แจ้งมิตติ้งประจำเดือน กรกฏาคม 2551

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย golf the zeed, 14 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    ขอถามอีกครั้งถ้าไม่มีการเคลื่อนไหว.......เรื่องจุดนัดพบผมจะได้ไปเที่ยวงานโบราณก่อนเลย

จะได้ไม่ต้องเสียเวลารอที่จุดนัดพบ........แว่น

2. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    เง้อ...ก่าคุงแฟนจะมา ปุ๊ก รอหายหิวแว้วค่ะ *_* คอนหวัน-กทม.:(

3. :D:D ถุถุถุ.ถ.ถ.ถ.ถ..ถ.ถ... ถูก ต้องคร๊าบบบบบบบบบบบบบ :D:D

รับรางวัลไปเลยครับ เป็นหมอน I LovE เกียร์มัวร์ :D:D โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

4. เออพี่น้องครับ ยังไงโทร แจ้งด้วยนะครับวันนี้ก่อบบ่าย 3 โมง ซักหลังเที้ยงไปรบกวนทุกท่านโทรหานิดนึงเรื่องจุดนัดพบอะครับ

085 - 9896432 ตุ่ย
    089 - 4489600 แว่น

ปล.สำหรับสมาชิกที่จะมารวมตัวที่ โลตัส แคลาย นะครับ

5. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    สวัดดีครับเพื่อนๆเมื่อวานกลับจากมิตติ้งเป็นยังไงกันบ้างครับ ส่วนตัวผมต้องขอโทษด้วยนะครับที่ไปช้า
    แล้วก็ไม่ได้ร่วมกิจกรรมอย่างเต็มที่อีกด้วยแย่จริงๆเลยนะครับผมเนียะ คราวหน้าถ้ามีโอกาสขอแก้ตัวแล้ว
    กันนะครับ ต้องขอโทษเพื่อนๆด้วยนะครับ :eek::):D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้