อยากระบาย

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย So_EK, 11 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NobodyPerfect

NobodyPerfect New Member Member

123
    14
    0
    ใช้ลิ้นหลังของพี่โสเหมือนกัน

งานเนียนมากๆ

แถมพี่เค้าใจดีมาส่งให้ถึงที่เลย

สินค้ามีคุณภาพ บริการดี ลูกค้าที่ใช้บริการก็ประทับใจครับ

2. ChaiZa_kku

ChaiZa_kku New Member Member

21
    3
    0

สู้ๆพี ทำอะไรมันก็ต้องมีทั้งคนที่ชอบกับไม่ชอบละ

ใครจะว่าไรอย่าไปแคร์คับ

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ไม่ต้องไปสนใจคับพี่ สู้ๆคับ

4. terk

terk Active Member Member

151
    52
    28
    ไม่รู้จะพิมพ์อะไร ดูรูปละกันครับ...

:D:D:):D:D

5. ~*MANIA*~

~*MANIA*~ New Member Member

94
    23
    0
    เคยอุดหนุนหางสูงของพี่โสมา1อัน
    แต่ไม่มีโอกาสได้ใส่ ยืนยันเลยครับว่างานเนียนสมราคาครับ
    แถมพี่โสยังมาส่งให้ที่บ้านด้วย เยี่ยมครับพี่++++++++++++

6. artsimo

artsimo New Member Member

32
    14
    0
    ผมนับถือนะ ก๊อบจากของแท้ในราคามิตรภาพ หายากนะครับงานดีๆแบบนี้

7. nung_ek

nung_ek New Member Member

116
    10
    0
    อย่าคิดมากครับพี่ พักสักนิด แล้วเดินหน้าลุยต่อครับ (เป็นกำลังใจให้ครับพี่)

8. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ค่าลิ้น ค่าหางเป็นรายได้หลัก
    เงินเดือนไว้กินเหล้า ....:D

9. mo_mo

1,095
    223
    0

10. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    เกรียนขั้นปรมจารย์

11. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    กรณีของโส
    มีจุดยืนที่แน่วแน่ ขอเป็นกำลังใจให้คับ
    เงินใช้ก็หมดไปแต่พี่น้องผองเพื่อนไม่มีวันหมดคับ
    :):)

กรณีของเต้
    คิดว่าเป็นวิทยาทานให้พี่ๆน้องๆต่อไปนะคับ
    หลายๆคนรู้ดีว่าอะไรเป็นอะไร..อย่าไปใส่ใจมากนัก
    คิดว่าเป็นสีสันแล้วกัน
    ของจริงที่ชื่อ"ชอลิ้วเฮียง" ก็อยู่ตรงนี้(ไม่เคยเปลี่ยนชื่อ)

"ชอลิ้วเฮียง" ถูกใจสิ่งนี้
  12. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    สวยขึ้นทุกวันนะครับคันนั้

13. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    กรณีพีต้อม
    ชีวิตเหมือนเล่นสนุกเกอร์
    เรี่ยวแรง กับ ทุนไม่หมดก็แทงมันเรื่อยไป
    ทุกทิศทั่วไทย ไม่ท้อไม่ถอยผมจะเดินตามแนวทางของพี่ฮะ:D

ความรู้สึกจากใจ
    ผู้ชายห่วยๆอย่างผมก็ขอเป็นกำลังใจให้ 2 ท่านที่พี่ต้อมกล่าวถึงครับ

แก้ไขล่าสุด: 13 กรกฎาคม 2008
  14. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    ไหนว่าแขวนไข่แล้วไงเอะอะก็จะแทง........นิสัยอะ:D

15. i-vtec

i-vtec Member Member

188
    13
    18
    ยืนยันครับ
    คุณโส ขายของไม่หวังกำไรจิงๆ
    ทั้งเอามาส่งถึงบ้าน มารับงานคืนเปลี่ยนถึงที่ทำงาน
    คิดว่าจะได้กำไรเท่าไหร่กันครับ
    ของแค่ไม่กี่บาท น้ำมันหมดไปกี่ลิตร ลองคิดเอา
    อยู่ตั้งระยอง บริการทั่วกทม..

16. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    ยังไม่เคยเจอตัวเป็น ๆ

แต่เท่าที่อ่านมา เพื่อน ๆ ทุกท่านยืนยันในจุดยืน

สู้ต่อไปครับ ทำในสิ่งที่เราเห็นว่าเหมาะสมดีกว่า

17. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ผมเจอมาตัวเป็นๆเป้งๆเลย บอกได้คำเดียวว่าเยื่อมมมมมมมมมม

18. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    แท๊งกิ๊วคุณหลาน

19. mo_mo

1,095
    223
    0
    ไอ้ตัวสีแดงนี่จะพิมว่า เยี่ยม หรือว่า เสื่อม คับ :D:D:D:D

20. iBallzaA

iBallzaA New Member Member

198
    0
    0
    สู้ๆ คับพี่โส

21. พี่โส...สู้เพื่อแม่

22. JaCk_SiR

JaCk_SiR New Member VIP

680
    86
    0
    ไม่รู้ว่าใครจะเป็นไงอย่างไร
    แต่อยากจะบอกว่า พี่โส คนดี ที่ 1 เลย
    ช่วยเหลือทุกๆๆอย่าง โดยที่ไม่หวังผลตอบแทน
    เป็นกำลังใจ ให้ ครับ พี่

mo_mo ถูกใจสิ่งนี้
  23. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    แม่คุณ หรือ คุณแม่ ครับ :D

24. creammer

creammer New Member Member

146
    28
    0
    เข้าขั้นเทพ

25. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ทำต่อไปนะครับ ทา - เด - ชิ

26. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    น้าต้นพูดซะผมเห็นภาพเลย ก็ขอยกมือเป็นกำลังใจให้อีกคนคับ..:D

27. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    แท๊งกิ๊วคุณน้า..เป็นกำลังใจให้คับของดี ราคาดี คนขายเป็นคนดี..
    อย่าท้อแท้..:D:D.

28. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    ผมคนนึงล่ะครับที่ใส่ลิ้นพลาสติก type R 96 อยู่ (อันในรูปอ่ะ) ด้วยความอ่่อนประสบการณ์ของผม (และชอบชนหมาตอนดึกๆ) จึงเลือกใส่งานพลาสติก สำหรับผมมันทนใช้ได้ แต่มันไม่เข้ารูป ตรงกลางมันจะ กะดก กระดก นะ
    ตอนนั้นซื้อมา 2400 บาท ทุกวันนี้ยังเสียดายอยู่เลย แบบตอนนั้นไม่รู้จะปรึกษาใคร และใจร้อนไปนิสส ไม่งั้นคงเล่นลิ้นรายอง..เนียนไปแร้วว
    (อันนี้เปนประสบการณ์ของผมคนเดียว ผมซื้อเจ้านี้แล้วมันไม่เนียนซึ่งผมก้อจำไม่ได้แร้วว่าซื้อกับใคร เจ้าอื่นเปนงัยผมไม่รู้นะ)

ปล.แค่บอกเล่ากันฟังแค่นั้นครับ..มิได้มีส่วนได้เสียกับใครทั้งสิ้น

29. JO.STB

JO.STB New Member Member

390
    4
    0

ใช่ครับ....ฝากระโปรงของผมเลยสวยจนทุกนี้

เพื่อนที่ชลบุรี...ชอบใจกันมากครับ

เป็นกำลังใจให้ด้วยคนครับ...ว่างๆจะไปเที่ยวหานะ...
    ..:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กรกฎาคม 2008
  30. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0

ถูก ต้อง ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้