ผมขอปล่อยเสือเข้า Hilux club หนึ่งตัวคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Moo Tiger Raikhing, 12 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ลองดูกันคับ

2. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ชมรม "ไอ้เสือน้อย" รายงานตัวอีก 1 คันครับ

ผม แป๊ป อยู่ปทุมธานีครับ

3. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    คุณหมู
    มาคราวนี้เน้นๆเลยนะ
    ห้องเครื่อโหดดีคับ
    อิอิ

4. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    โหดจิงเลยคับสวยๆๆๆๆ ว่างๆพาไปแสดมั่งนะ อิอิ

5. teelek_c

teelek_c New Member Member

49
    0
    0
    โหด สวย แรงแบบนี้สิครับ เยี่ยมเลย

6. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ขอบคุงคับพี่ เจอกันทักทายบ้างเด้อ ;)

7. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ขอบคุงมากเลยพี่ ว่าก้อว่าเถอะพี่ผมขอดูของพี่บ้างสิคับนะนะ
    ยังงัยเราก้อรุ่นเดียวกัน สีเดียวกันด้วยอ่ะ :sad:

8. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    แหมพี่ฮั่งก้อพูดเข้า ของพี่ก้อแฮดเหมือนกันนะคับเอาห้องเครื่องให้ดูบ้างสิคับ
    พี่น้องคับ เผื่อจาด้ายเป็นแนวนะคับ

9. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    รกนิดนึงนะคับ

10. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    ไม่รกหรอกครับแบบนี้ ถ้ารกมันจะมองไม่เห็นหอยคับ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

11. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    โอ้ว...ห้องเครื่องสวยมากครับ ไม่รกเลยครับ..!!

ถ้าอยากรู้ว่ารกเป็นยังไง...เดี๋ยวมาดูรถผมครับ..

12. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    หอยเงาแว๊บเลย.....แซบตา

13. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ห้องเครื่องเฟี้ยวเลยนะคับ
    หอยย้าย ใหญ่ อย่างนี้ถ้าเจอ จาหลีกให้ไวเลยครับพี่น้องคับ

14. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    เฮ้ย......อยากมีหอยมั่งจัง
    .........แต่คงได้แค่หอยกะจี้ลี่.............555+

15. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    หอยกะจี้ลี่ ก้อยังดีนะโว้ย
    จาได้มีปู้ด ปิ้ว กับเขาบ้างอ่ะ จัดไป

16. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
  17. teelek_c

49
    0
    0
    หวัดดีครับน้องหมู เบอร์พี่นะครับ 086-0256752 ชัยครับ

ยังงัยเดี๋ยวโทรไปรบกวนอีก นะ ครับ

18. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    จัดไปคับพี่ มีรัยโทรถามได้คับ ความรู้มีเล็กน้อย

19. ^Now_HYBRID^

^Now_HYBRID^ New Member Member

4,656
    2
    0
    ไม่มีกะตังค์อ่ะ....โทรหาได้มั้ยอ่า.............................555+

20. teelek_c

49
    0
    0
    ผมว่าไม่น้อยล่ะมั้ง แต่งรถได้ขนาดนี้

แล้วอย่าลืมถามเรื่องปั๊มให้ด้วยนะครับ

เน้นประหยัดน้ำมันอ่ะ ช่วงนี้...

21. teelek_c

49
    0
    0
    ผมว่าไม่น้อยล่ะมั้ง แต่งรถได้ขนาดนี้

แล้วอย่าลืมถามเรื่องปั๊มให้ด้วยนะครับ

เน้นประหยัดน้ำมันอ่ะ ช่วงนี้...

22. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ได้คับท่าน เดี๋ยวถ้าเข้าอู่เมื่อไรจาถามให้เด้อ
    รับรอง แรงกว่า ประหยัดกว่า ยิ่งถ้าได้หอยสักลูกนะ แหล่มเลยอ่ะ

23. teelek_c

49
    0
    0
    ว้าวๆๆๆๆแหล่มเลย น้องหมู

24. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ผมอยากโหดแล้วแรงแบบนี้บ้างจังเลย...อิอิ

25. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    แหมพี่ก้อว่าไปคับ ทำซะอย่างกะของพี่ไม่สวย ไม่โหด อ่ะคับ
    แล้วเรื่องแรงนะคับ ไม่ลง ไม่แรง อะรัยหรอกคับ เพราะว่า
    รถคันนี้ทำเอาไว้ บรรทุก ฉาว ฉาว อย่างเดียวอ่ะคับ ล้อเล้ง เด้อ ขำ ขำ...

26. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0

เอามาเผื่อทางนี้บ้างจิ ชายล่าง+สเกิตข้างหาร้านทำได้รึล่ะ

27. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    มีแต่ เจ๋งๆ แจ่มๆ ทั้งนั้นเลยพี่น้อง....

28. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    ยังเลยอ่ะคับ แล้วพี่หล่ะพอจามีบ้างยังอ่ะคับ...
    ถ้ามียังงัยบอกกันบ้างเด้อ

29. Moo Tiger Raikhing

12,412
    29
    0
    Up...
    จามีใครใจดี เอาสเกิร์ตข้างถูกๆ มาขายผมบ้างคับ

30. Hang@HLc

3,018
    51
    0
    เอ้าใครมีเอามาลดราคาหน่อยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้