มาแล้วโปรเจ็ควันหยุด..(ตอบคำถามด้วย)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 18 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    เล็กๆน้อยๆของวันหยุดวันแรก..
    กับการรื้อพรหมมาซักและเก็บงานสายไฟให้เป็นระเบียบ
    และทำความสะอาดพื้นรถ(แบบสะอาดๆมาก)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กรกฎาคม 2008
  2. WATrover

611
    1
    0
    มาต่อกันอีก.

มาต่ออีกครับ.

3. WATrover

611
    1
    0
    ต่อครับ.

ต่อไปอีกขั้น.

4. WATrover

611
    1
    0
    เอามันออกมาไว้ข้างนอก

เอามาทำความสะอาดข้างนอกอีกทีและปรับปรุง..

5. WATrover

611
    1
    0
    เสร็จแล้วก็เอามาประกอบ

เสร็จแล้วก็เอามาประกอบเข้าไป(เนียนๆครับ.)
    อ้อแล้วซักสายเข็มขัดนิรภัยด้วยครับ.
    หมดแล้วสำหรับ1วันนี้เดี๋ยววันหยุดที่เหลือจะทำอะไรกำลังคิดอยู่;)

6. WATrover

611
    1
    0
    ฝากถึงโท เนียน

โทรถโทไหนๆรื้อแล้วผมว่าทำความสะอาดไปเลยทีเดียวเลยก็ดีนะครับ.แล้วเก็บ
    งานสายให้เป็นระเบียบไปเลยก็ดีนะจะได้รื้อทีเดียวจบ..แล้วถ้าเก็บงานพวก
    อุปกรณ์ต่างๆให้เนียบไปด้วยเลยก็ดีนะครับ..(ไหนๆก็จะได้รถใหม่แล้วนี่)จริงป่าว.:D

7. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    โห นี่ เลกๆ น้อยๆ หลอคับเนี่ยยย !!!

ใหญ่ เหมือนกันน๊ะคับเพ่วัด

8. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    พี่โทร หลบ

พี่วัฒน์ เนียน มาแล้ว

9. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    พี่วัฒน์ค้าบ เมื่อไหรจะหยุดอีกค้าบจะไปหาค้าบ

10. WATrover

611
    1
    0
    พี่ครับ.ขอโทษด้วย.

พี่ครับ.พอดีพี่สาวกลับมาจากเมืองนอกเลยต้องพาเขาไปที่ต่างไม่สะดวกเลย
    ช่วงอาทิตย์นี้กับอาทิตย์หน้า.ครับ
    .ต้องว่างอีกที่ก็ 9-12สิงหาน่ะครับ.ผมลางานยาวเลยครับ.:)

11. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    น่าสน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้