Motor Tracks มาแว้วครับ คริปเด็ดๆภาพมันส์ๆจากงาน K-Knight Drifter

การสนทนาใน 'Magazine on Web' เริ่มโดย motortracks, 1 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sugus lemon

sugus lemon New Member Member

97
    3
    0
    วันนั้นผมก็ไป

2. art_sticker thailand shop

art_sticker thailand shop New Member Member

134
    14
    0
    แจ่มก๊าบๆๆๆๆ

3. addy_psycho

addy_psycho New Member Member

169
    5
    0
    อืมนะ...........

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    เอาน่า....
    คนเราชอบไม่เหมือนกัน

ก็ต้องขอบคุณเค้าที่มาช่วยออกความคิดเห็นให้ทาง Motortrack ได้รับทราบกันไปครับ อิอิ

5. Kart-1

Kart-1 Member VIP Media

567
    7
    18
    มันส์จัง

6. Dynamite

Dynamite New Member Member

17
    0
    0

รู้สึกว่ามันจะมีเกี่ยวกับ drift ทั้งสองแผ่นเลยนะสิครับ อาจจะไม่ใช่ drift โดยตรง แต่เสนอการเอา evo ไปทำเป็นขับสอง แล้วลอง drift ดู มันเกี่ยวกับ drift ด้วยไม้ครับ ผมว่าเกี่ยวนะ

และถ้าจำไม่ผิด evo คันนี้ ลอง drift หลายที่มากๆ คุ้นๆ ว่า มีทั้ง หน้า อู่ที่ดัดแปลงให้ , ลานโล่งๆ และ หลังซีคอน

อยากถามว่าทำไม ต้อง test ให้ดูเยอะขนาดนั้นครับ ผมซึ่งเป็นผู้บริโภค ไม่ได้ต้องการรับรู้ การลองขับ ถึง 3-4 รอบ ที่ต่าง location และต่าง ผู้ขับ กันไปนะครับ อยากดูอย่างอื่นบ้าง

ไหนจะกิจกรรมอื่นๆ ที่ลงทุนจัดเกี่ยวกับ drift เช่นไป drift กันถึง ตจว.

ขนาด แผ่นล่าสุด ที่เสนอ เกี่ยวกับ อ.ศิริบูรณ์ ยังไม่วายแทรกโชว์ drift เลยครับ เนื้อหาที่ อ. เค้าบรรยายให้ฟัง ทำไม่ไม่เน้นตรงนั้นครับ

เท่าที่ดูในช่วงนี้ เหมือนจะเน้นไปทางโชว์ drift แถมยังมีการสัมภาษณ์ทีมงานคนอื่นๆ อีก ว่ามีความเห็นยังไง (ความรู้สึก ของ อ.ศิริบูรณ์ ว่าโกรธไม้ ที่มีการแอบไป drift ในสนาม ก่อนได้รับอนุญาติ) ทำไมวันนี้ดู อ. เค้าอารมณ์ดี ไม่โกรธ บลาๆๆๆๆๆ

ไม่ค่อยมีสาระเลยครับ...............หัวข้อที่ อ. เค้าบรรยายให้ฟัง น่าสนใจมาก ทำไมไม่ถ่ายทอดตรงนั้นออกมาให้ "เต็มที่" ครับ หรือ ถ้าอยากแทรกมุขตลกจริงๆ แอบออกไปขับแบบ circuit ก็ได้นี่ครับ ทำไมต้อง drift วันนั้น อ. เค้าบรรยายเกี่ยวกับการ drift หรือครับ

ปล. ที่พิมพ์มาทั้งหมดเป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ

7. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    ขอบคุณที่ชี้แนะครับ

ก่อนอื่นต้องขอบคุณมากๆที่ติดตามMotor Tracksครับ และขอบคุณอีกครั้งที่ติดชม(ไม่รักกันจรีงคงปล่อยผ่านไม่ติชมจิงป่าว) เห็นด้วยครับในจังหวะของฉบับที่ 22กับ23 Drif อาจจะดูเยอะเพราะมีscoopย่อยๆมาเติมยอมรับครับ แต่Motor tracks เราชอบรถทุกรูปแบบครับรถDrag เรายอมตาม รถpoppi รถช่างยา รถS14 HKS(อันนี้นานมาก 6เดือนกว่าจะได้Scoop) แล้วก็รถเด่นๆในสนามเราไม่ทิ้งแน่นอน และ ก็จะพยายามทำให้ทุกคนมีความสุขดูสนุกแล้วก็ไม่เครียดครับ....สำหรับDragฉบับหน้าเรามี ทฤษฏีแบบ ฟิสิกซ์ เลยครับติดตามนะครับ
    ขอบคุณอีกครั้งที่ติดชม ยินดีครับ

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0

เลยมา3-4วันแล้วครับ ยังไม่ได้ดูเลย เด๋วน้อยใจนะ อิอิ :D :D

9. motortracks

motortracks New Member VIP Media

97
    4
    0
    มาแย้วค้า ต้องขออำภัยที่ทำให้รอนาน :cool:

10. motortracks

97
    4
    0
    ส่วนต่อไปนี้เป็นรุ่นเก๋าเก่าแก่ เอ๋ย เก่าเก็บ :D

11. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ไม่ลองทำ Scoop แบบเน้นสมรรถนะของเครื่อง ทดสอบในหลายๆด้าน แบบ Tuned By หรือ นักเลงรถ แต่เห็นเป็น VCD ก็ดีนะครับ ผมอยากดู

12. TummenG

TummenG Member VIP

91
    3
    8

รอมาส่งครับ
    สมาชิกครับ เอ่ ทำไมผมยังไมได้เลยแหะ ฉบับนี้

13. 69_CrownZ

69_CrownZ New Member Member

80
    8
    0
    โว้ว !!! เสียดายไม่ได้ไป งือ ๆๆ
    ไปหา Motor Track มารับชมดีกว่า

สงสัยช่วงนี้กระแส DRIFT จะอยู่ในช่วงทรงตัว DRIFT เลยเยอะเป็นพิเศษ
    เอาใจขา DRAG ขา GYM บ้างนะพี่ เดียวจะน้อยใจกันหมดส่วนผมยังไงได้ขอให้เป็นรถแจ่มๆ ก็เพียงพอแว้ว อิอิ

14. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ดูจากคลิบเเล้วหน้ามัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้