รบก่วนขอทราบรายละเอียดมูลของเครื่อง 820

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย pim9, 28 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pim9

pim9 Guest

0
    0
    0
    อยากรู้รายละเอียดของตัว 820 โดยเฉพาะเรื่องเครื่องแล้วสามารถหาเครื่องเปลี่ยได้ไหม ราคาสักเท่าไหร
    เอาแบบเครื่องเดิมๆ ....ขอบคุณครับ

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    มีให้เปลี่ยนครับแต่ต้องหาหน่อยนะ และสุ้ราคานิดนึง ราคามันมีหลายที่นะไม่น่าเกิน4หมื่น บางทีก้คงปะมาน3หมื่น แต่เครื่องสภาพดีถ้าพร้อมเกียร์ก้คงเพิ่มอีกหมื่นก่าบาทมั้ง เครื่องเดิมเปนอารายเหรอครับ มันมีชุดโอเวอรืฮอล นะหมื่นนิดๆเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้