ดู่ดู๋ดู..ดูเธอทำ..ทำไมถึงทำกับฉันได้

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bunphot2000, 16 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    เรื่องของเรื่องจานจ่ายอันเก่าคอยล์มันพังพอดีของผมมีสำรองอยู่พอเปลี่ยนแล้วรถวิ่งดีก่วาเดิมมากๆรอบเดิมเบา
    เนียนๆเลย แล้วผมก็ปรึกษากระบี่มีอ1ใน8ริ้วเค้าบอกว่าให้ใช้คอยล์นอกหมายถึงคอยส์อยู่ข้างนอกนะ เลยโทรหานายโอมนายโอมบอกว่ามีของh22ผมเลยให้ส่งมาให้ลองดูในรูปละกันนะคับดู่ดู๋ดู..ดูเธอทำ..ทำไมถึงทำกับฉันได้
    โปรเจคนี้เลยยังไม่สำเร็จอ่ะ ถ้าชุดนี้ทำได้จิงๆผมว่าไฟจะแรงมากก่วาของชุดจานจ่ายเดิมราคาก็ไม่แรงอัพเกรดรถเราได้นะเดี๋ยวผมหาฝากะลาที่มันแตกได้ก่อน
    แล้วจะมารายงานผลคับ ขอขอบคณนายโอมนะคับแซวเล่น55555555555

2. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    เคยอ่านๆเจอ เค้าว่า คนชอบเอาคอยล์ ของ RX7 มาใช้กะเครื่อง honda ไม่รู้จริงหรือป่าวนะครับพี่เจี๊ยบ ลองสืบๆหาๆดูนะครับ ส่วนฝาครอบกะลา ใช้ของแต่งเลยพี่ ของ msd สีแดงใสๆ สวยดีครับพี่ เห็นมีบอกขายอยู่ <เปลี่ยนแล้วได้เรื่องยังไงบอกด้วยนะครับ เผื่อตาม> :D

3. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ดูๆๆๆดูมันทำ( EMS ) จะไปโทษไปษณีย์มันก็ไม่ได้น้องพี่ ผมลืมห่อเองอะพี่ ไม่นึกว่ามันจะรุนแรงขนาดนี้

4. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    หนูมันเข้าไปกัดปละ ถามจริงๆอยากรู้

5. bunphot2000

555
    0
    0
    หนูไม่ด้ายกัดค่ะ แต่อีหนูมันแทะค๋ะ อีหนูแถวแปลงยาวนะค่ะ..555555555 ไม่เชื่อลองมาให้แทะด้ายนะค่ะของมันแรงอ่ะ......

6. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ไม่มีงานหรือไง ชอบหางานจัง ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างนะ

7. bunphot2000

555
    0
    0
    ไม่มีงานอ่ะ ตอนนี้ตกงาน สนใจรับเลี้ยงป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้