ช่วงนี้อ่านเรื่องลองรถกันบนถนนบ่อยๆ เค้ามีธรรมเนียมหรือกฎกติกามารยาทกันอย่างไรน้อ?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ch.surapong, 14 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

ไปเมื่อไรบอกด้วยนะ...:D:D:D

2. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    จายเย็นคร้าบบบ รอ ซีวิคก่อน ใกล้จาซิ่งได้แล้ว เหลือประกอบของกับไปจูน รอบบนี้ตรูต้องอยู่หัวแถว !!! 5555

3. koknam_ngnear

koknam_ngnear New Member Member

77
    2
    0
    ไปจิงปะพี่ เดี่ยวผมโทรไปลากเลย ว่าแต่ pm เบอร์มาด้วยพี่นินจา

ส่วนคุณพี่ชาย อย่าทำมากนะ........ระวังจะกิน L15A ไม่ลงน้า :cool::cool::cool:

4. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

1500 สู้ๆ

เบอร์ก็ด้านล่าง เลยอ่ะ

เดี้ยวจะเอา 1500 ไปสู้ด้วย

รถเสร็จเมื่อไรบอกด้วยนะ ต้น :D:D:D

5. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ปายด้วยจิ น่าหนุกๆ ฮิๆ
    เสาร์นี้ไปจูนเรียลทามที่บางนา
    อาทิตถัดไปซ่อมช๊อค
    หลังจากนั้นก็จาพร้อมวิ่งถนนแบบชิวๆแว้ว ฮิๆ:D:D:D:D:D:D:D

6. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    กร๊ากๆๆๆ อ่านแล้วขำ

ช่วงแรกๆๆ อ่านไป อ่านมา สรุปได้ใจความว่า อย่าแข่งกันบนถนน มันอันตราย อิอิ

แต่พอขึ้น หน้า 3 ปั้บ นัดกันแย้ววววว 555

ปายยยยยยล๋วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย นะก้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ 555555555555555555555

แต่ว่าจะแรงกันไปไหนค้าบบบบบ L15A1 ตัวน้อยๆ ลำนี้ ตามม๊ะทันแย้วววววววว

7. ไปด้วย อิอิ อยู่แถวนั้นพอดีเลย:D

8. "zippo"

"zippo" New Member VIP

145
    17
    0
    :D:D:D:D:D

9. koknam_ngnear

koknam_ngnear New Member Member

77
    2
    0
    น้องที่รัก...มาถ่ายรูประดับเทพให้พวกพี่ด้วยนะคับ

ว่าแต่ meeting 3 มหาลัย น้องไปเปล่าครับ.......ลง bracket 17 วิ กานน

10. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ผมเห็นด้วยนะพี่ ผมละคนหนึ่งที่โดนตอนรถเยอะๆๆทุกครั้งอยากรู้จริงๆๆว่าไม่กลัวมิดกันมั้งหรอ มันหลายบาทนะเนี้ย:D

11. NinjaB11!

2,144
    424
    83
    แข่งในสนามอะดีแล้ว บนท้องถนนไม่ดี

ถ้าทางพิเศษ อนุโลมมม

:D:D:D

12. cvc

cvc Member Moderator

467
    5
    18
    ปาดหน้าแล้วเบรคครับ
    แนะนำให้ลงไปขอสลับรถขับ
    จะได้รู้กันไปเลยว่ารถใครแรงกว่า
    ถ้าเราแพ้ แสดงว่ารถเราแรงกว่า
    ถ้าเราชนะ แสดงว่าเราขับเก่งกว่าทั้งๆที่รถเราแรงกว่า

ขำๆ

13. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    แอบมาดู เค้าคุยกัน . .

ton_AFTER SHOCK ถูกใจสิ่งนี้
  14. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0

เยี่ยมยอด ตามนั้นแป๊ะ
    สักวันเราจะได้เจอกัน อิ อิ ไม่ต้องเกรงใจ เหมือนกัน

15. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ถ้ารถเราหรือรถเค้าพัง ก้อเจ๊ากันไป เอิกๆ

16. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    อยากไปดูจังบ้านอยู่แถวนั้นพอดีคับ หุหุ ไงช่วยPM มาบอกทีน่ะคับ

17. gorigori

gorigori New Member Member

328
    22
    0
    พวกผมบางวัวคลับ สนใจเรื่องทดสอบรถ(ไม่ใช่มุดลองฝีมือ) อย่างจริงจัง
    ท่านใดสนใจ ต้องการบรรทึกภาพ หรืออย่างไร pm มาได้ครับ
    ปล.ถ้ามีนัดก็ชวนด้วยนะครับ
    http://www.youtube.com/user/bangwuowclub

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้