ผมขอปล่อยเสือเข้า Hilux club หนึ่งตัวคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Moo Tiger Raikhing, 12 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teelek_c

teelek_c New Member Member

49
    0
    0
    รถสวยมากครับ คุณหมู ชอบกันชนหน้าอ่ะอยากได้ๆ
    เอารูปด้านข้างมาให้ชม บ้างนะครับ ผมชัยครับ อยู่ปทุม....

2. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากๆนะคับ ถ้าเจอกันก้อทักทายกันบ้างนะคับ

3. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อ่ะด้านข้างคับ

พอดีมันไม่ค่อยเตี้ยนะคับ พอดีต้องเอาไว้บรรทุกของน่ะ

4. teelek_c

teelek_c New Member Member

49
    0
    0
    เยี่ยมเลยครับ ล้อ17 ใช่ป่ะ ไฟเลี้ยวสีส้ม พ่นเองป่าวครับ
    เดียวต้องหากันชนมาใส่บ้างแล้ว เป็นกันชนของรุ่นไหนอ่ะครับ
    ราคาทั้งหมดประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณสำหรบรูปที่เอามาให้ชม

5. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    มาแอบดูไทเกอร์

6. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    อ๋อ หน้า 17 หลัง 18 นะคับ แล้วส่วนกันชนนั้นเป็นของตัว Sport Rider นะคับ แล้วราคานั้นไม่แน่จัยเหมือ
    นกันเพราะว่าใส่มา 2 ปีกว่าแล้วอ่ะคับ

7. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    สำหรับพี่บอลที่แอบมาดูนะคับ ดูแล้วเป็นงัยบ้างพี่ ผมนะเห็นรถพี่ทีรัยนะอยากเ
    ตี้ยได้อย่างพี่จังเลยอ่ะ แต่ติดอีตกที่ว่ามันต้องบรรทุกนะสิคับพี่น้องคับ

8. ballgto

4,721
    53
    0
    อิอิ Tiger ใส้ในของหมูโหดเหลือเกินครับไม่กล้ากวดอะ รถแรงโหลดมากไม่ดีหลอกครับช่วงล่างพังหมด ของผมไม่ค่อยได้วิ่งไปไหนอยากจะลากพื้นอีกซักนิดว่าแล้วเอาลงอีกหน่อยดีกว่า มีโอกาสมานั่งกินเหล้าด้วยกันได้นะครับที่ สายสองลานกีฬาทุกวันพุทธครับสามทุ่มเป็นต้นไป

9. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    แหมพี่บอลก้อพูดปาย อ้ายผมก้อม่ายด้ายแรงอะรัยขนาดนั้นหลอกคราบ แต่รถพี่นี่เตี้ยดีจัง ส่วนที่พี่ชวนไปกินเหล้านะคับ มันเป็นของคลับไหนอะคับ เขาจาให้ผมเข้าไปอะป่าวแล้วถ้าว่างจาแวะปายนะคับ ขอบคุงคับ

10. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    โหดจังเลยคับ

11. ballgto

4,721
    53
    0
    ธนบุรีทรัคครับ....ไม่มีใครว่าหลอกครับที่สาธารณะไม่มีใครห้ามเราได้ อิอิ ผ่านเมื่อไหลแวะมาทักทายได้ครับยินดี

12. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    แหมพี่ก็พูดเข้าทำซะอย่างกับพี่ไม่โหด ขอโทษนะคับพี่นี่ที่ลงหนังสือเล่นล่านี่ป่ะคับยังงัยถ้าใช่รบกวนขอเบอร์พี่ด้วยด้ายป่ะพอดีมีเรื่องจาถามคับ

13. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    Up จร้า มีคัยอยากดูอีกมั้ยน้า

14. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ได้เลยคับ
    086-3934345

15. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    :Dล้อหลังกว้างน้อยไปนิดว่ะเพื่อน เอาซัก10 นิ้วดู 9633ดิ 19 กว้าง9ครึ่ง

16. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ใครมันจามีตังค์เหมือนเองหล่ะว่ะ [ ไอ้เฟี้ย ]

17. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เท่าไหร่คับ..

18. ballgto

4,721
    53
    0
    มีอะให้ดูอีกบ้าง...O_O

19. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    คุณ Ball อยู่แถวไหนคับ ผมกลับบ้านผ่านแถวที่ ธนบุรีทรัคมิตติ้งกัน ทุกวันคับ
    ผมว่ารถคุณคุ้นมากๆ
    ผมชื่อฮั่งคับ

20. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    แล้วพี่จะเอาอะไรบ้างอะคับ พี่สนใจอะไรบ้าง ผมขายไม่แพงหลอกคับ ยังงัยลอ
    งโทรคุยกันได้คับพี่ ไม่แพงอย่างที่คิด 085-2963953 หมูคับ

21. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    เดี๋ยวไว้รอสเต็ปใหม่ก่อนนะคับ ตอนนี้ยังไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงอ่ะคับท่านบอล

22. TiGeR jUnIoR

1,177
    11
    0
    รอชมอยู่นะคับ คุณหมู อิอิ

23. TiGeR jUnIoR

1,177
    11
    0
    คุณหมูคับ ไว้เด๋วพรุ่งนี้ผมถ่ายรูปกระจังหน้ามาให้ดูเอาไหมคับ ตรงที่คุณถามอะคับ

24. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ไม่เป็นไรคับ พอดีทำเสร็จแล้ว ขอบคุณมากๆคับ เอาแต่รูปกระจังมาให้ดูก่อน
    ละกัน พอดียังไม่ได้ใส่

25. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    เป็นไงมั้งคับขอความคิดเห็นหน่อยคับ

26. ballgto

4,721
    53
    0
    ผ้าปูที่นอนสวยดีครับ...อิอิ แจ่มครับมีติด logo TOM ด้วยดูดียิ่งขึ้นเลย

27. ballgto

4,721
    53
    0
    *-*

ผมอยู่อ้อมใหญ่ครับผม ที่สายสองเป็นที่มิตติ้ง+กินเหล้ากันทุกวันพุทธครับผมผ่านไปก็แวะทักทายได้ครับวิ่งผ่านโค้งมาก็กลุ่มแรกเลยครับ นั่งคุยขำๆกันครับ

28. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    กระจังเสร็จแล้วหรอ.......สวยดีนะ
    ................เอาของแท้ตัดเลยหรอ
    เตี่ยด่าอะป่าววะ........555+

29. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    รับทราบครับ

30. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    มาแว้ว.......เปลี่ยนโฉมนิหน่อย

ไม่ค่อยมั่นใจเลยอ่ะคับ ยังงัยต้องขอพึ่งพี่ๆหน่อยนะคับว่าสวยกว่าเดิม หรือ
    เดิมสวยกว่าอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้