลงได้ป่าว..อิอิ

21. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    มาแบบไฮโซเลยนะพี่นพ .5555
    ได้อยู่แล้วครับ

22. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    20 กันยายนนี้มีแข่งจิมคาน่านะคับผม ........สงสัยจะติดไปท อดกระฐินอ่ะ

23. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ใครอยากได้รางวัลใหญ่เชิญนะครับ

24. ต้อ..

362
    4
    0
    กันยา หรือ ตุลา พี่ งง

25. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    พีระ .... 3 สนามซ้อม เอาให้หายเงี่ยนกันไปเลย เต็มที่เลยนะครับ

26. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    จิมคาน่าเดือนนี้ ไม่มีข้าวเลี้ยง ฟรีค่าสมัคร มีถ้วยให้นะ ใครอยากลองไปได้เลย

ยังไงพี่ต้อ เอาถ้วยมาให้ได้นะครับ

27. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    มิทไนท์ เสาร์นี้ สุดติ่งด้วย ที่พัทยานะครับ .......... ใครอยากร่วมเป็นสักขีพยาน ไปชมกันได้ครับ

28. ไปใหนอ่าพี่

29. ต้อ..

362
    4
    0
    จะพยายามครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้