จำนวนสมาชิก +เวป rover ของพวกเรา

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย TG Rover, 22 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เชื่อหรือไม่ว่าจากการรวมตัวกันกลุ่มเล็กๆ ในเวป racingweb นี้ประมาณ เดือน ตค 05 มีคนเข้ากระทู้ที่เป็นสมาชิกเพียงไม่ถึง 10ท่าน แต่ตอนนี้ ผมมีเบอร์พี่ๆเพื่อนๆ น้อง Rover ที่ 99 % เป็น 623 อยู่ ประมาณ เกือบ 80 ท่านแล้ว

ก็เอาเป็นว่าผมอยากรวมตัวครั้งใหญ่แบบคนมากันเยอะ เสนองานแรกเป็นที่งานแต่ง ของพี่บี๋ เดอะสตาร์ กะน้องแอร์ นก แอร์ ละกันนะครับ ประมาณเดือน ตค 51 นี้่ เพราะว่างานนี้มีพี่ๆรุ่นใหญ่อยากไปเพราะมีเพื่อนๆนกแอร์กะอดีต นศ เอเบค ถ้าทางจะเยอะอยู่ หุหุ ไงก็รอเจ้าของงานชวนอย่างเป็นทางการอีกทีละกันครับ

อีกเรื่อง วันก่อนได้ประชุมกันกะพี่ๆ ถึงตี3 กว่าเรื่องเวปไซด์ใหม่ของเรา อาจจะใช้ชื่อว่า RoverThai .com นะครับ ตอนนี้กำลังดำเนินการจัดทำอยู่ โดยพี่เจมส์พ่อลูกอ่อน ยังไงก็ติดตามผลงานกันอีกทีครับ

ไปละ วันนี้ว่างๆ ขอส่งข่าวแค่นี้ครับ จบข่าว

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    เป็นเรื่องที่น่ายินดีครับ ครั้งแรกที่เข้ามาบอร์ดนี้ ผมก็มาซุ่มๆอ่านเฉยๆนะ แต่ตอนหลังเห็นว่า การถาม-ตอบ ในบอร์ดมันมีประโยชน์สำหรับตัวเราแล้วก็คนอื่นด้วย ก็เลยมีตัวตนกะเค้าซะหน่อยดีกว่า ดีกว่าซุ่มๆอ่าน (ไม่ได้แซวใครนะครับ :D) ผมเชื่อว่า ยังมีอีกหลายท่านที่แอบเป็นสมาชิกอยู่ในใจ พร้อมเมื่อไหร่ก็มาแจมกันนะคร๊าบบ ...เอ่อ ประชุมอะไรกันน้องถึงตี3 เนี่ย คงเครียดน่าดู 55

3. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    นั่นดิประชุมดึกจัง

นั่นน่ะดิแล้วเปิดประชุมกันกี่โมงอ่ะ.แล้วมีต่อรึป่าว(ยากไปด้วยมีอะไรดีๆไหม):D

4. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    เชิญพี่ๆ ทุกท่านคร๊าบ ไว้พิมพ์การ์ดเสร็จจะเอาไปแจกนะคร๊าบ

5. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    เจ๋งเลยมีเวปเป็นของตัวเอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้