เมื่อคืนรถสาย1เยอะมากๆ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย สาย1เรดซิ่ง, 13 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JumpRacing.

JumpRacing. Member Super Moderator VIP

255
    15
    18
    พูดเอง งงเอง งงต่อไป!!! โคลอนเซ่4 ไงแสรด... 2Tฮัท มาได้ว่ะ มาแรงม่ะ?
    ปล.วันแม่ ลานพระรูป คงไปไม่ได้ ติดม๊อมประชนเพื่อซ้นตีน คงต้องไป ดำเนินนอก ภูเขาทอง

2. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    คุณฮัท อนุรักสไตร์2จังหวะได้ดีมากๆเลยนะครับ

2จังหวะของจิง ต้องไม่มีเบรก หลัง อิอิ

ป.ลไม่รู้ แต่ก่อนกล้าขี่ไปได้ไง มีเบรกหน้าเบรกเดียว

ถึงตอนนี้ผมทำผมก็คงใส่เบรกหลังและล่ะครับ ไม่ไหวกลัว แก่แล้ว อิอิ

3. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    หรั่ง พระราม7 มีขาเดียวใช้ไหมๆๆๆๆ ทำรถ2t วิงดีนะแต่โคตรแพง

4. meannn

meannn New Member Member

124
    8
    0
    สาย 1 รถเยอะมากครับเมื่อคืน

5. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    ถูกสาย1 รถเยอะจิงตาลายเลย ผมดูรถไปฟัง จส.100 ไป ฮาดี

6. ช่ายๆเยอะขึ้นมากทุกอาทิตย์เลยคับในเมืองเข้ามิได้แต่อาทิตย์ที่ผ่านมาหน้า108ก็okคับบรรยาการเริ่มเหมือนเมื่อก่อนแล้วมันดีอิอิ

7. ครับเยอะมากเลย สาย1 108 เยอะๆ ยินดีต้อนรับ ทุก ร้าน-คณะ

8. golf_@31

golf_@31 New Member VIP

228
    2
    0
    เปลี่ยนเป็นไปเล่นในเมืองกันมั่งมะคับ สาย1เสาร์นี้จาน่ากลัวป่าวคับ

9. golf_@31

228
    2
    0
    ..........

10. tu ระดับเทพ

tu ระดับเทพ New Member Member

5
    0
    0
    เสาร์นี้มีใครไปที่ไหนกันบ้างครับ

11. ฟีโน่สีเทาร้านจอมเร็วจริงคับเล่นมาหัวทุกรอบเลย

ปล.ท้ายแรงจริงๆ

12. golf_@31

228
    2
    0
    เท่าที่เห็นกะตา เห็นโดนมีโอตัวเล็กสีแดงไม่ใช่หรอคับ

คนขี่มีโอตัวเล็กยกคันเร่งรอด้วย.......ตอนวันอาทิตย์เช้าอ่ะคับ

13. o"หรั่ง

o"หรั่ง New Member Member

87
    0
    0
    ในเมืองช่วงนี้แย่คับรวมยาก พอจอดปุ๊ปมาปั๊ปเลย ..........................

14. TaEz

TaEz New Member Member

42
    0
    0
    วันแม่ วิภา แน่นอน ...
    งานใหย่....

15. Uthairacing

Uthairacing New Member Member

28
    0
    0
    หนีๆๆ

16. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    แค่แข่งรถ ก็ดูไม่ดีมากพอแล้ว

ว่าไหมครับ ทำไมต้องไปทำกันถึงตาย

17. naughtyake

naughtyake New Member Member

34
    0
    0
    รถแดช ทำที่ไหนคับ ทำกับใครคับ แต่งคล้ายๆรถเพี่อนเลยคับ

18. konohai

konohai New Member Member

44
    1
    0
    เฮ้ออออออ

19. golf_@31

228
    2
    0
    ขอไว้อาลัยแด่ผู้ตายคับ.....ไม่น่าเลยคับ
    ที่นี้ก็แข่งลำบากกันไปใหญ่เลย แค่แข่งกันเค้าก็ว่าเราแย่แล้ว...

20. TaEz

TaEz New Member Member

42
    0
    0
    นั่งดิ แถวบ้านพวกผมด้วย ต่อไปคงเทสกันยาก

21. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    อือไม่รู้สิครับ! ไปถามมีโอตัวเล็กดูเอาเองดีกว่า

ปล.พูดไปเรื่องเยอะป่าวๆผมก็บิดกันขำๆ*ไม่ค่อยแรงหลอก*อีกอย่างดุรถเค้าดูกันท้ายๆ

22. naughtyake

naughtyake New Member Member

34
    0
    0
    คราวนี้ก็ยาว อดกันไปยาวๆ ไม่ต้องออกไปขี่รถกันแล้ว นอนมันอย่างเดียว

23. วันแม่ใครเต็งคับ

เมื่อวันแม่ที่ผ่านมา รถร้านไหนเต็งมั้งคับ เล่นที่ไหนบ้างคับ ช่วยจัดอันดับหน่อยคับ อยากรู้ว่าร้าน

ไหนแรงมั้งคับ

24. golf_@31

228
    2
    0
    เท่าทีผมเห็นก็ปลายเส้นอ่ะคับ ตรงทางเบี่ยงสาย1เห็นมากะตา ถึงกล้าพิมอ่ะนะ:eek:

25. Uthairacing

28
    0
    0
    เมื่อคืนเป็นไงหว่า???

26. skatecu

skatecu Guest

0
    0
    0
    ดูกอฟGolf@a31จะไม่ใช่ตัวจริงอ่ะนะ ที่Jet2ผมไม่เหนมีใครบิดมากับเค้าเลยแต่ที่Jet1มีรอบหนึ่งที่ฟัโน่สีเท่าท่อขาดตัวเล็กสีแดงนำมานิดเดี๋ยวรอบอื่นคันเทามาสวนกลางๆนะครับ

ปล.เอาไปคิดดูสภาพเดิมๆกับตัวเล็กเสียไหมลคับเหอๆ ไม่ได้เข้าข้างใครเลย

27. S+I+T

S+I+T New Member Member

115
    1
    0
    วันเสาร์ไปมาแน่นๆ...(ตำรวจนะ)

28. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
    อย่าไปเถียงกันเลย ไม่รู้หลอกครับใครแรงไม่แรงนำมาก็ใช่ได้ร้านผมว่าใช่แรงตลอดไปมันต้องผลัดกันจึงจะมันน้าคร๊าบๆ

ปล.ใช่มะพวกเรา!

29. Uthairacing

28
    0
    0
    ผลัดกัน แรง!!

30. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ไม่มีใครแรงกันตลอดหรอก

มันต้องมีขึ้น มีลงกันบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้