เย้ เย้ เย้ วันนี้วันเกิดเสี่ยโอ อวยพรกานหน่อย

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Super_book, 18 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ขอให้อยู่เป็น โสดไปนานๆ

จาได้มีเวลา ไปเหลวไหลกะป๋มบ้าง ขืนตาโอมีแฟน คงไม่มีทางเจอกัน

ขนาดไม่มีชวนไปไหนยังไม่เคยไป เช๊อะ ไม่ง้อว้อย

เพราะถ้า ตาโอไป ตาบุ๊ค ก้อไป อิอิ

ได้เวลา เผา ให้เรียบ อิอิอิ

ขอบคุณ ตาบุ๊ค ที่ขึ้นหัวข้อนี้ ท่าทางตาบุ๊ค รักเลขาฯ คนนี้มั่กๆ อิอิอิ

whitebear ถูกใจสิ่งนี้
  2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ทัพหน้าเข้ามาอวยพรแล้ว.....เหลือแต่คนสำคัญ...เมื่อไรหนอ...น้องสาวผู้น่ารัก...จะเข้ามาอวยพร...พี่ชายแสนดี...ม่ะ..แหม...อยากมีส่วนร่วมเป็น 1 ใน สักขีพยาน(รัก) ครั้งประวัติศาสตร์ของคลับจัง:p

3. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0

อื้อ~~~หือ..................

ไม่ค่อนเลยนะเจ้าคะ คุณพี่หมีขาว

ถ้าน่ารักจริงก็ต้องมีสาวๆ มีอวยพรเยอะๆ ดิคะพี่

มะใช่มีแต่หนุ่มๆ (แท้ป่าวก็มะรู้) มาอวยพรแบบนี้อ่ะค่ะ 5555+ :lol:

มารอเป็นสักขีพยาน (รัก) ตามคุณ PeMhom ด้วยคนค่า~~!!! :D:D:D

4. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    หึหึ เรื่อง พยานรัก ต้องถามเจ้าตัวครับ หึๆๆๆๆๆๆ

บางที พร ที่ผมให้ไป อาจจะ เป็นจริงก็ด้ายนะ หึๆๆๆๆ

5. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    แฮปปี้ด้วยคนจ้า
    ไม่ได้เข้ามาหลายวันแย้ว

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แล้ว พี่ กิ๊ฟ ละ ครับ เมื่อ ไหร่ จะ เลิก เต๊ท เตร่ หา คู่ ละ ครับ แหม๋ๆ :D

7. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ตากิ๊ฟใหญ่บนเจ้าพ่อไว้ว่า ถ้าผอมเท่าเจ้ากิ๊ฟเล็กได้

จะแต่งงาน

8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    จิง ปะ ครับ พี่ บุ๊ค

โหๆ พี่ กิ๊ฟ ไม่ เป้น ไร หรอก ครับ หุ่น อย่าง พี่ กิ๊ฟ อะ สาวๆ รุ่นๆ อะ เขา ชอบ นะ เวลา กอด อะ เต็ม ไม้ เต็ม มือ ดี ครับ พี่

9. nukung.s

nukung.s New Member Member

13
    1
    0
    Happy Birthday ด้วยคนอะครับถ้ามีอะไรช่วยแนะนำด้วยนะครับ

10. PeMhom

1,163
    3
    0
    โห่...ฮิ...โห่...ฮิ้ววววววววววววววววววววว
    ซ้อมเสียง...โห่แห่นำกลองยาวก่อนเลย...ท่านกิ๊ฟหย่ายยยยยย...แต่งเมื่อไร...ขอจองแถวหน้า..แต่งตัว..ฮิ..เหาะ..นำแห่ขบวนขันหมากเลย
    โห่...ฮิ...โห่...ฮิ้ววววววววววววววววววววว
    โย่...โย่...:)

11. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ขอบใจนะจ๊ะแป้ง

ลูกหลานเต็มเมืองแน่ ๆ

แต่ขอหาภรรเมียก่อนเน้อ

ขอบใจนะตากิ๊ฟ

อย่าหาพวกดิ

ส่วนเรื่องเที่ยวอะ

บอกมาคำเดียวว่าเลี้ยงตลอดงานดิ

ไปเลย (อิ อิ ล้อเล่นนะ)

ขอบคุณนะคับ

แต่คงไม่มีแล้วละ

ชายจริงแท้และแน่นอน

พยานเพียบ

(แต่ไม่ใช่ชายเหนือชายนะ)

โสด คับ โสด

พอใจยังตากิ๊ฟ

ก็ผมเลือกของผมเองนี่หว่า

ทำไงได้

ขอบคุณคับพี่ฉะ

แต่ขอ Tein เป็นของขวัญได้ปะพี่

อิ อิ

เค้ายังใช้ชีวิตไม่คุ้มเลยน้องตูน

ใช่มะตากิ๊ฟ อิ อิ

เมื่อไหร่ละเนี่ย ????

ขอบคุณนะคับ

ยินดีต้อนรับด้วย

มีอะไรถ้าช่วยได้ก็ยินดีคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2008
  12. PeMhom

1,163
    3
    0
    Why (แปลว่าทำไม)

เอ๊ะ...เอ๊ะ...มันยังไง...ยังไง...เนี้ย
    เอ๊ะ...เอ๊ะ...มันเกิด.....อะไร...เนี้ย

ใจเย็น...ใจเย็น...เสี่ยโอ...ทุกอย่างมันจะดีขึ้น

13. hatoem

hatoem New Member Member

6
    1
    0
    เข้ามาแสดงความยินดีด้วยครับ
    ขอให้มีความสุขสมหวังดังปราถนาเด้อ
    คนที่เกิดเดือน ก.ค. ส่วนมากจะหน้าตาดีนะ

ปล นัทก็เกิดเดือนนี้อิอิ

14. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ก็หาไม่ได้ นี่คับ ป๋มมัน ไม่หล่อไม่รวยเหมือนตาโอ เลยต้องพยายามกันต่อไป

งี้ตาบุ๊ค แช่งป๋มให้เป็นโสดไปตลอด นี่หว่า แง่งงงงงงงงง
    อยากแต่งนะเฟ้ยไม่ใช่ไม่อยาก
    เตรียม พร้อมทุกอย่างแล้วเหลือแต่เจ้าสาวนี่อ่ะ

สาธุคับตูน เกิดมายังไม่เคยเจอ สาวๆรุ่น ๆ คนไหนบอกอย่างงี้เลยคับ เน้นแต่แนวเกาหลีกันหมดเลย :cry::cry: ไปด้วยกัน น้องเค้าซัดตูนแน่ๆ อิอิ

ก็ได้ ออกพรรษาเจอกันนะตาโอ เลือกวันมาเลย

อย่าเพิ่งท้อดิตาโอ สู้ต่อไปไอ้มดแดง อย่าเพิ่งหมดง่ายๆดิ สามสิบแล้วนะเว้ย ลุยๆ :sad::sad:
    ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามก้อ อยู่ที่นั่น 55555555 :p:p

15. Derr_R11

Derr_R11 New Member Member

4
    1
    0
    birthday ครับ.......ตอนแรกเห็นชื่อนึกว่าใช่....ยิ่งใกล้ๆด้วย

16. whitebear

1,191
    11
    0
    ขอบคุณนะคับน้องนัท

ไม่ค่อยเข้ามานะพ่อคนหน้าตาดี

(ไม่น่าเกิดเดือนเดียวกันเลยนะ ปากดีเหมือนกันซะอีก เฮ้อ !!! กลุ้ม)

17. whitebear

1,191
    11
    0
    ขอบคุณนะคับ

แล้วตกลงใช่อะไร ไม่ใช่อะไรคับ งง งง

18. whitebear

1,191
    11
    0
    ไม่มีอะไรหรอกคับ

ไม่มีอะไร ไม่ได้เกิดอะไรขึ้น

แล้วก็ไม่ได้มีอะไรเลวร้ายด้วย

ทุกอย่างมันเกิดจากตัวผมเองแหละ

แต่ตอนนี้มีเรื่องแย่กว่านั้น

ยังไงก็ฝากคุณหม่อมเป็นธุระให้หน่อยแล้วกัน

ขอบคุณนะคับ

19. P11-2089

P11-2089 New Member Member

34
    1
    0
    โชคดี มีความสุข .......:D

20. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0

อยากโดนเผาช่ายม้าย ตากิ๊ฟ

อยากให้เล่าเรื่องที่ไปกิน ชาบูชิมั้ยล่า

ว่าคุณไปกับใคร (สวยด้วย)

21. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    หึๆ แล้วถ้า ยัยแป้ง มาต่อเรื่องนี้ด้วยอีกคน ล่ะ ใครเข้ามาอ่าน ป๋มจากลายเป็นคนเลวไปในทันที เดี๋ยวปั๊ด ลบกระทู้นี้ ซะเลยดีมะ อิอิ

22. whitebear

1,191
    11
    0
    ขอบคุณคับพี่โต

หายเงียบไปเลยพี่

เป็นไงบ้างคับ ร้านใหม่โอเครึยัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้